Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 247

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
V League
22/05 18:00 Nam Dinh FC - Hai Phong 0.80 0:1/2 1.00 Nam Dinh FC vd Hai Phong
22/05 18:00 Khatoco Khanh Hoa - Viettel FC 1.00 1/4:0 0.80 Khatoco Khanh Hoa vd Viettel FC
22/05 18:00 Binh Dinh - Song Lam Nghe An 0.95 0:3/4 0.85 Binh Dinh vd Song Lam Nghe An
Cup C2
23/05 02:00 Atalanta(N) - Bayer Leverkusen 1.06 1/2:0 0.84 Atalanta(N) vd Bayer Leverkusen
VĐQG Phần Lan
22/05 22:00 Vaasa VPS - KuPs 1.05 0:1/4 0.80 Vaasa VPS vd KuPs
22/05 22:00 HJK Helsinki - Gnistan Helsinki HJK Helsinki vd Gnistan Helsinki
23/05 00:00 Ilves Tampere - Inter Turku 0.88 0:1/2 0.98 Ilves Tampere vd Inter Turku
Cúp Quốc Gia Nhật Bản
22/05 17:00 Machida Zelvia - Kashima Antlers 0.98 0:1/4 0.88 Machida Zelvia vd Kashima Antlers
22/05 17:00 Blaublitz Akita - Albirex Niigata 1.05 1/4:0 0.80 Blaublitz Akita vd Albirex Niigata
22/05 17:00 Kashiwa Reysol - Avispa Fukuoka 0.80 0:1/4 1.05 Kashiwa Reysol vd Avispa Fukuoka
22/05 17:00 FC Ryukyu - Cerezo Osaka 1.05 3/4:0 0.80 FC Ryukyu vd Cerezo Osaka
22/05 17:00 Sagan Tosu - FC Tokyo 0.98 1/4:0 0.88 Sagan Tosu vd FC Tokyo
22/05 17:00 Kataller Toyama - Vissel Kobe 0.80 1 1/4:0 1.05 Kataller Toyama vd Vissel Kobe
22/05 17:00 Tokyo Verdy - Hiroshima Sanfrecce 0.88 1 :0 0.98 Tokyo Verdy vd Hiroshima Sanfrecce
22/05 17:00 V-Varen Nagasaki - Urawa Red Diamonds 1.05 1/2:0 0.80 V-Varen Nagasaki vd Urawa Red Diamonds
22/05 17:00 Yokohama FC - Nagoya Grampus 1.10 0:0 0.78 Yokohama FC vd Nagoya Grampus
22/05 17:00 AC Nagano Parceiro - Consadole Sapporo 0.83 1/2:0 1.03 AC Nagano Parceiro vd Consadole Sapporo
Cúp Quốc Gia Úc
22/05 15:30 Tuggeranong United - Monaro Panthers 0.90 3/4:0 0.90 Tuggeranong United vd Monaro Panthers
22/05 16:00 Moreton Bay United - North Star Moreton Bay United vd North Star
22/05 16:30 Wollongong United - Sydney United 0.90 3 1/2:0 0.90 Wollongong United vd Sydney United
22/05 16:30 Altona Magic - Heidelberg United 0.83 1 :0 0.98 Altona Magic vd Heidelberg United
22/05 16:30 Eastern Suburbs Brisbane - Capalaba Bulldogs 0.90 0:1 0.90 Eastern Suburbs Brisbane vd Capalaba Bulldogs
22/05 16:30 Gold Coast United - Caboolture FC 0.85 0:4 0.95 Gold Coast United vd Caboolture FC
22/05 16:30 Hume City - Bayside Argonauts FC Hume City vd Bayside Argonauts FC
22/05 16:30 Kingston City - Langwarrin 0.90 1/4:0 0.90 Kingston City vd Langwarrin
22/05 16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Blacktown Spartans 0.95 0:4 1/2 0.85 A.P.I.A. Leichhardt Tigers vd Blacktown Spartans
22/05 17:00 Sunshine Coast Wanderers FC - Brisbane City 1.03 0:0 0.78 Sunshine Coast Wanderers FC vd Brisbane City
hạng 3 Ý
23/05 01:30 Vicenza - Padova 1.00 0:1/4 0.80 Vicenza vd Padova
Cup quốc gia Séc
22/05 22:59 FC Viktoria Plzen - Sparta Praha 1.05 0:0 0.80 FC Viktoria Plzen vd Sparta Praha
VĐQG Iraq
22/05 22:15 Al Quwa Al Jawiya - AI Kahrabaa Al Quwa Al Jawiya vd AI Kahrabaa
23/05 00:15 Zakho - Arbil Zakho vd Arbil
VĐQG Lybia
22/05 22:00 Al Bashayir SC - Al Zawi A Al Bashayir SC vd Al Zawi A
22/05 22:00 Al Khmes - Abu Salim Al Khmes vd Abu Salim
