Bongdaso me - Dữ liệu bóng đá số trực tuyến mới nhất

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
EURO
17/06 20:00 Romania(N) - Ukraine 0.99 1/2:0 0.94 Romania(N) vd Ukraine
17/06 22:59 Belgium(N) - Slovakia 0.82 0:1 1.11 Belgium(N) vd Slovakia
18/06 02:00 Austria(N) - France 1.03 1 :0 0.90 Austria(N) vd France
VĐQG Ai Cập
17/06 20:00 El Gounah - NBE SC 0.75 1/4:0 1.05 El Gounah vd NBE SC
17/06 22:59 Ismaily - Enppi 1.05 0:1/4 0.75 Ismaily vd Enppi
17/06 22:59 Al Masry - Zamalek 1.00 1/4:0 0.80 Al Masry vd Zamalek
VĐQG Uzbekistan
17/06 22:00 Lokomotiv Tashkent - Dinamo Samarqand Lokomotiv Tashkent vd Dinamo Samarqand
17/06 22:00 Olympic FK Tashkent - OTMK Olmaliq Olympic FK Tashkent vd OTMK Olmaliq
VĐQG Uruguay
18/06 03:00 Boston River - Cerro Largo 1.05 0:1/4 0.75 Boston River vd Cerro Largo
giao hữu Quốc Tế Nữ
18/06 00:00 Mexico (W) U17 - Colombia (W) U17 Mexico (W) U17 vd Colombia (W) U17
The women\s league of Argentina
18/06 01:00 Huracan (W) - Ferro Carril Oeste (W) Huracan (W) vd Ferro Carril Oeste (W)
18/06 01:00 Platense (W) - River Plate (W) Platense (W) vd River Plate (W)
18/06 01:00 Social Atletico Television (W) - Rosario Central (W) Social Atletico Television (W) vd Rosario Central (W)
Brazil Serie A
18/06 06:30 Atletico Mineiro - Palmeiras 0.97 0:0 0.93 Atletico Mineiro vd Palmeiras
Peru Reserves League
17/06 22:30 Sporting Cristal Reserves - AD Tarma Reserves Sporting Cristal Reserves vd AD Tarma Reserves
18/06 03:15 Alianza Lima Reserves - CD Los Chankas Reserves Alianza Lima Reserves vd CD Los Chankas Reserves
Denmark U21
18/06 00:00 Frederiksberg Alliancen 2000 U21 - Skjold U21 0.83 0:1 0.98 Frederiksberg Alliancen 2000 U21 vd Skjold U21
Iceland 4 Deild
17/06 22:59 KFS Vestmannaeyjar - KRIA KFS Vestmannaeyjar vd KRIA
Paraguay Women League
18/06 03:30 Cerro Porteno (W) - Sportivo Ameliano (W) Cerro Porteno (W) vd Sportivo Ameliano (W)
USA Women
66' Bay FC (W) 0-0 Utah Royals (W) 0.80 0:1/4 1.00 Bay FC (W) vd Utah Royals (W)
USA MLS Next Pro League
78' Colorado Rapids II 2-1 Ventura County FC 1.25 0:0 0.62 Colorado Rapids II vd Ventura County FC
Victorian State League Division 1
17/06 17:30 Kingston City - Preston Lions 0.85 3/4:0 0.95 Kingston City vd Preston Lions
17/06 17:30 FC Bulleen Lions - Caroline Springs George Cross 0.80 0:1/4 1.00 FC Bulleen Lions vd Caroline Springs George Cross
Paraguayan Division 2
18/06 04:00 Independiente Luque - Atletico Colegiales Independiente Luque vd Atletico Colegiales
18/06 06:30 Rubio nu - Encarnacion FC Rubio nu vd Encarnacion FC
Uzbekistan Pro League
17/06 17:00 FC Bunyodkor II Chrichik - Namangan FA FC Bunyodkor II Chrichik vd Namangan FA
17/06 17:00 Turon Nukus - Fergana University Turon Nukus vd Fergana University
17/06 17:00 Qoraqalpogiston FA - Xorazm FA Qoraqalpogiston FA vd Xorazm FA
17/06 17:00 Jizzax FA - Navoiy FA Jizzax FA vd Navoiy FA
17/06 17:00 Nasaf Qarshi B - Zaamin Nasaf Qarshi B vd Zaamin
Brazil Campeonato Carioca C
18/06 00:45 Uniao Central - Niteroiense Uniao Central vd Niteroiense
18/06 00:45 Riostrense RJ - Uni Souza Riostrense RJ vd Uni Souza
Brasileiro
18/06 06:00 ABC RN - Volta Redonda 0.98 0:1/4 0.83 ABC RN vd Volta Redonda
18/06 06:00 Nautico (PE) - Floresta CE 0.95 0:1 0.85 Nautico (PE) vd Floresta CE
Sweden Cupen
18/06 00:30 Jonkopings BK - Smedby AIS Jonkopings BK vd Smedby AIS
Brazil Serie D
18/06 06:00 Ah so Santa SP - Pouso Alegre Ah so Santa SP vd Pouso Alegre
18/06 06:15 Trem-AP - Princesa AM Trem-AP vd Princesa AM
USL W-League Women
18/06 05:00 Tampa Bay Utd (W) - Brooke House FC (W) Tampa Bay Utd (W) vd Brooke House FC (W)
18/06 07:00 Manhattan SC (W) - Paisley Athletic (W) Manhattan SC (W) vd Paisley Athletic (W)
Lithuania II Lyga
17/06 22:00 FK Zalgiris Vilnius B - Sveikata FK Zalgiris Vilnius B vd Sveikata
BRA SPC
18/06 01:00 Oeste - Uniao Suzano AC SP Oeste vd Uniao Suzano AC SP
Argentina Reserve League
18/06 01:00 Lanus Reserves - Banfield Reserves 0.95 0:1/4 0.85 Lanus Reserves vd Banfield Reserves
18/06 01:00 Velez Sarsfield Reserves - Talleres Cordoba Reserve 1.00 0:1 0.80 Velez Sarsfield Reserves vd Talleres Cordoba Reserve
18/06 04:00 Estudiantes LP Reserves - Newell\s Reserves 0.85 0:1/4 0.95 Estudiantes LP Reserves vd Newell\s Reserves
18/06 04:00 River Plate Reserves - Defensa y Justicia Reserves River Plate Reserves vd Defensa y Justicia Reserves
Uruguay Reserve League
18/06 01:00 Danubio Reserves - Miramar Misiones Reserves Danubio Reserves vd Miramar Misiones Reserves
18/06 01:00 CA River Plate Reserves - Juventud De Las Piedras Reserves CA River Plate Reserves vd Juventud De Las Piedras Reserves
18/06 01:00 Penarol Reserve - Racing Club de Montevideo Reserves Penarol Reserve vd Racing Club de Montevideo Reserves
18/06 01:00 Progreso Reserves - Deportivo Maldonado Reserve Progreso Reserves vd Deportivo Maldonado Reserve
18/06 01:00 Nacional de Montevideo Reserves - Defensor Sporting Reserve Nacional de Montevideo Reserves vd Defensor Sporting Reserve
18/06 01:00 Liverpool Montevideo Reserve - Torque Reserves Liverpool Montevideo Reserve vd Torque Reserves
Brazil Serie B
18/06 07:00 Chapecoense SC - Operario Ferroviario PR 0.78 0:0 1.10 Chapecoense SC vd Operario Ferroviario PR
Sweden Superettan
18/06 00:00 Trelleborgs FF - IK Brage 1.10 0:0 0.78 Trelleborgs FF vd IK Brage
Ethiopia Premier League Women
17/06 14:00 Mechal FC (W) - Yirga Chefe Bunaa (W) 0.90 0:4 0.90 Mechal FC (W) vd Yirga Chefe Bunaa (W)
Norway Division 4
17/06 20:00 Stabaek B - Mosjoen 0.80 0:2 1.00 Stabaek B vd Mosjoen
17/06 22:59 Madla IL - Sandefjord B 0.90 1/2:0 0.90 Madla IL vd Sandefjord B
17/06 22:59 Sola - Start Kristiansand B Sola vd Start Kristiansand B
17/06 22:59 Skedsmo - Aalesund FK B Skedsmo vd Aalesund FK B
18/06 00:30 Mjondalen IF B - Gamle Oslo Mjondalen IF B vd Gamle Oslo
18/06 01:00 Asane Fotball B - Sandvikens 0.83 1 :0 0.98 Asane Fotball B vd Sandvikens
18/06 01:00 Kongsvinger IL B - HamKam B Kongsvinger IL B vd HamKam B
Argentine Torneo A
18/06 01:30 El Linqueno - Defensores Belgrano (VR) El Linqueno vd Defensores Belgrano (VR)
18/06 02:00 San Martin Mendoza - Atenas 1.03 0:1/2 0.78 San Martin Mendoza vd Atenas
Norway 2.Liga
17/06 22:00 Valerenga B - Tromsdalen 0.80 2 :0 1.00 Valerenga B vd Tromsdalen
China League Women
17/06 13:00 Wuhan Three Towns Martial Arts (W) - Shanghai Shenhua W Wuhan Three Towns Martial Arts (W) vd Shanghai Shenhua W
17/06 13:00 Hebei (W) - Guangdong Sports Lottery W Hebei (W) vd Guangdong Sports Lottery W
17/06 13:00 Dalian Professional W - Fujian Nanan (W) Dalian Professional W vd Fujian Nanan (W)
17/06 13:00 Sichuan (W) - Guangxi Pingguo Beinong W Sichuan (W) vd Guangxi Pingguo Beinong W
17/06 15:15 Tianjin Shengde (W) - Beijing Normal University (W) Tianjin Shengde (W) vd Beijing Normal University (W)
17/06 15:15 Yunnan Jiashijing W - Liaoning Shenbei Hefeng (W) Yunnan Jiashijing W vd Liaoning Shenbei Hefeng (W)
17/06 15:15 Foshan Athletics (W) - Qingdao West (W) Foshan Athletics (W) vd Qingdao West (W)
Argentina Prim C Metropolitana
18/06 01:00 Argentino de Quilmes - Sacachispas 0.88 0:1 0.93 Argentino de Quilmes vd Sacachispas
