Kết quả bóng đá Slovakia 2. Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Slovakia 2. Liga
17/05 22:10 Dolny Kubin 4-3 KFC Komarno Dolny Kubin - KFC Komarno
17/05 22:00 Humenne 2-0 Tatran Presov Humenne - Tatran Presov
17/05 22:00 FC Artmedia Petrzalka 5-1 MSK Zilina B FC Artmedia Petrzalka - MSK Zilina B
17/05 22:00 Povazska Bystrica 1-2 TJ Spartak Myjava Povazska Bystrica - TJ Spartak Myjava
17/05 22:00 MSK Puchov 2-2 Slovan Bratislava B MSK Puchov - Slovan Bratislava B
17/05 22:00 STK Samorin 2-0 OFK Malzenice STK Samorin - OFK Malzenice
17/05 22:00 Slavoj Trebisov 0-3 FK Pohronie Slavoj Trebisov - FK Pohronie
17/05 22:00 Tatran LM 5-0 Spisska Nova Ves Tatran LM - Spisska Nova Ves
10/05 22:00 KFC Komarno 1-2 FC Artmedia Petrzalka KFC Komarno - FC Artmedia Petrzalka
10/05 22:00 Tatran LM 1-0 Humenne Tatran LM - Humenne
10/05 22:00 TJ Spartak Myjava 1-1 STK Samorin TJ Spartak Myjava - STK Samorin
10/05 22:00 FK Pohronie 0-3 MSK Puchov FK Pohronie - MSK Puchov
10/05 22:00 Tatran Presov 3-0 Dolny Kubin Tatran Presov - Dolny Kubin
10/05 22:00 Slovan Bratislava B 2-0 Povazska Bystrica Slovan Bratislava B - Povazska Bystrica
10/05 22:00 MSK Zilina B 0-1 Slavoj Trebisov MSK Zilina B - Slavoj Trebisov
10/05 22:00 Spisska Nova Ves 3-0 OFK Malzenice Spisska Nova Ves - OFK Malzenice
25/04 00:00 TJ Spartak Myjava 2-1 FK Pohronie TJ Spartak Myjava - FK Pohronie
24/04 21:30 Dolny Kubin 0-0 Humenne Dolny Kubin - Humenne
24/04 21:30 FC Artmedia Petrzalka 2-0 Spisska Nova Ves FC Artmedia Petrzalka - Spisska Nova Ves
24/04 21:30 Povazska Bystrica 1-1 KFC Komarno Povazska Bystrica - KFC Komarno
24/04 21:30 MSK Puchov 3-2 Tatran Presov MSK Puchov - Tatran Presov
24/04 21:30 STK Samorin 1-1 MSK Zilina B STK Samorin - MSK Zilina B
24/04 21:30 Tatran LM 1-2 Slavoj Trebisov Tatran LM - Slavoj Trebisov
24/04 20:00 Slovan Bratislava B 3-2 OFK Malzenice Slovan Bratislava B - OFK Malzenice
21/04 15:30 MSK Zilina B 2-1 TJ Spartak Myjava MSK Zilina B - TJ Spartak Myjava
20/04 21:30 Humenne 0-2 FC Artmedia Petrzalka Humenne - FC Artmedia Petrzalka
20/04 21:30 Tatran Presov 4-1 Povazska Bystrica Tatran Presov - Povazska Bystrica
20/04 21:30 OFK Malzenice 3-0 Dolny Kubin OFK Malzenice - Dolny Kubin
14/04 15:30 FC Artmedia Petrzalka 4-0 Dolny Kubin FC Artmedia Petrzalka - Dolny Kubin
14/04 15:30 STK Samorin 2-1 Tatran Presov STK Samorin - Tatran Presov
14/04 15:30 Slovan Bratislava B 5-2 MSK Zilina B Slovan Bratislava B - MSK Zilina B
13/04 21:00 MSK Puchov 2-0 Spisska Nova Ves MSK Puchov - Spisska Nova Ves
13/04 21:00 Slavoj Trebisov 1-1 Humenne Slavoj Trebisov - Humenne
13/04 21:00 Tatran LM 1-2 Povazska Bystrica Tatran LM - Povazska Bystrica
13/04 00:00 TJ Spartak Myjava 2-0 KFC Komarno TJ Spartak Myjava - KFC Komarno
12/04 22:59 FK Pohronie 1-0 OFK Malzenice FK Pohronie - OFK Malzenice
07/04 20:00 Dolny Kubin 1-2 Slavoj Trebisov Dolny Kubin - Slavoj Trebisov
07/04 16:00 Tatran LM(N) 2-1 STK Samorin Tatran LM(N) - STK Samorin
07/04 15:30 OFK Malzenice 1-2 FC Artmedia Petrzalka OFK Malzenice - FC Artmedia Petrzalka
06/04 21:00 Humenne 1-0 MSK Puchov Humenne - MSK Puchov
06/04 21:00 Tatran Presov 2-1 TJ Spartak Myjava Tatran Presov - TJ Spartak Myjava
06/04 20:00 KFC Komarno 5-2 Slovan Bratislava B KFC Komarno - Slovan Bratislava B
06/04 19:30 MSK Zilina B 2-2 FK Pohronie MSK Zilina B - FK Pohronie
31/03 15:30 MSK Zilina B 4-3 OFK Malzenice MSK Zilina B - OFK Malzenice
30/03 22:00 STK Samorin 3-0 Spisska Nova Ves STK Samorin - Spisska Nova Ves
30/03 21:00 Tatran LM 1-1 TJ Spartak Myjava Tatran LM - TJ Spartak Myjava
29/03 23:59 FK Pohronie 0-2 KFC Komarno FK Pohronie - KFC Komarno
29/03 22:00 MSK Puchov 0-0 Dolny Kubin MSK Puchov - Dolny Kubin
29/03 19:00 Slavoj Trebisov 1-2 FC Artmedia Petrzalka Slavoj Trebisov - FC Artmedia Petrzalka
29/03 17:30 Slovan Bratislava B 0-0 Tatran Presov Slovan Bratislava B - Tatran Presov
28/03 22:00 Povazska Bystrica 1-3 Humenne Povazska Bystrica - Humenne
24/03 21:30 Dolny Kubin 1-1 Povazska Bystrica Dolny Kubin - Povazska Bystrica
24/03 18:00 Tatran LM 3-1 Slovan Bratislava B Tatran LM - Slovan Bratislava B
24/03 17:30 OFK Malzenice 3-1 Slavoj Trebisov OFK Malzenice - Slavoj Trebisov
24/03 17:30 FC Artmedia Petrzalka 4-2 MSK Puchov FC Artmedia Petrzalka - MSK Puchov
23/03 21:30 Humenne 1-0 STK Samorin Humenne - STK Samorin
23/03 21:30 KFC Komarno 3-0 MSK Zilina B KFC Komarno - MSK Zilina B
23/03 21:30 Tatran Presov 2-0 FK Pohronie Tatran Presov - FK Pohronie
23/03 21:30 Spisska Nova Ves 0-0 TJ Spartak Myjava Spisska Nova Ves - TJ Spartak Myjava
17/03 17:30 STK Samorin 4-0 Dolny Kubin STK Samorin - Dolny Kubin
Xem kqbd Slovakia 2. Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Slovakia 2. Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Slovakia 2. Liga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.