22/05 22:00 Al-Madina - Al Mlaba Libe Al-Madina vd Al Mlaba Libe
hạng Nhất Paraguay
49' Clud Libertad 2-0 FC Nacional Asuncion 1.00 0:1/2 0.80 Clud Libertad vd FC Nacional Asuncion
23/05 01:30 Sol de America - Tacuary 0.78 0:0 1.03 Sol de America vd Tacuary
23/05 04:30 Sportivo Luqueno - Olimpia Asuncion 1.05 0:1/4 0.75 Sportivo Luqueno vd Olimpia Asuncion
giao hữu Câu lạc bộ
22/05 16:45 Tottenham Hotspur(N) - Newcastle United 0.85 0:0 1.00 Tottenham Hotspur(N) vd Newcastle United
giao hữu Quốc Tế Nữ
22/05 15:00 Wales U16(N) - Czech Republic U16 Wales U16(N) vd Czech Republic U16
22/05 17:00 Germany U18(N) - Denmark U18 Germany U18(N) vd Denmark U18
22/05 18:00 Poland U16(N) - Turkey U16 Poland U16(N) vd Turkey U16
22/05 22:30 Denmark U19(N) - Germany U19 Denmark U19(N) vd Germany U19
22/05 22:59 Mali (W) U20 - Gambia U20 (W) Mali (W) U20 vd Gambia U20 (W)
23/05 02:00 Senegal (W) U20 - Guinea Bissau (U20)(W) Senegal (W) U20 vd Guinea Bissau (U20)(W)
hạng Hai Hàn Quốc
22/05 17:30 Busan I Park - Cheonan City 0.93 0:1 0.88 Busan I Park vd Cheonan City
22/05 17:30 Gimpo FC - Seongnam FC 0.83 0:0 0.98 Gimpo FC vd Seongnam FC
22/05 17:30 Gyeongnam FC - Ansan Greeners FC 0.85 0:1/2 0.95 Gyeongnam FC vd Ansan Greeners FC
Croatia 3.Division
22/05 22:59 NK Zagorec Krapina - NK Mladost Petrinja NK Zagorec Krapina vd NK Mladost Petrinja
22/05 22:59 NK Lucko - NK Vrapce NK Lucko vd NK Vrapce
CAF U-17 Championship
22/05 22:00 Niger U17 - Burkina Faso U17 Niger U17 vd Burkina Faso U17
22/05 22:00 Nigeria U17 - Togo U17 Nigeria U17 vd Togo U17
Iceland 4 Deild
23/05 02:15 Arborg - KH Hlidarendi Arborg vd KH Hlidarendi
Holland Eerste Divisie
22/05 23:45 ADO Den Haag - Excelsior SBV 1.03 0:1/4 0.83 ADO Den Haag vd Excelsior SBV
Germany Oberliga NOFV
23/05 00:00 FC Karbach - SV Auersmacher 0.83 0:1/4 0.98 FC Karbach vd SV Auersmacher
23/05 00:15 FV Dudenhofen - FK Pirmasens 0.85 1 1/4:0 0.95 FV Dudenhofen vd FK Pirmasens
23/05 00:30 ETB SW Essen - FC Buderich 02 0.83 0:1/4 0.98 ETB SW Essen vd FC Buderich 02
23/05 00:30 ASV Mettmann - MSV Dusseldorf ASV Mettmann vd MSV Dusseldorf
Burkina Faso League
22/05 22:59 Sally Tas - KOZAF Sally Tas vd KOZAF
Hungary Womens Division 1 League
22/05 21:30 Puskas Akademia (W) - MTK Hungaria FC (W) Puskas Akademia (W) vd MTK Hungaria FC (W)
Brazil Campeonato Roraimense
9' Monte Roraima/RR 0-0 Sao Raimundo/RR 0.98 0:0 0.83 Monte Roraima/RR vd Sao Raimundo/RR
Bosnia erzegovina 1st League
22/05 21:30 NK Tomislav - Sloboda NK Tomislav vd Sloboda
22/05 22:30 FK Gornji Rahic - FK Buducnost Banovici FK Gornji Rahic vd FK Buducnost Banovici
22/05 22:30 FK Gorazde - NK Gradina Srebrenik FK Gorazde vd NK Gradina Srebrenik
22/05 22:30 Bratstvo Gracanica - NK Vis Simm-Bau Bratstvo Gracanica vd NK Vis Simm-Bau
22/05 22:30 Mladost Doboj Kakanj - Zvijezda Gradacac Mladost Doboj Kakanj vd Zvijezda Gradacac
22/05 22:30 FK Radnik Hadzici - Stupcanica Olovo FK Radnik Hadzici vd Stupcanica Olovo
22/05 22:30 NK Celik - Jedinstvo Bihac NK Celik vd Jedinstvo Bihac
Armenia Division 2
22/05 20:00 Shirak Gjumri B - FC Syunik Shirak Gjumri B vd FC Syunik