18/06 01:00 CA Fenix Pilar - Deportivo Merlo 0.88 0:1/4 0.93 CA Fenix Pilar vd Deportivo Merlo
18/06 01:10 Los Andes - Canuelas FC 0.80 0:1 1.00 Los Andes vd Canuelas FC
18/06 01:10 Sportivo Italiano - Colegiales 1.03 3/4:0 0.78 Sportivo Italiano vd Colegiales
Sweden Div 3 Mellersta
18/06 00:15 Nykopings BIS - Atvidabergs Nykopings BIS vd Atvidabergs
China U21 League
17/06 18:30 Chengdu Rongcheng U21 - Changchun Yatai U21 Chengdu Rongcheng U21 vd Changchun Yatai U21
Chinese Champions League
17/06 15:30 Wuhan Xiaoma - Guangzhou Alpha FC Wuhan Xiaoma vd Guangzhou Alpha FC
17/06 15:30 Chongqing Chunlei - Fujian Quanzhou Qinggong Chongqing Chunlei vd Fujian Quanzhou Qinggong
17/06 18:30 Chongqing Handa - Shenzhen Jixiang Chongqing Handa vd Shenzhen Jixiang
17/06 18:30 Wuhan Lianzhen - Changle Jingangtui Wuhan Lianzhen vd Changle Jingangtui
Sweden Damallsvenskan
18/06 00:00 BK Hacken (W) - Vittsjo GIK (W) 1.00 0:1 3/4 0.80 BK Hacken (W) vd Vittsjo GIK (W)
VIC Women’s Premier League
17/06 17:15 Heidelberg United (W) - FC Bulleen Lions (W) 0.98 1 :0 0.83 Heidelberg United (W) vd FC Bulleen Lions (W)
Chile Cup
18/06 02:00 Provincial Ovalle - Cobresal Provincial Ovalle vd Cobresal
18/06 06:00 Central Norte Antofagasta - CSD Antofagasta Central Norte Antofagasta vd CSD Antofagasta
18/06 06:00 Municipal Puente Alto - Universidad de Chile Municipal Puente Alto vd Universidad de Chile
18/06 06:00 Barnechea - Deportes Limache Barnechea vd Deportes Limache
Finland Kolmonen
17/06 22:59 FC Kirkkonummi - FC Espoo FC Kirkkonummi vd FC Espoo
Venezuela Segunda Division
18/06 02:30 AC Minerven FC Bolivar - Atletico La Cruz AC Minerven FC Bolivar vd Atletico La Cruz
18/06 06:30 Fundacion AIFI - Academia Anzoategui Fundacion AIFI vd Academia Anzoategui
Brazil women\s League
18/06 01:00 Botafogo RJ(W) - Internacional(W) 0.90 1/4:0 0.90 Botafogo RJ(W) vd Internacional(W)
18/06 01:00 Fluminense RJ (W) - America Mineiro (W) 0.88 0:1/4 0.93 Fluminense RJ (W) vd America Mineiro (W)
18/06 02:00 Sao Paulo/SP (W) - Palmeiras SP (W) 0.80 0:1/4 1.00 Sao Paulo/SP (W) vd Palmeiras SP (W)
18/06 03:00 Gremio (W) - Real Brasilia FC (W) Gremio (W) vd Real Brasilia FC (W)
18/06 04:00 SC Corinthians Paulista (W) - Bragantino (W) 0.80 0:2 1.00 SC Corinthians Paulista (W) vd Bragantino (W)
Australia NPL Victoria U23 A
17/06 15:15 Kingston City U23 - Preston Lions U23 1.00 3 1/4:0 0.80 Kingston City U23 vd Preston Lions U23
17/06 15:15 Bulleen Lions U23 - Caroline Springs George Cross U23 0.80 0:2 3/4 1.00 Bulleen Lions U23 vd Caroline Springs George Cross U23
Argentina Santa Fe Cup
18/06 02:00 Penarol De Rafaela - Sportivo Norte Penarol De Rafaela vd Sportivo Norte
Poland III Liga
18/06 00:00 KS Raszyn - Mechanik Brzezina KS Raszyn vd Mechanik Brzezina
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
V League
16/06 19:15 Hanoi FC 2-1 Cong An Ha Noi Hanoi FC - Cong An Ha Noi
16/06 19:15 Hai Phong 3-1 Becamex Binh Duong Hai Phong - Becamex Binh Duong
16/06 17:00 Hoang Anh Gia Lai 0-1 Binh Dinh Hoang Anh Gia Lai - Binh Dinh
EURO
17/06 02:00 Serbia(N) 0-1 England Serbia(N) - England
16/06 22:59 Slovenia(N) 1-1 Denmark Slovenia(N) - Denmark
16/06 20:00 Poland(N) 1-2 Netherlands Poland(N) - Netherlands
VĐQG Nhật Bản
16/06 16:45 Nagoya Grampus 1-1 Shonan Bellmare Nagoya Grampus - Shonan Bellmare
16/06 16:00 Kashima Antlers 1-1 Albirex Niigata Kashima Antlers - Albirex Niigata
16/06 16:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol Gamba Osaka - Kashiwa Reysol
16/06 16:00 FC Tokyo 1-1 Jubilo Iwata FC Tokyo - Jubilo Iwata
16/06 13:30 Avispa Fukuoka 2-0 Sagan Tosu Avispa Fukuoka - Sagan Tosu
16/06 12:00 Vissel Kobe(N) 1-0 Kawasaki Frontale Vissel Kobe(N) - Kawasaki Frontale
VĐQG Hàn Quốc
16/06 17:00 Daegu FC 1-0 Jeju United Daegu FC - Jeju United
16/06 16:00 Ulsan Hyundai FC 2-2 FC Seoul Ulsan Hyundai FC - FC Seoul
16/06 16:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Incheon United Jeonbuk Hyundai Motors - Incheon United
Hạng nhất Việt Nam
16/06 18:00 Ba Ria Vung Tau FC 3-0 Tuan Tu Phu Tho Ba Ria Vung Tau FC - Tuan Tu Phu Tho
16/06 16:00 Huda Hue 2-2 Da Nang Huda Hue - Da Nang
Hạng nhì Nhật Bản
16/06 17:00 JEF United Ichihara Chiba 1-0 Tokushima Vortis JEF United Ichihara Chiba - Tokushima Vortis
16/06 16:30 Thespa Kusatsu 0-1 Renofa Yamaguchi Thespa Kusatsu - Renofa Yamaguchi
16/06 16:00 Vegalta Sendai 2-2 V-Varen Nagasaki Vegalta Sendai - V-Varen Nagasaki
16/06 16:00 Oita Trinita 0-2 Tochigi SC Oita Trinita - Tochigi SC
16/06 16:00 Roasso Kumamoto 0-1 Fagiano Okayama Roasso Kumamoto - Fagiano Okayama
16/06 16:00 Ehime FC 3-0 Shimizu S-Pulse Ehime FC - Shimizu S-Pulse
16/06 15:00 Mito Hollyhock 1-0 Blaublitz Akita Mito Hollyhock - Blaublitz Akita
16/06 14:00 Iwaki FC 1-1 Ventforet Kofu Iwaki FC - Ventforet Kofu
Hạng nhì Tây Ban Nha
16/06 23:30 Real Oviedo 1-0 RCD Espanyol Real Oviedo - RCD Espanyol
VĐQG Ai Cập
16/06 22:59 El Mokawloon El Arab 3-1 Talaea EI-Gaish El Mokawloon El Arab - Talaea EI-Gaish
VĐQG Uzbekistan
16/06 22:00 Pakhtakor 0-0 Navbahor Namangan Pakhtakor - Navbahor Namangan
16/06 22:00 Sogdiana Jizak 1-0 Nasaf Qarshi Sogdiana Jizak - Nasaf Qarshi
VĐQG Uruguay
17/06 04:00 CA Penarol 1-1 Racing Club Montevideo CA Penarol - Racing Club Montevideo
17/06 01:00 Danubio FC 2-0 Rampla Juniors FC Danubio FC - Rampla Juniors FC
16/06 22:30 Centro Atletico Fenix 3-1 Wanderers FC Centro Atletico Fenix - Wanderers FC
VĐQG Singapore
16/06 17:00 Tampines Rovers FC 3-0 Tanjong Pagar Utd Tampines Rovers FC - Tanjong Pagar Utd
VĐQG Kazakhstan
16/06 22:00 FK Yelimay Semey 2-2 FK Aktobe Lento FK Yelimay Semey - FK Aktobe Lento
16/06 22:00 Lokomotiv Astana 0-1 Ordabasy Lokomotiv Astana - Ordabasy
16/06 20:00 FC Zhetysu Taldykorgan 2-2 Zhenis FC Zhetysu Taldykorgan - Zhenis
VĐQG Mông Cổ
16/06 18:15 FC Ulaanbaatar 1-2 Tuv Buganuud FC Ulaanbaatar - Tuv Buganuud
16/06 15:15 SP Falcons 0-1 Khangarid Klub SP Falcons - Khangarid Klub
giao hữu Câu lạc bộ
17/06 06:00 Pumas U.N.A.M. 3-1 Venados FC Pumas U.N.A.M. - Venados FC
16/06 22:00 Gintra Universitetas (W) 4-1 FK Liepaja (W) Gintra Universitetas (W) - FK Liepaja (W)
giao hữu Quốc Tế Nữ
17/06 05:30 Panama 0-1 Paraguay Panama - Paraguay
17/06 02:30 Ecuador(N) 2-1 Honduras Ecuador(N) - Honduras
hạng Hai Hàn Quốc
16/06 17:00 Gimpo FC 1-0 Ansan Greeners FC Gimpo FC - Ansan Greeners FC
16/06 17:00 Chungbuk Cheongju 1-1 Cheonan City Chungbuk Cheongju - Cheonan City
16/06 17:00 Chungnam Asan 0-0 Busan I Park Chungnam Asan - Busan I Park
hạng 4 Ý
16/06 22:59 Nuovo Campobasso 5-1 Trapani Nuovo Campobasso - Trapani
The women\s league of Argentina
17/06 01:00 Newells Old Boys (W) 0-1 Gimnasia LP (W) Newells Old Boys (W) - Gimnasia LP (W)
16/06 21:00 Excursionistas (W) 0-3 UAI Urquiza (W) Excursionistas (W) - UAI Urquiza (W)
Germany Regionalliga Women
16/06 19:00 VfL Bochum (W) 2-1 1.FSV Mainz 05 (W) VfL Bochum (W) - 1.FSV Mainz 05 (W)
Brazil Serie A
17/06 04:30 Criciuma 2-2 Bahia Criciuma - Bahia
17/06 04:30 Cuiaba 5-0 Fortaleza Cuiaba - Fortaleza
17/06 04:30 Vasco da Gama 0-0 Cruzeiro Vasco da Gama - Cruzeiro
17/06 04:30 Gremio (RS)(N) 1-2 Botafogo RJ Gremio (RS)(N) - Botafogo RJ
