Kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Slovakia 3.Liga
08/06 22:00 Namestovo 8-1 FK Svidnik Namestovo - FK Svidnik
08/06 22:00 MFK Vranov nad Topou 5-2 Novohrad Lucenec MFK Vranov nad Topou - Novohrad Lucenec
08/06 22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 1-3 Stara Lubovna TJ Tatran Oravske Vesele - Stara Lubovna
08/06 22:00 Rimavska Sobota 0-2 FTC Filakovo Rimavska Sobota - FTC Filakovo
08/06 22:00 MFK Snina 9-1 TJ Banik Kalinovo MFK Snina - TJ Banik Kalinovo
08/06 22:00 Spisske Podhradie 3-1 Partizan Bardejov Spisske Podhradie - Partizan Bardejov
08/06 22:00 TeslaStropkov 1-0 Slavia TU Kosice TeslaStropkov - Slavia TU Kosice
08/06 22:00 Nove Mesto 2-6 RSC Hamsik Academy Nove Mesto - RSC Hamsik Academy
08/06 22:00 FK Belusa 0-0 Slovan Duslo Sala FK Belusa - Slovan Duslo Sala
08/06 22:00 OK castkovce 2-0 Jednota Banova OK castkovce - Jednota Banova
08/06 22:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-1 Banik Lehota Pod Vtacnikom MFK Dubnica nad Vahom - Banik Lehota Pod Vtacnikom
08/06 22:00 Galanta 0-1 MFK Lokomotiva Zvolen Galanta - MFK Lokomotiva Zvolen
08/06 22:00 Malacky 3-0 FK Podkonice Malacky - FK Podkonice
08/06 22:00 SKF Sered 0-0 Raca Bratislava SKF Sered - Raca Bratislava
08/06 22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 2-2 Fomat Martin TJ Druzstevnik Vrakun - Fomat Martin
01/06 22:00 Partizan Bardejov 2-3 TeslaStropkov Partizan Bardejov - TeslaStropkov
01/06 22:00 Stara Lubovna 2-1 Spisske Podhradie Stara Lubovna - Spisske Podhradie
01/06 22:00 Novohrad Lucenec 1-4 Lipany Novohrad Lucenec - Lipany
01/06 22:00 FK Svidnik 3-5 Rimavska Sobota FK Svidnik - Rimavska Sobota
01/06 22:00 TJ Banik Kalinovo 0-4 MFK Vranov nad Topou TJ Banik Kalinovo - MFK Vranov nad Topou
01/06 22:00 Slavia TU Kosice 2-1 Namestovo Slavia TU Kosice - Namestovo
01/06 22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 3-1 RSC Hamsik Academy TJ Druzstevnik Vrakun - RSC Hamsik Academy
01/06 22:00 Jednota Banova 1-3 FK Belusa Jednota Banova - FK Belusa
01/06 22:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom 3-0 Malacky Banik Lehota Pod Vtacnikom - Malacky
01/06 22:00 Fomat Martin 1-2 OK castkovce Fomat Martin - OK castkovce
01/06 22:00 FK Podkonice 3-0 Nove Mesto FK Podkonice - Nove Mesto
01/06 22:00 Raca Bratislava 0-3 Galanta Raca Bratislava - Galanta
01/06 22:00 Slovan Duslo Sala 2-3 SKF Sered Slovan Duslo Sala - SKF Sered
01/06 22:00 MFK Lokomotiva Zvolen 5-0 MFK Dubnica nad Vahom MFK Lokomotiva Zvolen - MFK Dubnica nad Vahom
26/05 22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 4-1 Novohrad Lucenec TJ Tatran Oravske Vesele - Novohrad Lucenec
26/05 22:00 Rimavska Sobota 1-1 Slavia TU Kosice Rimavska Sobota - Slavia TU Kosice
26/05 22:00 MFK Snina 1-0 FK Svidnik MFK Snina - FK Svidnik
26/05 22:00 Spisske Podhradie 0-7 TeslaStropkov Spisske Podhradie - TeslaStropkov
26/05 22:00 FK Belusa 1-1 Fomat Martin FK Belusa - Fomat Martin
26/05 22:00 SKF Sered 1-0 Jednota Banova SKF Sered - Jednota Banova
26/05 22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 2-0 FK Podkonice TJ Druzstevnik Vrakun - FK Podkonice
25/05 22:00 Lipany 2-0 TJ Banik Kalinovo Lipany - TJ Banik Kalinovo
25/05 22:00 Namestovo 1-1 Partizan Bardejov Namestovo - Partizan Bardejov
25/05 22:00 MFK Vranov nad Topou 3-0 FTC Filakovo MFK Vranov nad Topou - FTC Filakovo
25/05 22:00 OK castkovce 1-0 RSC Hamsik Academy OK castkovce - RSC Hamsik Academy
25/05 22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-4 Raca Bratislava MFK Dubnica nad Vahom - Raca Bratislava
25/05 22:00 Galanta 0-1 Slovan Duslo Sala Galanta - Slovan Duslo Sala
25/05 22:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom 1-2 MFK Lokomotiva Zvolen Banik Lehota Pod Vtacnikom - MFK Lokomotiva Zvolen
25/05 22:00 Malacky 5-0 Nove Mesto Malacky - Nove Mesto
19/05 22:00 FK Svidnik 1-2 MFK Vranov nad Topou FK Svidnik - MFK Vranov nad Topou
19/05 22:00 FTC Filakovo 0-1 Lipany FTC Filakovo - Lipany
19/05 22:00 TJ Banik Kalinovo 1-3 TJ Tatran Oravske Vesele TJ Banik Kalinovo - TJ Tatran Oravske Vesele
19/05 22:00 TeslaStropkov 4-1 Namestovo TeslaStropkov - Namestovo
19/05 22:00 FK Podkonice 1-0 OK castkovce FK Podkonice - OK castkovce
19/05 16:00 Slavia TU Kosice 1-0 MFK Snina Slavia TU Kosice - MFK Snina
19/05 15:30 Raca Bratislava 4-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom Raca Bratislava - Banik Lehota Pod Vtacnikom
12/05 22:00 Rimavska Sobota 1-2 TeslaStropkov Rimavska Sobota - TeslaStropkov
12/05 22:00 MFK Snina 2-2 Partizan Bardejov MFK Snina - Partizan Bardejov
12/05 22:00 Spisske Podhradie 2-2 Namestovo Spisske Podhradie - Namestovo
12/05 22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-1 Jednota Banova MFK Dubnica nad Vahom - Jednota Banova
12/05 22:00 FK Belusa 3-2 FK Podkonice FK Belusa - FK Podkonice
12/05 22:00 SKF Sered 3-1 RSC Hamsik Academy SKF Sered - RSC Hamsik Academy
12/05 20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 0-0 FTC Filakovo TJ Tatran Oravske Vesele - FTC Filakovo
11/05 22:00 Lipany 9-1 FK Svidnik Lipany - FK Svidnik
11/05 22:00 OK castkovce 2-6 Nove Mesto OK castkovce - Nove Mesto
Xem kqbd Slovakia 3.Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Slovakia 3.Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Slovakia 3.Liga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.