Lithuania cup
22/05 22:00 FM Klaipedos - Banga Gargzdai FM Klaipedos vd Banga Gargzdai
22/05 22:59 Lietava Jonava - Atomsfera Mazeikiai Lietava Jonava vd Atomsfera Mazeikiai
Portugal U23 Cup
22/05 21:00 Torreense U23 - Estoril U23 0.80 1/4:0 1.00 Torreense U23 vd Estoril U23
22/05 23:30 Famalicao U23 - Braga U23 0.90 0:1/4 0.90 Famalicao U23 vd Braga U23
Denmark Youth U19
22/05 21:30 Aarhus AGF U19 - Vejle U19 Aarhus AGF U19 vd Vejle U19
Paraguayan Division 2
23/05 01:30 12 de Junio VH - Martin Ledesma 12 de Junio VH vd Martin Ledesma
23/05 01:30 Deportivo Carapegua - Atletico Colegiales Deportivo Carapegua vd Atletico Colegiales
Uzbekistan Pro League
22/05 17:00 Sementchi Kuvasoy - Navbahor Namangan B Sementchi Kuvasoy vd Navbahor Namangan B
22/05 17:00 Lokomotiv BFK - Fergana University Lokomotiv BFK vd Fergana University
22/05 17:00 FK Chigatoy - Andijan FA FK Chigatoy vd Andijan FA
22/05 17:00 Qiziriq Football Club - Jayxun Qiziriq Football Club vd Jayxun
22/05 20:00 Zaamin - Xorazm FA Zaamin vd Xorazm FA
Kazakhstan Division 1
22/05 18:00 Akzhayik Oral - Khan Tengri FC Akzhayik Oral vd Khan Tengri FC
22/05 20:00 FK Kaspyi Aktau - SD Family FK Kaspyi Aktau vd SD Family
22/05 20:00 FK Taraz - Ekibastuzets FK Taraz vd Ekibastuzets
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
23/05 01:00 Audax Rio RJ - Duque de Caxias RJ Audax Rio RJ vd Duque de Caxias RJ
FYR Macedonia Cup
23/05 00:00 FK Tikves Kavadarci - Voska Sport FK Tikves Kavadarci vd Voska Sport
Brazil Campeonato U20 Women
23/05 01:00 Botafogo RJ U20 (W) - Flamengo U20 (W) Botafogo RJ U20 (W) vd Flamengo U20 (W)
Turkmenistan Premier League
22/05 19:00 Energetik Mary - FC Altyn Asyr Energetik Mary vd FC Altyn Asyr
22/05 19:00 HTTU Asgabat - FC Ahal HTTU Asgabat vd FC Ahal
22/05 19:00 Kopetdag Asgabat - Nebitchi Kopetdag Asgabat vd Nebitchi
22/05 19:00 FC MERW - Arkadag FK FC MERW vd Arkadag FK
Chinese Super League
22/05 18:35 Qingdao Youth Island - Changchun Yatai 0.85 1/2:0 1.00 Qingdao Youth Island vd Changchun Yatai
22/05 19:00 Shanghai Port - Chengdu Rongcheng FC 0.88 0:1 1/4 0.98 Shanghai Port vd Chengdu Rongcheng FC
Croatia Cup
22/05 22:59 Rijeka - Dinamo Zagreb 1.00 0:0 0.80 Rijeka vd Dinamo Zagreb
USA USL League Two
69' West Chester United 2-2 Philadelphia Lone Star 1.00 0:1/2 0.80 West Chester United vd Philadelphia Lone Star
22/05 22:00 Flint City Bucks - Union FC Macomb Flint City Bucks vd Union FC Macomb
23/05 03:00 Black Rock FC - Vermont Green Black Rock FC vd Vermont Green
23/05 03:30 Charlotte Independ B - Wake FC Charlotte Independ B vd Wake FC
23/05 03:30 Athens United - Birmingham Legion B Athens United vd Birmingham Legion B
Professional Tunisian League 1
22/05 21:00 AS Slimane - A.S.Marsa AS Slimane vd A.S.Marsa
22/05 21:30 US Tataouine - US Ben Guerdane US Tataouine vd US Ben Guerdane
Sweden Cupen
22/05 23:45 Astorps FF - Eskilsminne IF Astorps FF vd Eskilsminne IF
23/05 00:00 Tidaholms - Jonkopings Sodra IF Tidaholms vd Jonkopings Sodra IF
23/05 00:30 Enskede IK - FC Arlanda Enskede IK vd FC Arlanda
Australia Brisbane Capital League 2