17/06 02:00 Atletico Paranaense 1-1 Flamengo Atletico Paranaense - Flamengo
17/06 02:00 Corinthians Paulista (SP) 2-2 Sao Paulo Corinthians Paulista (SP) - Sao Paulo
17/06 02:00 Vitoria BA 2-1 Internacional RS Vitoria BA - Internacional RS
Peru Reserves League
16/06 22:30 Cusco FC Reserves 1-2 Cienciano Reserves Cusco FC Reserves - Cienciano Reserves
Croatia 3.Division
16/06 22:59 Zadar 2-1 HNK Segesta Sisak Zadar - HNK Segesta Sisak
Lithuania A Lyga Women
16/06 16:00 MFA Zalgiris (W) 1-3 FK Transinvest (W) MFA Zalgiris (W) - FK Transinvest (W)
Estonia Esi Liiga
16/06 18:00 Viimsi MRJK 3-1 JK Tallinna Kalev II Viimsi MRJK - JK Tallinna Kalev II
16/06 18:00 Harju JK Laagri 6-0 Paide Linnameeskond B Harju JK Laagri - Paide Linnameeskond B
16/06 18:00 Flora Tallinn II 4-0 Tabasalu Charma Flora Tallinn II - Tabasalu Charma
CAF African Womens U17
16/06 19:00 Kenya (W) U17 2-0 Burundi U17 (W) Kenya (W) U17 - Burundi U17 (W)
Belarus Pershaya Liga
16/06 22:59 Volna Pinsk 2-0 FC Baranovichi Volna Pinsk - FC Baranovichi
16/06 21:00 FK Orsha 1-0 Dinamo-2 Minsk FK Orsha - Dinamo-2 Minsk
16/06 19:00 Niva Dolbizno 3-1 Dnepr Rohachev Niva Dolbizno - Dnepr Rohachev
Iceland Women\s Premier League
16/06 22:59 Fylkir (W) 1-4 Valur (W) Fylkir (W) - Valur (W)
16/06 22:59 Tindastoll Neisti (W) 1-1 Vikingur Reykjavik (W) Tindastoll Neisti  (W) - Vikingur Reykjavik (W)
16/06 21:00 Breidablik (W) 3-0 Trottur Reykjavik (W) Breidablik (W) - Trottur Reykjavik (W)
Philippines UFL
16/06 19:30 Stallions FC 7-1 Tuloy Football Club Stallions FC - Tuloy Football Club
16/06 16:40 United City FC 0-0 Davao Aguilas United City FC - Davao Aguilas
16/06 16:30 Dynamic Herb Cebu 1-0 Manila Digger FC Dynamic Herb Cebu - Manila Digger FC
16/06 14:00 Garelli United 1-0 Philippine Air Force Garelli United - Philippine Air Force
Paraguay Women League
17/06 03:15 Club Olimpia (W) 2-0 General Caballero JLM (W) Club Olimpia (W) - General Caballero JLM (W)
17/06 01:00 Club Guarani (W) 0-2 Sportivo Limpeno (W) Club Guarani (W) - Sportivo Limpeno (W)
Australia Queensland Premier League 2
16/06 14:15 North Star 4-2 North Lakes United North Star - North Lakes United
USA Women
17/06 03:10 OL Reign Reign (W) 0-0 Portland Thorns FC (W) OL Reign Reign (W) - Portland Thorns FC (W)
Uruguay Amateur Cup
17/06 01:30 Club Atletico Libertad 2-3 Lavalleja de Minas Club Atletico Libertad - Lavalleja de Minas
17/06 01:20 San Carlos de Maldonado 0-0 Ferrocarrilero San Carlos de Maldonado - Ferrocarrilero
17/06 01:00 Ferro Carril FC 3-1 Atletico Arsenal Salto Ferro Carril FC - Atletico Arsenal Salto
Australia Capital Gatorade Premier League
16/06 12:00 Canberra FC 3-0 Tuggeranong United Canberra FC - Tuggeranong United
USA MLS Next Pro League
17/06 06:00 Saint Louis City B 1-0 Houston Dynamo B Saint Louis City B - Houston Dynamo B
17/06 06:00 Huntsville City 0-4 Chicago flame B Huntsville City - Chicago flame B
Australia SA Premier League Women Reserves
16/06 13:30 Sturt Lions Reserves (W) 1-1 Adelaide City Reserves (W) Sturt Lions Reserves (W) - Adelaide City Reserves (W)
Australia Queensland Premier League 3
16/06 13:00 Ormeau White 2-0 Palm Beach Ormeau White - Palm Beach
QLD Premier League
16/06 12:00 Sunshine Coast Wanderers FC 2-2 Redlands United FC Sunshine Coast Wanderers FC - Redlands United FC
16/06 12:00 Brisbane City 0-1 Moreton Bay United Brisbane City - Moreton Bay United
Latvia Division 2
16/06 22:59 Olaine 3-3 Ogre United Olaine - Ogre United
16/06 21:00 Valmieras FK II 2-1 Super Nova Valmieras FK II - Super Nova
Australia WA Premier League Women U21
16/06 12:00 Balcatta U21(W) 2-3 Pires W U21 Balcatta U21(W) - Pires W U21
Paraguayan Division 2
16/06 21:00 Sportivo San Lorenzo 2-2 Club Fernando de la Mora Sportivo San Lorenzo - Club Fernando de la Mora
16/06 21:00 Deportivo Santani 1-1 Martin Ledesma Deportivo Santani - Martin Ledesma
Uzbekistan Pro League
16/06 20:00 FK Chigatoy 3-1 Sementchi Kuvasoy FK Chigatoy - Sementchi Kuvasoy
16/06 19:30 Andijan FA 1-1 Tashkent VFA Andijan FA - Tashkent VFA
Norway Division 1 Women
16/06 20:00 Honefoss (W) 2-2 Fortuna Alesund (W) Honefoss (W) - Fortuna Alesund (W)
16/06 19:00 Ovrevoll Hosle(W) 2-0 Avaldsnes (W) Ovrevoll Hosle(W) - Avaldsnes (W)
16/06 18:15 Bodo Glimt (W) 3-0 KIL/Hemne (W) Bodo Glimt (W) - KIL/Hemne (W)
Chile Primera Division Women
16/06 22:59 San Marcos De Arica (W) 1-1 Deportes Copiapo (W) San Marcos De Arica (W) - Deportes Copiapo (W)
16/06 22:59 Deportes Iquique (W) 1-1 Colo Colo (W) Deportes Iquique (W) - Colo Colo (W)
16/06 22:00 OHiggins (W) 4-0 Barnechea (W) OHiggins (W) - Barnechea (W)
16/06 22:00 Union Espanola (W) 4-1 Universidad de Concepcion (W) Union Espanola (W) - Universidad de Concepcion (W)
Brazil Campeonato Paranaense 2
17/06 01:30 Paranavai 2-1 Gremio Maringa PR Paranavai - Gremio Maringa PR
17/06 01:30 AA Iguacu 1-4 Nacional PR AA Iguacu - Nacional PR
16/06 21:00 Foz do Iguacu PR 2-1 Rio Branco PR Foz do Iguacu PR - Rio Branco PR
Chinese Super League
16/06 19:00 Qingdao Youth Island 0-1 Wuhan Three Towns Qingdao Youth Island - Wuhan Three Towns
16/06 18:35 Shanghai Shenhua 1-1 Chengdu Rongcheng FC Shanghai Shenhua - Chengdu Rongcheng FC
16/06 18:00 Cangzhou Mighty Lions 0-1 Qingdao Manatee Cangzhou Mighty Lions - Qingdao Manatee
Croatia Women Cup
16/06 22:00 Dinamo Maksimir (W) 2-0 HNK Gorica W Dinamo Maksimir (W) - HNK Gorica W
Chinese Football Association Jia League
16/06 18:30 Jiangxi Liansheng FC 2-5 Suzhou Dongwu Jiangxi Liansheng FC - Suzhou Dongwu
16/06 14:00 Yanbian Longding 2-2 Guangzhou FC Yanbian Longding - Guangzhou FC
Korea League 4
16/06 17:00 Dangjin Citizen 3-1 Seoul United Dangjin Citizen - Seoul United
16/06 15:00 Chungju Citizen 0-0 Pyeongtaek Citizen Chungju Citizen - Pyeongtaek Citizen
16/06 15:00 Sejong Vanesse FC 3-1 Geoje Citizen Sejong Vanesse FC - Geoje Citizen
Brazil Campeonato Carioca C
17/06 00:45 Campos AA 1-0 SE Paraty RJ Campos AA - SE Paraty RJ
17/06 00:45 EC Vera Cruz RJ 1-1 Santa Cruz RJ EC Vera Cruz RJ - Santa Cruz RJ
17/06 00:45 CAAC Brasil FC 0-2 EC Resende CAAC Brasil FC - EC Resende
Faroe Islands Formuladeildin
16/06 22:00 IF Fuglafjordur 0-3 NSI Runavik IF Fuglafjordur - NSI Runavik
16/06 21:00 EB Streymur 1-2 KI Klaksvik EB Streymur - KI Klaksvik
J-League Division 3
16/06 17:00 FC Ryukyu 1-2 Fukushima United FC FC Ryukyu - Fukushima United FC
16/06 16:00 Imabari FC 2-1 SC Sagamihara Imabari FC - SC Sagamihara
16/06 16:00 Grulla Morioka 3-2 AC Nagano Parceiro Grulla Morioka - AC Nagano Parceiro
16/06 12:05 Kataller Toyama 1-1 Omiya Ardija Kataller Toyama - Omiya Ardija
16/06 12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Zweigen Kanazawa FC Kamatamare Sanuki - Zweigen Kanazawa FC
16/06 12:00 Giravanz Kitakyushu 2-1 Nara Club Giravanz Kitakyushu - Nara Club
Brasileiro
17/06 06:10 Caxias RS 0-0 Ferroviaria SP Caxias RS - Ferroviaria SP
17/06 02:30 Remo Belem (PA) 1-0 Ypiranga(RS) Remo Belem (PA) - Ypiranga(RS)
17/06 02:30 Figueirense 2-0 Confianca SE Figueirense - Confianca SE
17/06 02:30 Sao Jose PoA RS 0-2 Londrina PR Sao Jose PoA RS - Londrina PR
USA USL League Two
17/06 06:00 Capital City FC 1-8 Ballard Football Club Capital City FC - Ballard Football Club
