Kết quả bóng đá hạng 2 Nga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 2 Nga
18/06 22:59 FK Rostov-2 2-1 FC Sevastopol FK Rostov-2 - FC Sevastopol
18/06 22:00 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky 2-1 Legion Dynamo Stroitel Kamensk-Shakhtinsky - Legion Dynamo
18/06 21:30 Rubin Yalta 3-0 Nart Cherkessk Rubin Yalta - Nart Cherkessk
18/06 21:00 FK Forte Taganrog 2-0 Spartak Nalchik FK Forte Taganrog - Spartak Nalchik
18/06 21:00 FK Kuban Kholding 0-3 Stavropolye-2009 FK Kuban Kholding - Stavropolye-2009
18/06 20:30 FK Astrakhan 1-0 FK Pobeda Junior FK Astrakhan - FK Pobeda Junior
18/06 20:00 Alania-d Vladikavkaz 2-2 Druzhba Maykop Alania-d Vladikavkaz - Druzhba Maykop
18/06 19:00 Dinamo Makhachkala B 1-2 FK Biolog Dinamo Makhachkala B - FK Biolog
15/06 21:00 Dynamo Kirov 4-0 Krylia Sovetov II Dynamo Kirov - Krylia Sovetov II
15/06 20:00 FK Orenburg-2 3-2 Dinamo Barnaul FK Orenburg-2 - Dinamo Barnaul
15/06 20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1-2 Sokol Kazan FK Volna Nizhegorodskaya - Sokol Kazan
15/06 15:00 FK Ural-2 0-2 Amkar Perm FK Ural-2 - Amkar Perm
14/06 22:30 Saturn Moscow 2-0 Znamya Truda Saturn Moscow - Znamya Truda
13/06 22:00 FK Ryazan 2-1 SKA Khabarovsk II FK Ryazan - SKA Khabarovsk II
13/06 22:00 Dynamo Vologda 2-0 Torpedo Vladimir Dynamo Vologda - Torpedo Vladimir
13/06 22:00 Spartak Moscow II 1-0 Luki Energiya Spartak Moscow II - Luki Energiya
13/06 22:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-1 Rodina Moskva III Zenit-2 St.Petersburg - Rodina Moskva III
13/06 21:30 FK Kolomna 1-2 Strogino Moscow FK Kolomna - Strogino Moscow
13/06 21:30 Zvezda Sint Petersburg 2-4 FC Tver Zvezda Sint Petersburg - FC Tver
13/06 21:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 FK Oryol Salyut-Energia Belgorod - FK Oryol
13/06 21:00 Chertanovo Moscow 1-3 Dinamo Saint Petersburg Chertanovo Moscow - Dinamo Saint Petersburg
13/06 21:00 Dinamo Moscow B 2-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Dinamo Moscow B - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
13/06 20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 3-1 Kvant Obninsk FK Kosmos Dolgoprudny - Kvant Obninsk
13/06 20:00 Zenit Penza 0-3 Kompozit Zenit Penza - Kompozit
13/06 18:00 Arsenal Tula II 2-0 FK Khimki B Arsenal Tula II - FK Khimki B
13/06 17:00 Irkutsk 2-2 Baltika-BFU Kaliningrad Irkutsk - Baltika-BFU Kaliningrad
13/06 12:00 SY Sakhalinsk 0-1 Dinamo Vladivostok SY Sakhalinsk - Dinamo Vladivostok
12/06 22:00 FC Sevastopol 3-0 Dinamo Makhachkala B FC Sevastopol - Dinamo Makhachkala B
12/06 22:00 Druzhba Maykop 0-1 FK Angusht Nazran Druzhba Maykop - FK Angusht Nazran
12/06 21:00 FK Biolog 1-2 FK Forte Taganrog FK Biolog - FK Forte Taganrog
12/06 21:00 Stavropolye-2009 2-1 FK Astrakhan Stavropolye-2009 - FK Astrakhan
12/06 21:00 FK Pobeda Junior 2-5 FK Rostov-2 FK Pobeda Junior - FK Rostov-2
12/06 21:00 Legion Dynamo 2-1 Rubin Yalta Legion Dynamo - Rubin Yalta
12/06 21:00 Spartak Nalchik 3-0 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Spartak Nalchik - Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
12/06 20:00 Nart Cherkessk 1-0 Alania-d Vladikavkaz Nart Cherkessk - Alania-d Vladikavkaz
10/06 17:00 Irkutsk 0-4 Saturn Moscow Irkutsk - Saturn Moscow
09/06 21:00 Krylia Sovetov II 0-0 Rubin Kazan B Krylia Sovetov II - Rubin Kazan B
09/06 19:30 Sokol Kazan 4-2 FC Lada Togliatti Sokol Kazan - FC Lada Togliatti
09/06 18:00 FC Nizhny Novgorod II 1-1 FK Ural-2 FC Nizhny Novgorod II - FK Ural-2
08/06 21:00 Amkar Perm 0-0 Dynamo Kirov Amkar Perm - Dynamo Kirov
08/06 20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 0-1 Uralets Nizhny Tagil FK Volna Nizhegorodskaya - Uralets Nizhny Tagil
08/06 19:00 Dinamo Saint Petersburg 3-1 Dynamo Vologda Dinamo Saint Petersburg - Dynamo Vologda
08/06 19:00 Nosta Novotroitsk 2-1 FK Orenburg-2 Nosta Novotroitsk - FK Orenburg-2
08/06 17:00 Dinamo Barnaul 0-1 Akron Togliatti B Dinamo Barnaul - Akron Togliatti B
07/06 22:00 Kvant Obninsk 2-2 FK Kolomna Kvant Obninsk - FK Kolomna
07/06 22:00 FK Oryol 0-0 FK Ryazan FK Oryol - FK Ryazan
07/06 22:00 FC Tver 1-3 Chertanovo Moscow FC Tver - Chertanovo Moscow
07/06 22:00 Torpedo Vladimir 0-4 Dinamo Moscow B Torpedo Vladimir - Dinamo Moscow B
07/06 21:00 Luki Energiya 0-0 Zenit-2 St.Petersburg Luki Energiya - Zenit-2 St.Petersburg
07/06 21:00 Znamya Truda 0-1 Irkutsk Znamya Truda - Irkutsk
07/06 20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 3-2 SKA Khabarovsk II FK Kosmos Dolgoprudny - SKA Khabarovsk II
07/06 19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 0-3 Spartak Moscow II Baltika-BFU Kaliningrad - Spartak Moscow II
07/06 18:00 Rodina Moskva III 5-1 Zvezda Sint Petersburg Rodina Moskva III - Zvezda Sint Petersburg
07/06 16:00 FK Khimki B 2-0 Zenit Penza FK Khimki B - Zenit Penza
07/06 16:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2-2 Saturn Moscow FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - Saturn Moscow
07/06 15:00 Dinamo Vladivostok 1-0 Arsenal Tula II Dinamo Vladivostok - Arsenal Tula II
07/06 14:00 SY Sakhalinsk 2-1 Strogino Moscow SY Sakhalinsk - Strogino Moscow
06/06 22:59 Dinamo Makhachkala B 1-3 FK Pobeda Junior Dinamo Makhachkala B - FK Pobeda Junior
06/06 22:00 Kompozit 1-1 FK Spartak Tambov Kompozit - FK Spartak Tambov
06/06 22:00 FK Rostov-2 1-1 Stavropolye-2009 FK Rostov-2 - Stavropolye-2009
Xem kqbd hạng 2 Nga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng 2 Nga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng 2 Nga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.