22/05 15:00 Queanbeyan City - Canberra Juventus 0.80 0:2 1/2 1.00 Queanbeyan City vd Canberra Juventus
USL W-League Women
23/05 05:00 Fayetteville Fury (W) - SC United Bantams (W) Fayetteville Fury (W) vd SC United Bantams (W)
Australia Northern NSW Reserves League
22/05 15:00 Valentine Phoenix Reserves - Newcastle Olympic FC Reserves 0.80 1 1/4:0 1.00 Valentine Phoenix Reserves vd Newcastle Olympic FC Reserves
22/05 15:00 Lambton Jaffas Reserves - Adamstown Rosebud Reserves 0.80 0:0 1.00 Lambton Jaffas Reserves vd Adamstown Rosebud Reserves
Bolivia Primera Division
49' Independiente Petrolero 2-1 Oriente Petrolero 0.97 0:1/4 0.82 Independiente Petrolero vd Oriente Petrolero
23/05 02:00 Real Tomayapo - Universitario De Vinto 1.00 0:1/4 0.80 Real Tomayapo vd Universitario De Vinto
Bolivia Regional Cup
23/05 01:00 Club Ingenieros - Oruro Royal Club Ingenieros vd Oruro Royal
Botswana Premier League
22/05 20:00 Masitaoka FC - Sua Flamingoes Masitaoka FC vd Sua Flamingoes
22/05 20:00 Township Rollers - BDF XI Township Rollers vd BDF XI
Primera Division de Ecuador
23/05 03:30 Mushuc Runa - Universidad Catolica 1.00 1/4:0 0.80 Mushuc Runa vd Universidad Catolica
Ireland Leinster Senior League
23/05 01:45 Rockmount - Douglas Hall Rockmount vd Douglas Hall
23/05 01:45 Carrigaline United - Midleton FC Carrigaline United vd Midleton FC
23/05 02:00 St Francis FC - Wayside Celtic St Francis FC vd Wayside Celtic
Tanzania Ligue 1
22/05 20:00 Tabora United FC - Ihefu SC Tabora United FC vd Ihefu SC
Kosovo Cup
22/05 20:00 KF Ballkani - Prishtina KF Ballkani vd Prishtina
Thai League Cup
22/05 18:00 BG Pathum United - Port FC 0.85 1/4:0 0.95 BG Pathum United vd Port FC
22/05 19:00 Buriram United - Muang Thong United 1.00 0:1 1/4 0.80 Buriram United vd Muang Thong United
Estonia Champions League
22/05 22:59 Levadia Tallinn - JK Tallinna Kalev 0.95 0:2 1/4 0.85 Levadia Tallinn vd JK Tallinna Kalev
22/05 22:59 Paide Linnameeskond - Nomme JK Kalju 0.88 0:1/4 0.93 Paide Linnameeskond vd Nomme JK Kalju
Argentina Reserve League
22/05 22:59 Defensores de Belgrano Reserves - Agropecuario Reserves Defensores de Belgrano Reserves vd Agropecuario Reserves
22/05 22:59 Almagro Reserves - Deportivo Camioneros Reserves Almagro Reserves vd Deportivo Camioneros Reserves
23/05 00:00 Tristan Suarez Reserves - Almirante Brown Reserves Tristan Suarez Reserves vd Almirante Brown Reserves
23/05 01:00 Belgrano Reserves - River Plate Reserves 1.05 0:1/4 0.75 Belgrano Reserves vd River Plate Reserves
23/05 01:00 Sarmiento Junin Reserve - Tigre Reserves 0.95 0:0 0.85 Sarmiento Junin Reserve vd Tigre Reserves
23/05 01:00 Huracan Reserves - Newell\s Reserves 0.90 0:1/4 0.90 Huracan Reserves vd Newell\s Reserves
23/05 01:00 Gimnasia LP Reserves - Racing Club Reserves Gimnasia LP Reserves vd Racing Club Reserves
23/05 01:00 Velez Sarsfield Reserves - Barracas Central Reserves 0.85 0:2 0.95 Velez Sarsfield Reserves vd Barracas Central Reserves
23/05 01:00 Boca Juniors Reserve - Talleres Remedios Reserves Boca Juniors Reserve vd Talleres Remedios Reserves
Germany Landesliga (cup)
23/05 00:00 FC Huchting - Eiche Horn FC Huchting vd Eiche Horn