17/06 05:00 Union FC Macomb 0-4 Kalamazoo Union FC Macomb - Kalamazoo
17/06 04:10 Tobacco Road 2-2 Charlotte Eagles Tobacco Road - Charlotte Eagles
17/06 04:00 West Seattle Junction 3-2 Tacoma Stars West Seattle Junction - Tacoma Stars
17/06 03:00 San Francisco Glens SC 1-2 San Francisco City San Francisco Glens SC - San Francisco City
17/06 00:00 Thunder Bay cold 2-2 St. Croix SC Thunder Bay cold - St. Croix SC
Lebanese Premier League
16/06 21:00 Al-Nejmeh 2-1 Racing Beirut Al-Nejmeh - Racing Beirut
16/06 21:00 Al-Ansar (LIB) 3-0 Al Bourj Al-Ansar (LIB) - Al Bourj
Brazil Serie D
17/06 05:00 Humaita AC 0-5 Manauara Humaita AC - Manauara
17/06 04:30 Maringa FC 3-0 Esporte Clube Sao Jose SP Maringa FC - Esporte Clube Sao Jose SP
17/06 04:00 America FC Natal RN 1-1 Treze Campina Grande PB America FC Natal RN - Treze Campina Grande PB
17/06 03:00 katalang BA 1-0 Uniao Rondonopolis MT katalang BA - Uniao Rondonopolis MT
17/06 03:00 Concordia AC 2-0 Cianorte PR Concordia AC - Cianorte PR
17/06 02:30 Manaus (AM) 2-0 Sao Raimundo/RR Manaus (AM) - Sao Raimundo/RR
17/06 02:00 Potiguar RN 0-0 Iguatu CE Potiguar RN - Iguatu CE
17/06 02:00 Moto Club Sao Luis MA 0-0 Fluminense PI Moto Club Sao Luis MA - Fluminense PI
17/06 02:00 Itabaiana(SE) 2-0 EC Jacuipense Itabaiana(SE) - EC Jacuipense
17/06 02:00 Cameta EC 3-2 River PI Cameta EC - River PI
17/06 02:00 Brasil de Pelotas 0-1 Hercilio Luz SC Brasil de Pelotas - Hercilio Luz SC
17/06 02:00 Anapolis FC 1-0 Real FC Anapolis FC - Real FC
17/06 02:00 Novo Hamburgo RS 0-0 Cascavel PR Novo Hamburgo RS - Cascavel PR
17/06 02:00 Juazeirense 2-0 Petrolina PE Juazeirense - Petrolina PE
17/06 02:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-0 Sousa PB Uniclinic Atletico Cearense CE - Sousa PB
17/06 02:00 Serra 0-2 Itabuna BA Serra - Itabuna BA
17/06 01:30 Brasiliense 4-0 Capital TO Brasiliense - Capital TO
17/06 01:00 Santo Andre 1-0 Costa Rica MS Santo Andre - Costa Rica MS
17/06 01:00 Maracana CE 2-1 Santa Cruz RN Maracana CE - Santa Cruz RN
17/06 01:00 Nova Iguacu 1-1 Ipatinga Nova Iguacu - Ipatinga
USL W-League Women
17/06 06:30 Chattanooga Red Wolves (W) 3-0 Birmingham Legion FC (W) Chattanooga Red Wolves (W) - Birmingham Legion FC (W)
17/06 06:00 Northern Virginia FC (W) 1-3 Virginia Marauders (W) Northern Virginia FC (W) - Virginia Marauders (W)
17/06 04:00 Chicago City SC (W) 3-0 Milwaukee Bavarian SC (W) Chicago City SC (W) - Milwaukee Bavarian SC (W)
17/06 03:00 Minnesota Aurora FC (W) 6-0 Chicago Dutch Lions (W) Minnesota Aurora FC (W) - Chicago Dutch Lions (W)
Australia Queensland State Leagues
16/06 15:15 Broadbeach United 0-3 Caboolture FC Broadbeach United - Caboolture FC
16/06 14:00 Mitchelton FC 2-1 SWQ Thunder Mitchelton FC - SWQ Thunder
16/06 13:45 St George Willawong FC 3-1 Logan Lightning St George Willawong FC - Logan Lightning
Lithuania II Lyga
16/06 17:00 Silute 3-2 Suduva Marijampole II Silute - Suduva Marijampole II
BRA SPC
17/06 01:00 Monte Azul SP 1-1 Francana Monte Azul SP - Francana
16/06 20:00 Vocem SP 0-0 Gremio Prudente Vocem SP - Gremio Prudente
Faroe Islands Women Premier League
16/06 21:00 B36 Torshavn (W) 1-1 TB/FCS/Royn (W) B36 Torshavn (W) - TB/FCS/Royn (W)
Bolivia Regional Cup
17/06 05:50 Universitario De Tarija 1-0 CA Ciclon Universitario De Tarija - CA Ciclon
17/06 02:00 Millonarios 0-2 Tiquipaya Millonarios - Tiquipaya
17/06 02:00 Wilstermann Cooperativa 0-4 Real Potosi Wilstermann Cooperativa - Real Potosi
17/06 02:00 CD Aleman 1-1 Stormers Sporting Club CD Aleman - Stormers Sporting Club
17/06 02:00 Garcia Agreda 2-2 Chaco Petrolero Garcia Agreda - Chaco Petrolero
17/06 02:00 Real Oruro 1-1 Oruro Royal Real Oruro - Oruro Royal
16/06 22:00 24 de Setiembre 1-2 Ciudad Nueva Santa Cruz 24 de Setiembre - Ciudad Nueva Santa Cruz
Spain Regional League
16/06 22:59 Crevillente 5-2 CD Almazora Crevillente - CD Almazora
16/06 18:50 Anaza CF 4-1 UD Valle Frontera Anaza CF - UD Valle Frontera
Tanzania Ligue 1
16/06 20:00 Tabora United FC 2-0 Biashara United FC Tabora United FC - Biashara United FC
Thai League Cup
16/06 18:00 BG Pathum United(N) 1-0 Muang Thong United BG Pathum United(N) - Muang Thong United
Estonia Champions League
16/06 18:00 FC Kuressaare 1-1 FC Nomme United FC Kuressaare - FC Nomme United
16/06 16:00 Levadia Tallinn 2-1 Tartu JK Maag Tammeka Levadia Tallinn - Tartu JK Maag Tammeka
Tajikistan Vysshaya Liga
16/06 21:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-1 Ravshan Kulob Regar-TadAZ Tursunzoda - Ravshan Kulob
16/06 21:00 FC Istiklol Dushanbe 2-0 CSKA Pamir Dushanbe FC Istiklol Dushanbe - CSKA Pamir Dushanbe
16/06 19:30 FK Eskhata 7-0 FC Kuktosh FK Eskhata - FC Kuktosh
Liga de Elite
16/06 19:30 Cheng Fung 2-2 Lun Lok Cheng Fung - Lun Lok
16/06 17:00 Benfica de Macau 4-3 Chao Pak Kei Benfica de Macau - Chao Pak Kei
Brazil Serie B
17/06 04:30 Sport Club do Recife 1-0 Mirassol Sport Club do Recife - Mirassol
17/06 04:30 Goias 1-1 Coritiba PR Goias - Coritiba PR
17/06 02:00 Brusque FC 1-0 Ceara Brusque FC - Ceara
16/06 21:00 Botafogo SP 1-0 Vila Nova Botafogo SP - Vila Nova
NSW Premier League
16/06 12:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-4 Marconi Stallions A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Marconi Stallions
16/06 12:00 Rockdale City Suns 4-0 Manly United Rockdale City Suns - Manly United
16/06 12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Sydney FC (Youth) Central Coast Mariners (Youth) - Sydney FC (Youth)
Brazil national youth (U20) Football Championship
17/06 04:50 Juara AC U20 0-0 Sinop FC U20 Juara AC U20 - Sinop FC U20
17/06 01:50 Sabugy FC U20 0-0 Souza U20 Sabugy FC U20 - Souza U20
17/06 01:30 Parana Clube (Youth) 1-2 Hope International U20 Parana Clube (Youth) - Hope International U20
17/06 01:00 Auto Esporte U20 5-2 AD Guarabira U20 Auto Esporte U20 - AD Guarabira U20
17/06 01:00 Santa Cruz PE U20 1-0 Petrolina PE U20 Santa Cruz PE U20 - Petrolina PE U20
16/06 20:00 FC Cascavel PR U20 2-0 Operario FEC U20 FC Cascavel PR U20 - Operario FEC U20
16/06 20:00 Femar FC U20 5-2 AD Picuiense U20 Femar FC U20 - AD Picuiense U20
16/06 19:30 AE Tiradentes U20 1-2 CEFAT Tirol U20 AE Tiradentes U20 - CEFAT Tirol U20
16/06 19:00 Bahia (Youth)(N) 1-1 Vitoria BA U20 Bahia (Youth)(N) - Vitoria BA U20
Brazil Campeonato Baiano 2
17/06 01:00 Vitoria da Conquista BA 0-1 Fluminense de Feira BA Vitoria da Conquista BA - Fluminense de Feira BA
17/06 01:00 Jacobinense EC 0-2 AD Leonico Jacobinense EC - AD Leonico
17/06 01:00 Grapiuna AC 2-0 Galicia EC Grapiuna AC - Galicia EC
Ghana Premier League
16/06 22:50 Asante Kotoko FC 3-1 Bofoakwa Tano Asante Kotoko FC - Bofoakwa Tano
16/06 22:00 Samartex 2-0 Accra Lions Samartex - Accra Lions
16/06 22:00 Nsoatreman FC 1-0 Nations FC Nsoatreman FC - Nations FC
16/06 22:00 Medeama SC 0-1 Karela United FC Medeama SC - Karela United FC
16/06 22:00 Legon Cities FC 1-1 Bibiani Gold Stars Legon Cities FC - Bibiani Gold Stars
16/06 22:00 Great Olympics 3-0 Real Tamale United Great Olympics - Real Tamale United
16/06 22:00 Ghana Dream FC 2-1 Aduana Stars Ghana Dream FC - Aduana Stars
