Kết quả bóng đá hạng 2 Nga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 2 Nga
20/11 19:00 Legion Dynamo 1-3 Rubin Yalta Legion Dynamo - Rubin Yalta
19/11 21:00 Mashuk-KMV 2-2 FK Kuban Kholding Mashuk-KMV - FK Kuban Kholding
19/11 19:00 Spartak Nalchik 5-1 SKA Rostov Spartak Nalchik - SKA Rostov
19/11 19:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 FC Sevastopol Alania-d Vladikavkaz - FC Sevastopol
19/11 18:30 FK Pobeda Junior 2-0 Stavropolye-2009 FK Pobeda Junior - Stavropolye-2009
19/11 18:00 FK Astrakhan 2-0 Druzhba Maykop FK Astrakhan - Druzhba Maykop
19/11 18:00 FK Biolog 3-0 Dinamo Makhachkala B FK Biolog - Dinamo Makhachkala B
15/11 23:00 FC Sevastopol 1-0 Dinamo Makhachkala B FC Sevastopol - Dinamo Makhachkala B
15/11 23:00 Stavropolye-2009 1-0 Alania-d Vladikavkaz Stavropolye-2009 - Alania-d Vladikavkaz
15/11 19:00 FK Biolog 0-3 Spartak Nalchik FK Biolog - Spartak Nalchik
15/11 19:00 SKA Rostov 1-0 FK Pobeda Junior SKA Rostov - FK Pobeda Junior
13/11 21:00 Druzhba Maykop 2-1 Legion Dynamo Druzhba Maykop - Legion Dynamo
09/11 19:00 FK Orenburg-2 4-4 Dinamo Barnaul FK Orenburg-2 - Dinamo Barnaul
06/11 22:00 Legion Dynamo 1-1 FK Kuban Kholding Legion Dynamo - FK Kuban Kholding
06/11 21:00 Luki Energiya 1-0 Elektron VN Luki Energiya - Elektron VN
06/11 19:00 FK Ryazan 1-2 FK Spartak Tambov FK Ryazan - FK Spartak Tambov
30/10 21:00 Druzhba Maykop 2-0 FK Astrakhan Druzhba Maykop - FK Astrakhan
30/10 19:00 FC Tver 1-3 Luki Energiya FC Tver - Luki Energiya
30/10 19:00 FK Pobeda Junior 0-5 SKA Rostov FK Pobeda Junior - SKA Rostov
29/10 21:00 Dinamo Makhachkala B 0-0 FC Sevastopol Dinamo Makhachkala B - FC Sevastopol
25/10 22:00 Stavropolye-2009 1-2 Dinamo Makhachkala B Stavropolye-2009 - Dinamo Makhachkala B
25/10 21:00 FC Sevastopol 0-0 Spartak Nalchik FC Sevastopol - Spartak Nalchik
25/10 19:00 SKA Rostov 2-1 Alania-d Vladikavkaz SKA Rostov - Alania-d Vladikavkaz
25/10 18:00 FK Biolog 2-2 FK Pobeda Junior FK Biolog - FK Pobeda Junior
25/10 17:00 Dynamo Kirov 3-1 Znamya Truda Dynamo Kirov - Znamya Truda
23/10 22:59 Saturn Moscow 1-2 FK Spartak Tambov Saturn Moscow - FK Spartak Tambov
23/10 22:30 FK Ryazan 1-2 FK Sakhalinets FK Ryazan - FK Sakhalinets
23/10 15:00 FK Ural-2 1-1 Akron Togliatti B FK Ural-2 - Akron Togliatti B
22/10 21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 0-0 Dynamo Kirov Baltika-BFU Kaliningrad - Dynamo Kirov
22/10 20:00 Mashuk-KMV 0-0 Rubin Yalta Mashuk-KMV - Rubin Yalta
22/10 19:00 Torpedo Vladimir 0-1 Rodina Moskva III Torpedo Vladimir - Rodina Moskva III
22/10 19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2-2 Znamya Truda FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - Znamya Truda
16/10 18:00 Peresvet Podolsk 1-3 FK Khimki B Peresvet Podolsk - FK Khimki B
16/10 00:00 FK Sakhalinets 0-2 FK Znamya Noginsk FK Sakhalinets - FK Znamya Noginsk
15/10 20:00 Strogino Moscow 2-1 FK Ryazan Strogino Moscow - FK Ryazan
15/10 20:00 Znamya Truda 1-2 Dinamo Moscow B Znamya Truda - Dinamo Moscow B
15/10 19:00 Khimik Dzerzhinsk 3-2 Baltika-BFU Kaliningrad Khimik Dzerzhinsk - Baltika-BFU Kaliningrad
15/10 19:00 Rodina Moskva III 1-0 Luki Energiya Rodina Moskva III - Luki Energiya
15/10 19:00 Arsenal Tula II 3-2 Saturn Moscow Arsenal Tula II - Saturn Moscow
15/10 18:00 Kompozit 2-0 SKA Khabarovsk II Kompozit - SKA Khabarovsk II
15/10 18:00 Dinamo Saint Petersburg 0-1 Zorkyi Krasnogorsk Dinamo Saint Petersburg - Zorkyi Krasnogorsk
15/10 18:00 Dynamo Vologda 4-1 Zvezda Sint Petersburg Dynamo Vologda - Zvezda Sint Petersburg
15/10 18:00 Dynamo Kirov 3-1 Torpedo Vladimir Dynamo Kirov - Torpedo Vladimir
15/10 18:00 FC Tver 0-2 Irkutsk FC Tver - Irkutsk
15/10 17:00 Elektron VN 3-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Elektron VN - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
15/10 17:00 Torpedo Moskau II 0-0 Zenit-2 St.Petersburg Torpedo Moskau II - Zenit-2 St.Petersburg
15/10 17:00 FK Khimik-Avgust 0-0 FK Ural-2 FK Khimik-Avgust - FK Ural-2
15/10 17:00 Torpedo Miass 0-1 Nosta Novotroitsk Torpedo Miass - Nosta Novotroitsk
15/10 16:00 Akron Togliatti B 2-3 FK Orenburg-2 Akron Togliatti B - FK Orenburg-2
14/10 21:00 FK Spartak Tambov 0-3 FK Kosmos Dolgoprudny FK Spartak Tambov - FK Kosmos Dolgoprudny
14/10 20:00 Mashuk-KMV 1-1 FK Pobeda Junior Mashuk-KMV - FK Pobeda Junior
14/10 15:00 Dinamo Barnaul 0-1 Rubin Kazan B Dinamo Barnaul - Rubin Kazan B
09/10 18:00 FK Ryazan 0-1 Dinamo Vladivostok FK Ryazan - Dinamo Vladivostok
08/10 21:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-3 Rodina Moskva III Zenit-2 St.Petersburg - Rodina Moskva III
08/10 14:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-1 FC Tver FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - FC Tver
05/10 18:00 FK Kosmos Dolgoprudny 1-4 FK Ryazan FK Kosmos Dolgoprudny - FK Ryazan
04/10 16:00 Dinamo Vladivostok 2-0 SY Sakhalinsk Dinamo Vladivostok - SY Sakhalinsk
02/10 19:00 Legion Dynamo 2-1 Dinamo Makhachkala B Legion Dynamo - Dinamo Makhachkala B
02/10 17:00 FK Ryazan 1-1 Kvant Obninsk FK Ryazan - Kvant Obninsk
02/10 17:00 Elektron VN 1-0 Znamya Truda Elektron VN - Znamya Truda
Xem kqbd hạng 2 Nga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng 2 Nga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng 2 Nga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.