23/05 00:30 TSV Wulsdorf - VfL Bremen TSV Wulsdorf vd VfL Bremen
Romania - Liga 3 Seria
22/05 22:00 ACSO Filiasi - FC Bihor Oradea ACSO Filiasi vd FC Bihor Oradea
22/05 22:00 Gloria Popesti-Leordeni - Afumati Gloria Popesti-Leordeni vd Afumati
22/05 22:00 ACS Olimpic Zarnesti - CSM Ramnicu Valcea ACS Olimpic Zarnesti vd CSM Ramnicu Valcea
22/05 22:00 CSM Focsani - Bucovina Radauti CSM Focsani vd Bucovina Radauti
22/05 22:00 Unirea Ungheni - FC Zalau Unirea Ungheni vd FC Zalau
22/05 22:00 ACS Vedita Colonesti MS - Muscel ACS Vedita Colonesti MS vd Muscel
22/05 22:00 FC Bacau - AFC Metalul Buzau FC Bacau vd AFC Metalul Buzau
Brazil national youth (U20) Football Championship
23/05 00:00 Avai (Youth) - Hercilio Luz U20 Avai (Youth) vd Hercilio Luz U20
23/05 01:00 Marcilio Dias SC U20 - Joinville SC Youth Marcilio Dias SC U20 vd Joinville SC Youth
23/05 01:00 Criciuma SC (Youth) - Chapecoense (Youth) Criciuma SC (Youth) vd Chapecoense (Youth)
23/05 01:00 Nova Cidade U20 - Sao Goncalo U20 Nova Cidade U20 vd Sao Goncalo U20
23/05 01:30 Ceilandense U20 - Paranoa Youth Ceilandense U20 vd Paranoa Youth
23/05 05:30 Gama DF (Youth) - Ceilandia DF Youth Gama DF (Youth) vd Ceilandia DF Youth
Brazil Paulista Women\s League
23/05 01:00 Pinda SC (W) - Santos (W) Pinda SC (W) vd Santos (W)
23/05 04:30 Marilia (W) - Realidade Jovem/SP (W) Marilia (W) vd Realidade Jovem/SP (W)
Ghana Premier League
22/05 22:00 Ghana Dream FC - Legon Cities FC Ghana Dream FC vd Legon Cities FC
Iceland U19 League
23/05 00:30 Throttur Reykjavik U19 - Afturelding Hviti U19 Throttur Reykjavik U19 vd Afturelding Hviti U19
23/05 02:00 Stjarnan SkinandiU19 - HK YmirU19 Stjarnan SkinandiU19 vd HK YmirU19
Australia U20
22/05 19:00 Perth Glory FC U20 - Perth RedStar FC U20 Perth Glory FC U20 vd Perth RedStar FC U20
Ecuador Campeonato Serie B
HT Guayaquil City 0-0 9 de Octubre 1.20 0:1/4 0.65 Guayaquil City vd 9 de Octubre
23/05 03:00 Gualaceo SC - CD Independiente Juniors Gualaceo SC vd CD Independiente Juniors
Austria Amateur cup
22/05 23:30 FC Egg - RW Rankweil FC Egg vd RW Rankweil
Azerbaijan Division 2
22/05 19:00 Difai Agsu FK - Zaqatala FK Difai Agsu FK vd Zaqatala FK
22/05 19:00 Irəvan FK - Karvan Evlakh Irəvan FK vd Karvan Evlakh
22/05 19:00 E Nel G Tick - Qaradag Lokbatan E Nel G Tick vd Qaradag Lokbatan
22/05 19:00 FK MOIK Baku - Mil Mugan FK MOIK Baku vd Mil Mugan
22/05 19:00 Samaxı FC - Araz Saatli Samaxı FC vd Araz Saatli
Sweden Superettan
23/05 00:00 Helsingborg - Skovde AIK 0.88 0:1 0.98 Helsingborg vd Skovde AIK
23/05 00:00 Orgryte - Trelleborgs FF 1.00 0:1/4 0.85 Orgryte vd Trelleborgs FF
23/05 00:00 Osters IF - Landskrona BoIS 1.00 0:3/4 0.85 Osters IF vd Landskrona BoIS
23/05 00:00 Ostersunds FK - Gefle IF 1.00 0:3/4 0.85 Ostersunds FK vd Gefle IF
23/05 00:00 GIF Sundsvall - Sandvikens IF 1.10 0:1/4 0.78 GIF Sundsvall vd Sandvikens IF
Norway Adeccoligaen
23/05 00:00 Asane Fotball - Valerenga 0.83 3/4:0 1.03 Asane Fotball vd Valerenga
23/05 00:00 Bryne - Aalesund FK 0.83 0:3/4 1.03 Bryne vd Aalesund FK
23/05 00:00 Egersunds IK - Levanger FK 0.88 0:1/4 0.98 Egersunds IK vd Levanger FK