16/06 22:00 Berekum Chelsea 2-2 Heart of Lions Berekum Chelsea - Heart of Lions
16/06 22:00 Bechem United 2-3 Accra Hearts of Oak Bechem United - Accra Hearts of Oak
Norwegian Junior U19
16/06 23:30 Klofta U19 2-2 Valerenga 2 U19 Klofta U19 - Valerenga 2 U19
16/06 22:59 Ullern 2 U19 2-2 FF Lillehammer U19 Ullern 2 U19 - FF Lillehammer U19
16/06 21:00 As IL U19 5-3 Begby IL U19 As IL U19 - Begby IL U19
16/06 20:00 Lorenskog U19 2-4 Asker U19 Lorenskog U19 - Asker U19
16/06 18:45 Oppsal U19 2-1 Ready U19 Oppsal U19 - Ready U19
Columbia U19 League
16/06 22:40 Millonarios B U19 2-2 Boyaca FC U19 Millonarios B U19 - Boyaca FC U19
16/06 22:00 CD Ciclos U19 5-1 Turbo FC U19 CD Ciclos U19 - Turbo FC U19
Korea Challengers League
16/06 15:00 Pocheon FC 2-4 Mokpo City Pocheon FC - Mokpo City
16/06 15:00 Changwon City 1-0 Daegu FC II Changwon City - Daegu FC II
16/06 14:00 Busan Transportation Corporation 3-4 Ulsan Citizens Busan Transportation Corporation - Ulsan Citizens
16/06 13:00 Paju Citizen FC 0-2 Siheung City Paju Citizen FC - Siheung City
Thailand League Women
16/06 16:00 Chonburi FA (W) 2-1 Chonburi Sports School (W) Chonburi FA (W) - Chonburi Sports School (W)
WAUS WD1
16/06 14:45 Subiaco AFC (W) 2-2 Murdoch University Melville FC (W) Subiaco AFC (W) - Murdoch University Melville FC (W)
16/06 14:00 Balcatta (W) 2-1 Perth SC (W) Balcatta (W) - Perth SC (W)
16/06 12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-4 Perth RedStar (W) UWA-Nedlands FC (W) - Perth RedStar (W)
Saint Kitts Nevis Premier League
17/06 06:10 Conaree United 0-1 SLH St Pauls Utd Conaree United - SLH St Pauls Utd
Sweden Superettan
16/06 22:00 Sandvikens IF 2-0 IK Oddevold Sandvikens IF - IK Oddevold
16/06 20:00 Osters IF 1-1 Ostersunds FK Osters IF - Ostersunds FK
16/06 20:00 Helsingborg 1-0 Orebro Helsingborg - Orebro
Norway Adeccoligaen
16/06 20:00 Start Kristiansand 4-3 Stabaek Start Kristiansand - Stabaek
16/06 20:00 Sandnes Ulf 2-3 Mjondalen IF Sandnes Ulf - Mjondalen IF
16/06 20:00 Ranheim IL 1-0 Raufoss Ranheim IL - Raufoss
16/06 20:00 Moss 1-0 Bryne Moss - Bryne
16/06 20:00 Lyn Oslo 1-2 Sogndal Lyn Oslo - Sogndal
16/06 20:00 Levanger FK 4-0 Aalesund FK Levanger FK - Aalesund FK
16/06 20:00 Kongsvinger 0-5 Asane Fotball Kongsvinger - Asane Fotball
16/06 20:00 Egersunds IK 1-1 Valerenga Egersunds IK - Valerenga
Ecuador Primera Women
16/06 22:00 LDU Quito (W) 4-1 Barcelona Guayaquil (W) LDU Quito (W) - Barcelona Guayaquil (W)
Norway Division 4
16/06 21:00 Fredrikstad B 0-1 Innstranden Fredrikstad B - Innstranden
16/06 20:30 Orkla 0-3 Rana FK Orkla - Rana FK
16/06 19:00 Molde B 0-3 Ready Molde B - Ready
16/06 18:30 Lillestrom B 7-1 Verdal Lillestrom B - Verdal
Hong Kong 2nd Division
16/06 14:30 Tuen Mun Football Team 2-0 Wing Go FC Tuen Mun Football Team - Wing Go FC
16/06 14:30 Mutual Football Club 1-1 Kwai Tsing District FA Mutual Football Club - Kwai Tsing District FA
16/06 14:30 Tung Sing FC 0-0 Kowloon Cricket Club Tung Sing FC - Kowloon Cricket Club
16/06 14:30 Convoy Sun Hei 2-2 WSE Convoy Sun Hei - WSE
16/06 14:30 Kwun Tong 1-1 Chelsea FC Soccer School (HK) Kwun Tong - Chelsea FC Soccer School (HK)
16/06 14:30 Yau Tsim Mong 4-1 Wan Chai Yau Tsim Mong - Wan Chai
16/06 14:30 Dreams Metro Gallery 2-2 Lucky Mile FC Dreams Metro Gallery - Lucky Mile FC
Lithuania - 2.Division
16/06 22:59 Ekranas Panevezys 2-0 FK Kauno Zalgiris II Ekranas Panevezys - FK Kauno Zalgiris II
16/06 22:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 7-0 Siauliai B Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija - Siauliai B
16/06 20:00 Babrungas 1-0 Banga Gargzdai B Babrungas - Banga Gargzdai B
Estonia Teine Liiga
16/06 18:00 Nomme JK Kalju II 5-0 Trans Narva B Nomme JK Kalju II - Trans Narva B
16/06 18:00 Parnu JK 2-0 Viljandi Tulevik Parnu JK - Viljandi Tulevik
16/06 18:00 Tallinna JK Legion 2-1 Johvi FC Lokomotiv Tallinna JK Legion - Johvi FC Lokomotiv
Chinese Women’s Super League
16/06 18:30 Shandong Ticai (W) 2-0 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W) Shandong Ticai (W) - Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
16/06 15:00 Hangzhou YinHang (W) 1-3 Guangdong Meizhou (W) Hangzhou YinHang (W) - Guangdong Meizhou (W)
16/06 15:00 Henan Wanxianshan (W) 1-1 Beijing Yuhong Xiushan (W) Henan Wanxianshan (W) - Beijing Yuhong Xiushan (W)
Argentine Torneo A
17/06 06:00 Santa Marina Tandil 0-0 Olimpo Bahia Blanca Santa Marina Tandil - Olimpo Bahia Blanca
17/06 02:30 Sol de America de Formosa 2-1 Boca Unidos Sol de America de Formosa - Boca Unidos
17/06 02:30 Gimnasia C. Uruguay 0-1 Sportivo Belgrano Gimnasia C. Uruguay - Sportivo Belgrano
17/06 02:00 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Club Ciudad de Bolivar CA Juventud Unida San Luis - Club Ciudad de Bolivar
17/06 01:45 CDA Monte Miaz 2-0 Estudiantes de San Luis CDA Monte Miaz - Estudiantes de San Luis
17/06 01:30 Independiente Chivilcoy 2-1 Douglas Haig Independiente Chivilcoy - Douglas Haig
17/06 01:30 Deportivo Rincon 1-0 Sansinena Deportivo Rincon - Sansinena
17/06 01:20 Club Circulo Deportivo 2-1 Club Cipolletti Club Circulo Deportivo - Club Cipolletti
17/06 01:00 Germinal de Rawson 3-0 Sol de Mayo Germinal de Rawson - Sol de Mayo
17/06 01:00 Defensores Pronunciamiento 0-1 Sportivo Las Parejas Defensores Pronunciamiento - Sportivo Las Parejas
16/06 21:00 Deportivo Camioneros 3-1 Huracan Las Heras Deportivo Camioneros - Huracan Las Heras
France Youth U19 League
16/06 21:00 Paris Saint Germain U19 2-1 AuxerreU19 Paris Saint Germain U19 - AuxerreU19
Finland - Kakkonen Lohko
16/06 22:30 TPV Tampere 1-1 HJS Akatemia TPV Tampere - HJS Akatemia
Uganda Cup Women
16/06 19:00 Rines SS (W) 2-1 UCU Lady Cardinals (W) Rines SS (W) - UCU Lady Cardinals (W)
Colombia Copa Premier
17/06 03:30 Orsomarso 0-0 Llaneros FC Orsomarso - Llaneros FC
Brazil Catarinense Division 2
17/06 01:00 Juventus SC 0-2 CA Carlos Renaux Juventus SC - CA Carlos Renaux
16/06 21:00 Caravaggio FC 3-1 Blumenau EC Caravaggio FC - Blumenau EC
Norway 2.Liga
16/06 22:30 Alta 6-1 Stjordals Blink Alta - Stjordals Blink
16/06 21:00 Lysekloster 4-3 Brattvag Lysekloster - Brattvag
16/06 20:00 Strommen 2-2 Junkeren Strommen - Junkeren
16/06 19:30 Flekkeroy IL 3-3 Brann 2 Flekkeroy IL - Brann 2
Australia NPL Queensland U23
16/06 14:15 Sunshine Coast Wanderers U23 1-0 Redlands United U23 Sunshine Coast Wanderers U23 - Redlands United U23
16/06 14:15 Brisbane City U23 3-5 Moreton Bay United U23 Brisbane City U23 - Moreton Bay United U23
16/06 13:00 Broadbeach United U23 0-4 Caboolture FC U23 Broadbeach United U23 - Caboolture FC U23
Argentina Prim C Metropolitana
17/06 01:00 Argentino de Merlo 3-2 UAI Urquiza Argentino de Merlo - UAI Urquiza
Swden Women Divi.1
16/06 20:00 Mallbackens IF (W) 2-1 Eskilstuna United (W) Mallbackens IF (W) - Eskilstuna United (W)
16/06 18:00 Sundsvalls DFF (W) 2-2 IFK Kalmar (W) Sundsvalls DFF (W) - IFK Kalmar (W)
Sweden Div 3 Mellersta
16/06 21:00 IFK Osterakers Fk 1-4 Skiljebo SK IFK Osterakers Fk - Skiljebo SK
16/06 21:00 Kristianstads FF 2-2 Rappe GOIF Kristianstads FF - Rappe GOIF
16/06 21:00 Bergdalens IK 4-2 Laholms FK Bergdalens IK - Laholms FK
16/06 19:00 IFK Berga 2-0 Nosaby IF IFK Berga - Nosaby IF
16/06 18:00 Jarfalla 2-0 Viggbyholms Jarfalla - Viggbyholms
16/06 18:00 Vanersborgs IF 3-1 Ahlafors IF Vanersborgs IF - Ahlafors IF
16/06 18:00 Hogaborgs BK 3-0 IF Lodde Hogaborgs BK - IF Lodde
Australia Capital Territory Premier League Women
16/06 12:00 ANU FC (W) 0-3 Gungahlin United(W) ANU FC (W) - Gungahlin United(W)
16/06 12:00 Tuggeranong Utd(W) 1-3 Canberra Olympic(W) Tuggeranong Utd(W) - Canberra Olympic(W)
Australia Northern NSW Women’s Premier League
16/06 13:00 Maitland FC (W) 4-1 Adamstown Rosebud (W) Maitland FC (W) - Adamstown Rosebud (W)
16/06 13:00 New Lambton FC (W) 4-6 Charlestown Azzuri (W) New Lambton FC (W) - Charlestown Azzuri (W)
Spanish Ladies Premier League
16/06 22:00 Athletic Club Bibao (W) 2-1 Sevilla FC (W) Athletic Club Bibao (W) - Sevilla FC (W)
16/06 17:00 Colegio Aleman Valencia (W) 0-3 Barcelona (W) Colegio Aleman Valencia (W) - Barcelona (W)
China U21 League
16/06 14:00 Changchun Yatai U21 0-0 Cangzhou Mighty Lions U21 Changchun Yatai U21 - Cangzhou Mighty Lions U21
Zimbabwe Premier
16/06 20:00 Tron 1-1 Capps linked Tron - Capps linked
16/06 20:00 Hwange Colliery 1-0 GreenFuel Hwange Colliery - GreenFuel
16/06 20:00 Highlanders 1-1 Bikita Minerals FC Highlanders - Bikita Minerals FC
16/06 20:00 Dynamos FC 1-1 ZPC Kariba Dynamos FC - ZPC Kariba
16/06 20:00 Chegutu Pirates 1-1 Herentals FC Chegutu Pirates - Herentals FC
Chinese Football Association Yi League
16/06 18:30 Yan An Ronghai 0-2 Dalian Kun City Yan An Ronghai - Dalian Kun City
16/06 16:00 Guangzhou Shadow Leopard 0-1 Guangxi Hengchen Guangzhou Shadow Leopard - Guangxi Hengchen
16/06 16:00 Bei Li Gong 2-0 ShaanXi Union Bei Li Gong - ShaanXi Union
16/06 15:30 Hubei Istar 0-2 Haimen Codion Hubei Istar - Haimen Codion
16/06 15:00 Taian Tiankuang 2-0 Langfang City of Glory Taian Tiankuang - Langfang City of Glory
Australia Queensland State Women\s Premier League
16/06 14:00 Capalaba (W) 6-2 Ipswich knights SC W Capalaba (W) - Ipswich knights SC W
16/06 14:00 Souths United SC (W) 2-1 Eastern Suburbs SC (W) Souths United SC (W) - Eastern Suburbs SC (W)
16/06 13:30 Moreton City Excelsior (W) 1-0 Dare southwest Queensland (W) Moreton City Excelsior (W) - Dare southwest Queensland (W)
Kenya Premier League
16/06 19:00 Sofapaka FC 0-1 Gor Mahia Sofapaka FC - Gor Mahia
16/06 19:00 Muranga Seal 2-2 Kenya Police FC Muranga Seal - Kenya Police FC
USA National Premier Soccer League
17/06 06:00 Hartford City FC 2-0 New York Shockers Hartford City FC - New York Shockers
17/06 05:00 FC Motown 3-1 Jackson Lions FC Motown - Jackson Lions
17/06 04:30 Alexandria Reds 1-1 Grove Soccer United Alexandria Reds - Grove Soccer United
17/06 03:30 Philadelphia Ukrainian Nationals 2-1 Pennsylvania Classics Philadelphia Ukrainian Nationals - Pennsylvania Classics
Paraguay Cup
17/06 02:30 Nacional de Yby Yau 4-1 1º de Marzo PJC Nacional de Yby Yau - 1º de Marzo PJC
VIC Premier League
16/06 13:00 Heidelberg United 1-0 South Melbourne Heidelberg United - South Melbourne
Nigerian Premier League
16/06 22:00 Sunshine Stars FC 2-1 Remo Stars Sunshine Stars FC - Remo Stars
16/06 22:00 Abia Warriors 2-0 Akwa United Abia Warriors - Akwa United
16/06 22:00 Enugu Rangers International 2-0 Bendel Insurance Enugu Rangers International - Bendel Insurance
16/06 22:00 Bayelsa United 2-1 Shooting Stars SC Bayelsa United - Shooting Stars SC
16/06 22:00 Sporting Lagos FC 2-1 Enyimba Sporting Lagos FC - Enyimba
Argentina group C Tebolidun League Manchester
17/06 01:00 Puerto Nuevo 1-1 Juventud Unida Puerto Nuevo - Juventud Unida
17/06 01:00 Deportivo Muniz 3-0 Leandro N Alem Deportivo Muniz - Leandro N Alem
17/06 01:00 Berazategui 0-0 Argentino de Rosario Berazategui - Argentino de Rosario
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17/06 00:00 Xerez Deportivo FC 0-1 Jove Espanol Xerez Deportivo FC - Jove Espanol
16/06 22:59 Gran Pena 0-1 CF Salmantino Gran Pena - CF Salmantino
16/06 22:59 SD Laredo 1-1 CD Cuarte Industrial SD Laredo - CD Cuarte Industrial
16/06 22:59 Murcia B 1-1 CD Coria Murcia B - CD Coria
16/06 17:30 CD Union Sur Yaiza 1-1 Portugalete CD Union Sur Yaiza - Portugalete
16/06 17:30 LHospitalet 1-1 CD Colonia Moscardo LHospitalet - CD Colonia Moscardo
16/06 17:00 Almeria B 1-1 Toledo Almeria B - Toledo
16/06 17:00 L Entregu CF 1-2 Mallorca B L Entregu CF - Mallorca B
Sweden Damallsvenskan
16/06 20:00 IFK Norrkoping DFK (W) 0-1 Pitea IF (W) IFK Norrkoping DFK (W) - Pitea IF (W)
16/06 20:00 Linkopings (W) 2-1 Orebro (W) Linkopings (W) - Orebro (W)
16/06 20:00 Hammarby (W) 5-0 Trelleborgs FF (W) Hammarby (W) - Trelleborgs FF (W)
16/06 20:00 Djurgardens (W) 1-2 Kristianstads DFF (W) Djurgardens (W) - Kristianstads DFF (W)
16/06 18:00 Brommapojkarna (W) 0-7 FC Rosengard (W) Brommapojkarna (W) - FC Rosengard (W)
16/06 18:00 AIK Solna (W) 2-1 Vaxjo (W) AIK Solna (W) - Vaxjo (W)
Bhutan Thimphu League
16/06 17:00 Paro FC 4-1 Thimphu City Paro FC - Thimphu City
USL Championship
17/06 05:00 North Carolina 2-0 Monterey Bay FC North Carolina - Monterey Bay FC
Brazil Campeonato Goiano 2
17/06 01:30 ASEEV 3-0 Gremio Anapolis ASEEV - Gremio Anapolis
Uruguay Segunda
17/06 06:30 Oriental 0-4 Colon CF Oriental - Colon CF
17/06 01:00 Tacuarembo 0-1 La Luz Tacuarembo - La Luz
16/06 19:45 CA Juventud 1-3 Torque CA Juventud - Torque
USA Women Premier League
17/06 07:30 Miss Kick FC (W) 2-2 Los Angeles Surf (W) Miss Kick FC (W) - Los Angeles Surf (W)
17/06 03:00 Chicago KICS FC (W) 3-2 Green Bay Glory (W) Chicago KICS FC (W) - Green Bay Glory (W)
17/06 03:00 San Diego Parceiro (W) 1-1 ASC San Diego (W) San Diego Parceiro (W) - ASC San Diego (W)
17/06 02:00 Side FC 92 (W) 1-4 Sunflower State FC (W) Side FC 92 (W) - Sunflower State FC (W)
17/06 01:30 Alexandria Reds (W) 3-6 UK FC (W) Alexandria Reds (W) - UK FC (W)
17/06 01:00 Jacksonville Armada U23 (W) 4-0 AGC Football (W) Jacksonville Armada U23 (W) - AGC Football (W)
Mozambique Championship
16/06 19:30 Costa do Sol Maputo 3-0 Baia de Pemba F.C Costa do Sol Maputo - Baia de Pemba F.C
OFC Women\s U16 Championship
17/06 07:00 Papua New Guinea U16 (W) 0-11 Samoa U16(W) Papua New Guinea U16 (W) - Samoa U16(W)
Japan Women\s Football League 2
16/06 12:00 Tsukuba FC (W) 0-5 JFA Academy Fukushima (W) Tsukuba FC (W) - JFA Academy Fukushima  (W)
Chile Cup
17/06 02:00 SAU Temuco 1-4 Nublense SAU Temuco - Nublense
17/06 02:00 Santiago City(N) 0-4 Palestino Santiago City(N) - Palestino
17/06 02:00 General VelAsquez 1-3 Curico Unido General VelAsquez - Curico Unido
17/06 02:00 Lautaro de Buin(N) 0-1 O.Higgins Lautaro de Buin(N) - O.Higgins
17/06 02:00 Deportes Rengo 2-3 Deportes Santa Cruz Deportes Rengo - Deportes Santa Cruz
17/06 01:00 Alas Portuarias 0-7 Puerto Montt Alas Portuarias - Puerto Montt
16/06 23:30 CD Trasandino de Los Andes 2-2 Deportes La Serena CD Trasandino de Los Andes - Deportes La Serena
Peru B League
17/06 03:30 CD Coopsol 1-1 Deportivo Municipal CD Coopsol - Deportivo Municipal
17/06 03:00 Ayacucho Futbol Club 1-0 EM Deportivo Binacional Ayacucho Futbol Club - EM Deportivo Binacional