23/05 00:00 Kongsvinger - Mjondalen IF 1.00 0:1 1/4 0.85 Kongsvinger vd Mjondalen IF
23/05 00:00 Ranheim IL - Stabaek 0.90 0:0 0.95 Ranheim IL vd Stabaek
23/05 00:00 Sogndal - Raufoss 0.80 0:1/2 1.05 Sogndal vd Raufoss
Hungary U19 A League
22/05 19:00 Kisvarda FC U19 - Paksi SEU19 Kisvarda FC U19 vd Paksi SEU19
Hong Kong 2nd Division
22/05 19:30 Wan Chai - Tuen Mun Football Team Wan Chai vd Tuen Mun Football Team
22/05 20:30 Tung Sing FC - Dreams Metro Gallery Tung Sing FC vd Dreams Metro Gallery
Bulgaria Premier League
22/05 20:00 FK Levski Krumovgrad - Levski Sofia 1.00 1/2:0 0.85 FK Levski Krumovgrad vd Levski Sofia
22/05 22:30 Ludogorets Razgrad - Lokomotiv Plovdiv 0.83 0:1 1/4 1.03 Ludogorets Razgrad vd Lokomotiv Plovdiv
Uzbekistan Second League
22/05 20:00 Shurtan Guzor - Xorazm Urganch Shurtan Guzor vd Xorazm Urganch
Finland - Kakkonen Lohko
22/05 22:30 Jazz Pori - VIFK 0.98 0:1 1/4 0.88 Jazz Pori vd VIFK
22/05 22:30 PK Keski Uusimaa - RoPS Rovaniemi PK Keski Uusimaa vd RoPS Rovaniemi
22/05 22:30 FC Vaajakoski - EPS Espoo 1.10 0:0 0.78 FC Vaajakoski vd EPS Espoo
22/05 22:59 Atlantis - KPV 0.98 0:1/2 0.88 Atlantis vd KPV
Nigeria League Women
22/05 16:00 Nasarawa Amazons (W) - Rivers Angels (W) Nasarawa Amazons (W) vd Rivers Angels  (W)
22/05 18:00 Confluense Queens (W) - Bayelsa Queens FC (W) Confluense Queens (W) vd Bayelsa Queens FC (W)
22/05 20:00 Heartland Queens (W) - Edo Queens (W) Heartland Queens (W) vd Edo Queens (W)
Colombia Copa Premier
49' Llaneros FC 1-0 Union Magdalena 1.07 0:1/4 0.72 Llaneros FC vd Union Magdalena
Egypt Division 2
22/05 21:00 Sporting Alexandria - Suez Montakhab Sporting Alexandria vd Suez Montakhab
22/05 21:00 Tersana SC - Haras El Hedoud Tersana SC vd Haras El Hedoud
Australia NPL Queensland U23
22/05 16:30 SWQ Thunder U23 - Broadbeach United U23 0.92 0:1/4 0.87 SWQ Thunder U23 vd Broadbeach United U23
Argentina Prim C Metropolitana
23/05 01:30 Argentino de Quilmes - Comunicaciones BsAs Argentino de Quilmes vd Comunicaciones BsAs
23/05 01:30 Villa San Carlos - Los Andes 0.70 1/4:0 1.10 Villa San Carlos vd Los Andes
Turkiye Lig3
22/05 19:30 76 Igdir Belediye spor - Kastamonuspor 76 Igdir Belediye spor vd Kastamonuspor
22/05 19:30 Hekimoglu Trabzon - Belediye Vanspor Hekimoglu Trabzon vd Belediye Vanspor
Canadian Championship
22/05 09:30 Vancouver Whitecaps - Cavalry FC 0.98 0:1 0.83 Vancouver Whitecaps vd Cavalry FC
hạng 2 Nga
22/05 20:00 FK Forte Taganrog - FK Angusht Nazran FK Forte Taganrog vd FK Angusht Nazran
22/05 20:00 Alania-d Vladikavkaz - Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Alania-d Vladikavkaz vd Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
22/05 22:00 Stavropolye-2009 - FK Biolog Stavropolye-2009 vd FK Biolog
United Arab Emirates U21
22/05 21:10 Wasl Dubai U21(N) - Ittihad Kalba U21 Wasl Dubai U21(N) vd Ittihad Kalba U21
22/05 21:10 Ajman Club U21(N) - Al-Nasr(KSA) U21 Ajman Club U21(N) vd Al-Nasr(KSA) U21
22/05 21:10 Baniyas SC U21(N) - Shabab Dubai U21 Baniyas SC U21(N) vd Shabab Dubai U21
Niger Super League
22/05 22:30 USGN - AS Police (Niamey) USGN vd AS Police (Niamey)