17/06 01:15 Molinos El Pirata 3-2 FC Carlos Stein Molinos El Pirata - FC Carlos Stein
16/06 22:59 UCV Moquegua 1-0 Santos Ica UCV Moquegua - Santos Ica
Japan Women\s Football League 1
16/06 12:00 Ehime FC (W) 1-2 IGA Kunoichi (W) Ehime FC  (W) - IGA Kunoichi (W)
NSW Premier W-League
16/06 14:10 Gladesville Ravens (W) 1-2 Illawarra Stingrays (W) Gladesville Ravens (W) - Illawarra Stingrays (W)
16/06 14:00 University of Sydney (W) 3-3 NWS Spirit (W) University of Sydney (W) - NWS Spirit (W)
16/06 14:00 Maca Searle (W) 2-0 Football NSW Institute (W) Maca Searle (W) - Football NSW Institute (W)
16/06 14:00 Blacktown Spartans(W) 2-2 Aime Rigi (W) Blacktown Spartans(W) - Aime Rigi (W)
16/06 14:00 Manly Utd (W) 1-2 Northern Tigers FC (W) Manly Utd (W) - Northern Tigers FC (W)
16/06 13:40 Bulls Academy (W) 3-0 UNSW FC (W) Bulls Academy (W) - UNSW FC (W)
Brazil Mineiluo group B League
17/06 01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 3-2 Caldense MG Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - Caldense MG
16/06 20:00 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 2-0 Nacional AC MG Valeriodoce Esporte Clube (MG) - Nacional AC MG
16/06 20:00 Aymores 1-0 Betim FC Aymores - Betim FC
Spain Primera Division RFEF
17/06 01:00 Barcelona B 1-1 Cordoba Barcelona B - Cordoba
Northern NSW U20 League
16/06 14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 2-5 Marconi Stallions U20 APIA Leichhardt Tigers U20 - Marconi Stallions U20
Latvian Higher League
17/06 00:00 FK Rigas Futbola skola 2-2 Riga FC FK Rigas Futbola skola - Riga FC
16/06 22:00 FK Auda Riga 4-0 Metta/LU Riga FK Auda Riga - Metta/LU Riga
16/06 20:00 Grobina 4-2 Jelgava Grobina - Jelgava
Lithuania - 1.Division
16/06 22:25 FK Zalgiris Vilnius 2-1 FK Panevezys FK Zalgiris Vilnius - FK Panevezys
Finland Kolmonen
16/06 20:00 KPV/Akatemia 4-2 YPA Ylivieska KPV/Akatemia - YPA Ylivieska
16/06 19:00 Villan Pojat 0-4 OsPa Villan Pojat - OsPa
Columbia women\s League
17/06 06:00 Millonarios (W) 0-1 America de Cali (W) Millonarios (W) - America de Cali (W)
Sweden Division 1
16/06 21:00 BK Olympic 0-5 Falkenberg BK Olympic - Falkenberg
16/06 21:00 Jonkopings Sodra IF 1-1 Onsala BK Jonkopings Sodra IF - Onsala BK
16/06 21:00 Ariana 2-1 Ljungskile Ariana - Ljungskile
16/06 21:00 Assyriska United IK 2-2 Orebro Syrianska IF Assyriska United IK - Orebro Syrianska IF
16/06 21:00 IF Karlstad Fotboll 2-2 Assyriska IF Karlstad Fotboll - Assyriska
16/06 18:00 Pitea IF 1-0 Taby Pitea IF - Taby
Venezuela Segunda Division
17/06 04:00 Maritimo de La Guaira 0-0 Deportivo Nueva Esparta Maritimo de La Guaira - Deportivo Nueva Esparta
17/06 03:00 Urena SC 0-1 Aragua FC Urena SC - Aragua FC
17/06 03:00 Dynamo Puerto FC 2-0 Deportivo Miranda Dynamo Puerto FC - Deportivo Miranda
17/06 02:30 Yaracuyanos 0-0 Trujillanos Yaracuyanos - Trujillanos
17/06 02:30 Academia Rey 1-1 Atletico El Vigia Academia Rey - Atletico El Vigia
Toulon Tournament
16/06 23:15 Ivory Coast U20(N) 2-2 Ukraine U23 Ivory Coast U20(N) - Ukraine U23
16/06 19:30 Italy U21(N) 1-0 France U20 Italy U21(N) - France U20
Brazil Campeonato Maranhense
16/06 20:00 Vilavelhense 0-1 Linhares Vilavelhense - Linhares
Finland Suomen Cup
16/06 22:59 IFK Mariehamn 1-3 KuPs IFK Mariehamn - KuPs
16/06 22:30 GrIFK Kauniainen 3-2 MuSa GrIFK Kauniainen - MuSa
16/06 22:00 TuPS 0-5 HJK Helsinki TuPS - HJK Helsinki
16/06 22:00 PPJ Akatemia 1-2 Ekenas IF Fotboll PPJ Akatemia - Ekenas IF Fotboll
16/06 21:00 FC Kuusysi 0-4 KPV FC Kuusysi - KPV
16/06 21:00 KTP Kotka 1-5 Inter Turku KTP Kotka - Inter Turku
16/06 20:00 PEPO Lappeenranta 1-0 Jakobstads Bollklubb PEPO Lappeenranta - Jakobstads Bollklubb
16/06 20:00 EPS Espoo 2-2 Lahti EPS Espoo - Lahti
16/06 18:00 SJK Akatemia 1-1 P-Iirot SJK Akatemia - P-Iirot
Brazil Campeonato Gaucho 2
17/06 02:00 Aimore RS 2-1 CF Com Vida SAF Aimore RS - CF Com Vida SAF
17/06 02:00 Uniao Frederiquense RS 1-1 EC Passo Fundo Uniao Frederiquense RS - EC Passo Fundo
17/06 01:00 Inter Santa Maria(RS) 3-0 Monsoon FC Inter Santa Maria(RS) - Monsoon FC
17/06 01:00 GE Bage 1-0 CE Lajeadense GE Bage - CE Lajeadense
Iceland Women\s Division 1
16/06 19:30 Fjardab Hottur Leiknir (W) 6-2 Grotta (W) Fjardab Hottur Leiknir (W) - Grotta (W)
Brazil women\s League
17/06 01:00 Gremio (W) 1-0 Cruzeiro MG (W) Gremio (W) - Cruzeiro MG (W)
17/06 01:00 Atletico Mineiro (W) 1-2 Kindermann (W) Atletico Mineiro (W) - Kindermann (W)
Belarusian Premier League
17/06 00:00 Slavia Mozyr 1-1 FC Minsk Slavia Mozyr - FC Minsk
16/06 22:00 Shakhter Soligorsk 0-0 Naftan Novopolock Shakhter Soligorsk - Naftan Novopolock
16/06 20:00 Arsenal Dzyarzhynsk 2-0 Smorgon FC Arsenal Dzyarzhynsk - Smorgon FC
Chinese Taipei Intercity League
16/06 17:30 Ming Chuan University 0-1 Tainan City Steel Ming Chuan University - Tainan City Steel
16/06 14:30 Vikings-Play One 0-4 Taiwan Power Company Vikings-Play One - Taiwan Power Company
16/06 14:30 Taichung Futuro 1-0 Hang Yuen FC Taichung Futuro - Hang Yuen FC
16/06 14:30 Athletic Club Taipei 0-1 Taiwan Shihu Athletic Club Taipei - Taiwan Shihu
Australia NPL Victoria U23
16/06 15:15 Heidelberg United U23 3-6 South Melbourne U23 Heidelberg United U23 - South Melbourne U23
Austria Landesliga
16/06 22:00 ESV Murzzuschlag 2-1 SV Lassing ESV Murzzuschlag - SV Lassing
Romania Liga 4
16/06 22:00 CS Iernut 4-0 AS Prima Bradut CS Iernut - AS Prima Bradut
16/06 22:00 Venus Independenta 0-4 CSM Fetesti Venus Independenta - CSM Fetesti
16/06 22:00 ACS Iris Titulescu 1-1 ATCS Sparta Ramnicu Valcea ACS Iris Titulescu - ATCS Sparta Ramnicu Valcea
Russian National Football League
16/06 22:59 Rotor Volgograd 3-1 Sibir-M Novosibirsk Rotor Volgograd - Sibir-M Novosibirsk
Brazil Paulista Serie B
16/06 20:00 ECUS U23 0-2 Maua FC U23 ECUS U23 - Maua FC U23
16/06 20:00 Olimpia Asuncion U23 0-2 Tanabi U23 Olimpia Asuncion U23 - Tanabi U23
Australia New South Wales League 2
16/06 14:00 Newcastle Jets FC (Youth) 3-1 South Coast Flame FC Newcastle Jets FC (Youth) - South Coast Flame FC
Canadian Premier League
17/06 04:00 Vancouver FC 0-0 Cavalry FC Vancouver FC - Cavalry FC
Japan Regional League
16/06 13:00 Fujieda City Hall FC 0-1 Yazaki Valente FC Fujieda City Hall FC - Yazaki Valente FC
16/06 12:00 FC Kariya 3-2 Nagara Club FC Kariya - Nagara Club
16/06 12:00 International Pacific University 5-0 Banmel Tottori International Pacific University - Banmel Tottori
Portugal Women Cup
16/06 22:00 Lusitano GC Evora (W) 2-2 JuveForce Ponte de Vagos (W) Lusitano GC Evora (W) - JuveForce Ponte de Vagos (W)
Dominican Republic Liga
17/06 05:00 Atletico San Cristobal 1-6 Delfines Del Este Atletico San Cristobal - Delfines Del Este
17/06 03:00 Cibao FC 3-2 Atletico Pantoja Cibao FC - Atletico Pantoja
South Africa League Women
16/06 20:00 Blue Birds FC (W) 0-0 Johannesburg Uni B (W) Blue Birds FC (W) - Johannesburg Uni B (W)
16/06 18:00 Blue Raycon FC (W) 2-0 Springs Home Sweepers FC (W) Blue Raycon FC (W) - Springs Home Sweepers FC (W)
16/06 18:00 University of Pretoria (W) 5-1 Thunderbirds (W) University of Pretoria (W) - Thunderbirds (W)
Poland III Liga
16/06 16:30 Unia Oswiecim 0-3 Poprad Muszyna Unia Oswiecim - Poprad Muszyna