Argentina Cup
HT Temperley(N) 0-0 River Plate 0.72 1 :0 1.07 Temperley(N) vd River Plate
Australia Northern NSW Women’s Premier League
22/05 17:00 Broadmeadow Magic (W) - Newcastle Olympic FC (W) Broadmeadow Magic (W) vd Newcastle Olympic FC (W)
Brazil Youth
23/05 01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) - America MG (Youth) 0.85 0:1/2 0.95 CR Flamengo (RJ) (Youth) vd America MG (Youth)
23/05 01:00 Santos (Youth) - Gremio (Youth) Santos (Youth) vd Gremio (Youth)
23/05 01:00 Atletico Paranaense (Youth) - Fluminense RJ (Youth) 1.00 0:3/4 0.80 Atletico Paranaense (Youth) vd Fluminense RJ (Youth)
23/05 01:00 Ceara (Youth) - Cruzeiro (Youth) 1.00 1/4:0 0.80 Ceara (Youth) vd Cruzeiro (Youth)
23/05 01:00 RB Bragantino Youth - Sao Paulo (Youth) RB Bragantino Youth vd Sao Paulo (Youth)
23/05 02:00 Cuiaba (MT) (Youth) - Fortaleza (Youth) Cuiaba (MT) (Youth) vd Fortaleza (Youth)
23/05 02:00 Corinthians Paulista (Youth) - Goias (Youth) Corinthians Paulista (Youth) vd Goias (Youth)
23/05 03:00 Atletico Mineiro Youth - Atletico GO (Youth) 0.78 0:1 1.03 Atletico Mineiro Youth vd Atletico GO (Youth)
Czech Republic Cambrinus Liga Women\s
22/05 22:59 Slovan Liberec (W) - Sparta Praha (W) Slovan Liberec (W) vd Sparta Praha (W)
Haiti Division 1
23/05 02:00 Warner Minter - America des Cayes Warner Minter vd America des Cayes
23/05 04:00 Real Hope FA - Cavaly AS Real Hope FA vd Cavaly AS
Greece National B
22/05 18:00 AO Giouchtas - Diagoras AO Giouchtas vd Diagoras
22/05 20:00 Ilioupoli - Ionikos Ilioupoli vd Ionikos
22/05 20:00 Anagenisi Karditsa - PAOK Saloniki B Anagenisi Karditsa vd PAOK Saloniki B
22/05 20:00 Iraklis - Kambaniakos Iraklis vd Kambaniakos
22/05 20:00 Kozani F.S. - Aiolikos Kozani F.S. vd Aiolikos
Panama Liga Prom
9' Sporting San Miguelito Reserves 0-0 Panama City FC 0.92 0:1/2 0.87 Sporting San Miguelito Reserves vd Panama City FC
Zimbabwe Premier
22/05 20:00 Bulawayo Chiefs - Capps linked Bulawayo Chiefs vd Capps linked
22/05 20:00 Chegutu Pirates - Ngezi Platinum Chegutu Pirates vd Ngezi Platinum
22/05 20:00 GreenFuel - Bikita Minerals FC GreenFuel vd Bikita Minerals FC
22/05 20:00 Hwange Colliery - ZPC Kariba Hwange Colliery vd ZPC Kariba
22/05 20:00 Simba Bhora - Herentals FC Simba Bhora vd Herentals FC
22/05 20:00 Tron - Chicken Inn Tron vd Chicken Inn
22/05 20:00 Yadah FC - FC Platinum Yadah FC vd FC Platinum
Australia Northern NSW Premier League
22/05 17:00 Valentine - Newcastle Olympic 0.90 0:0 0.90 Valentine vd Newcastle Olympic
Nigeria Cup
22/05 22:00 FC One Rocket - Enyimba FC One Rocket vd Enyimba
Argentina group C Tebolidun League Manchester
23/05 01:30 Claypole - CA Atlas 0.70 0:0 1.10 Claypole vd CA Atlas
23/05 01:30 Yupanqui - Deportivo Espanol Yupanqui vd Deportivo Espanol
Copa do Brasil
39' Vasco da Gama 1-1 Fortaleza 1.10 0:1/4 0.77 Vasco da Gama vd Fortaleza
23/05 05:00 Vitoria BA - Botafogo RJ 1.05 0:0 0.80 Vitoria BA vd Botafogo RJ
23/05 05:00 Fluminense RJ - Sampaio Correa 0.93 0:2 1/4 0.93 Fluminense RJ vd Sampaio Correa
23/05 05:00 Atletico Clube Goianiense - Brusque FC 0.90 0:1 0.95 Atletico Clube Goianiense vd Brusque FC