Giới thiệu Bongdaso

Bongdaso là cụm từ viết tắt không dấu của Bóng đá số - Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu Việt Nam. Với gần hai mươi năm xây dựng và phát triển, đến nay bongdaso đã trở thành tượng đài dữ liệu bóng đá tại Việt Nam, qua nhiều thế hệ người hâm mộ. Bóng đá số - Dữ liệu khổng lồ được tích hợp qua hai chục năm mang tới mọi thông tin người dùng có thể tìm kiếm. Với những giá trị cung cấp miễn phí, nơi đây trở thành địa chỉ đỏ của hàng triệu lượt người yêu thích môn túc cầu tới lui mỗi cuối tuần.

Chuyên mục nổi bật Bongdaso

Tuy rằng hiện nay trên Việt Nam có rất nhiều website chuyên trang bóng đá khác như Flashcore, Bongdalu, Bóng đá 7M,... nhưng với những cảm giác thân quen, dễ sử dụng, Bongdaso luôn có được dấu ấn riêng của mình trong mắt anh em yêu thích cập nhật thông tin bóng đá nói chung, bộ môn soi kèo nói riêng. Những tiện ích chuyên trang này mang tới luôn có được bản sắc và tiện ích vượt trội của mình.

Tỷ lệ kèo trực tuyến

Bóng đá số - Dữ liệu tỷ lệ kèo trực tuyến hàng đầu Việt Nam trong suốt 20 năm qua. Bởi vậy, anh em coi bongdaso là địa chỉ đỏ để xem tỷ lệ kèo livescore.  Với giao diện dễ sử dụng và quen thuộc, anh em có thể nhanh chóng truy cập vào chuyên mục livescore để theo dõi tỷ lệ kèo nhà cái trực tuyến mới nhất. Dữ liệu của chúng tôi được cập nhật realtime từ nhà cái hàng đầu, bởi vậy giúp cho những kèo running cũng được chạy realtime ngay trên bongdaso song song với kèo nhà cái trực tiếp. Từ đó những kèo thơm được anh em dễ dàng quan sát thấy, vào kèo hợp lý, thắng lớn ăn đậm.

Kq bóng đá số

Bongdaso me cập nhật nhanh chóng và mới nhất về kết quả các trận đấu hầu khắp các giải đấu trên toàn thế giới, đem tới những thông tin mới nhất cho anh em yêu thích bóng đá số. Phần lớn anh em yêu bóng đá đẹp quan tâm tới những trận cầu đinh, những giải đấu có chất lượng chuyên môn cao hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, Bundesliga, La Liga,... nên chúng tôi đã sắp xếp kết quả theo mức độ HOT của giải đấu và theo thời gian đang diễn ra trận đấu. Bởi vậy, anh em dễ dàng tìm kiếm thông tin kq mình yêu thích mà không cần tìm kiếm mệt nhọc như những website khác. Đồng thời, những trận đấu đang diễn ra cũng được chúng tôi cập nhật kq bongdaso liên tục, trực tuyến để đem lại cho anh em từng diễn biến trên sân, số phạt góc, thẻ phạt chạy running theo trận đấu mà không cần anh em phải theo dõi chi tiết.

Kèo nhà cái bongdaso

Kèo nhà cái là tỷ lệ kèo nhà cái đưa ra để anh em đánh giá được cửa thắng thua của cặp đấu. Dữ liệu kèo nhà cái được bóng đá số me cập nhật liên tục nên anh em yên tâm rằng tỷ lệ kèo lên trước cả tuần rồi mà vẫn luôn được cập nhật mới hàng giờ. Từ đó anh em có thể thấy được những kèo nào có biến động kèo mạnh, đây là một dấu hiệu quan trọng cho thấy tỷ lệ nhà cái đưa ra bị hớ, mang tới cho anh em những cơ hội kèo ngon. Với những thông tin keonhacai hữu ích này trong chuyên mục kèo nhà cái bong da so giúp anh em có đầy đủ thông tin, cơ sở nhận định để lựa chọn kèo chuẩn, tin tưởng xuống tiền đem về thắng lớn.

Soi kèo Bongdaso

Với hơn 10 thành viên cùng nhau xây dựng lên bongdaso me, trong đó có tới 8 thành viên là nhà báo của các trang báo bóng đá hàng đầu Việt Nam như bongdaplus, 24h.com.vn, Thethaovanhoa,... Bởi vậy, họ rất am hiểu về các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới, hiểu được tính chất, sức mạnh từng đội bóng họ theo dõi. Mỗi ngày, các chuyên gia bóng đá của chúng tôi sẽ tổng hợp, phân tích thông tin những trận cầu nhận được nhiều sự quan tâm của anh em, từ đó đưa ra những bài soi kèo chuẩn chi tiết từng trận đấu, dự đoán diễn biến từng hiệp đấu, đưa ra đội hình ra sân dự kiến. Bởi vậy, bongdaso me là địa chỉ đáng để anh em tin tưởng, tìm đọc thông tin soi kèo, giúp anh em có những cơ sở quan trọng để xuống kèo hợp lý, thời điểm hợp lý.

Lời kết

Nhìn tổng quan, bongdaso me là một chuyên trang dữ liệu tỷ số bóng đá hàng đầu tại Việt Nam với những dữ liệu bóng đá mới và chính xác nhất. Chúng tôi cung cấp mọi thứ hoàn toàn miễn phí, mong muốn trở thành một địa chỉ đỏ để anh em tới lui mỗi tối cuối tuần, mang tới thêm cho anh em những giây phút giải trí cùng đam mê bóng đá. Rất mong nhận được sự ủng hộ từ phía anh em, giới thiệu bạn bè, đồng nghiệp, những người cùng đam mê bóng đá trực tuyến biết tới bongdaso me nhiều hơn, đây là động lực quan trọng để những thành viên trong bongdaso phấn đấu phát triển, đầu tư website nhiều hơn nữa.