Angola Girabola League
22/05 21:00 Santa Rita FC - Petro Atletico de Luanda Santa Rita FC vd Petro Atletico de Luanda
Italian Women Division 1
22/05 20:00 Ternana W - Napoli (W) Ternana W vd Napoli (W)
hạng nhất Séc
22/05 21:00 Banik Ostrava B - Hodonin Sardice Banik Ostrava B vd Hodonin Sardice
22/05 22:00 Blansko - Slovacko II Blansko vd Slovacko II
22/05 22:00 SC Znojmo - Unicov SC Znojmo vd Unicov
22/05 22:30 TJ Tatran Bohunice - Zlin B TJ Tatran Bohunice vd Zlin B
22/05 22:30 TJ Start Brno - Hlucin TJ Start Brno vd Hlucin
22/05 22:30 Trinec - Frydek-Mistek Trinec vd Frydek-Mistek
22/05 22:30 Uhersky Brod - MFK Karvina B Uhersky Brod vd MFK Karvina B
22/05 22:59 Hranice KUNZ - Slovan Rosice Hranice KUNZ vd Slovan Rosice
VIC Women’s Premier League
22/05 17:15 FC Bulleen Lions (W) - Emerging Athlete Program (W) FC Bulleen Lions (W) vd Emerging Athlete Program (W)
Senegal FA Cup
23/05 00:00 AS Dakar Sacre Coeur - ASC Jaraaf AS Dakar Sacre Coeur vd ASC Jaraaf
23/05 00:00 Teunhueth FC - CNEPS Excellence Teunhueth FC vd CNEPS Excellence
Finland Ykkonen
22/05 20:00 SalPa - KTP Kotka SalPa vd KTP Kotka
22/05 22:30 JaPS - TPS Turku 1.00 1/2:0 0.80 JaPS vd TPS Turku
Benin Ligue 1
22/05 22:00 Sobemap - ASPAC Cotonou Sobemap vd ASPAC Cotonou
Finland Kolmonen
22/05 22:30 FF Jaro II - Korsnas FF FF Jaro II vd Korsnas FF
Brazil Campeonato Maranhense
23/05 01:00 SC Brasil Capixaba - Real Noroeste SC Brasil Capixaba vd Real Noroeste
USA Open Cup
HT New York City Team B 0-0 New Mexico United 0.87 1/4:0 0.92 New York City Team B vd New Mexico United
35' FC Kansas City 0-0 FC Tulsa 0.85 0:1 1/2 0.95 FC Kansas City vd FC Tulsa
22/05 09:00 Sacramento Republic FC - San Jose Earthquakes 1.00 0:1/4 0.80 Sacramento Republic FC vd San Jose Earthquakes
22/05 09:30 Los Angeles FC - Loudoun United 0.95 0:2 1/4 0.85 Los Angeles FC vd Loudoun United
Croatia U19 League
22/05 17:00 Dinamo Zagreb U19 - HNK Gorica U19 Dinamo Zagreb U19 vd HNK Gorica U19
22/05 22:30 NK Dugopolje U19 - Zagreb locomotive U19 NK Dugopolje U19 vd Zagreb locomotive U19
Saudi Arabia Division 1
22/05 22:59 Hajer - Al-Qadasiya Hajer vd Al-Qadasiya
Russian National Football League
22/05 20:30 Chelyabinsk - Rotor Volgograd Chelyabinsk vd Rotor Volgograd
Australia New South Wales League 2
22/05 17:00 PCYC Parramatta Eagles - Hawkesbury City SC PCYC Parramatta Eagles vd Hawkesbury City SC
Dominican Republic Liga
23/05 05:00 Atletico San Cristobal - Moca FC Atletico San Cristobal vd Moca FC
Vietnam Women\s League
22/05 16:00 Ha Noi (W) - TNG Thai Nguyen (W) Ha Noi (W) vd TNG Thai Nguyen (W)
22/05 16:00 Ho Chi Minh City B (W) - Than KSVN (W) 0.95 3 :0 0.85 Ho Chi Minh City B (W) vd Than KSVN (W)
Poland III Liga
22/05 22:30 Cuiavia Inowroclaw - Wda Swiecie Cuiavia Inowroclaw vd Wda Swiecie
Primera Division de El Salvador
22/05 09:00 Alianza San Salvador - CD FAS 0.85 0:1/2 0.95 Alianza San Salvador vd CD FAS
Bangladesh Federation Cup
22/05 16:00 Mohammedan Dhaka - Bashundhara Kings Mohammedan Dhaka vd Bashundhara Kings
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!