Kết quả bóng đá Russia Cup hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Russia Cup
02/06 22:00 Baltika Kaliningrad(N) 1-2 Zenit St. Petersburg Baltika Kaliningrad(N) - Zenit St. Petersburg
16/05 00:45 Zenit St. Petersburg 0-0 CSKA Moscow Zenit St. Petersburg - CSKA Moscow
15/05 00:45 Baltika Kaliningrad 1-0 Spartak Moscow Baltika Kaliningrad - Spartak Moscow
17/04 23:30 Zenit St. Petersburg 0-0 Spartak Moscow Zenit St. Petersburg - Spartak Moscow
17/04 21:00 Gazovik Orenburg 2-4 Dynamo Moscow Gazovik Orenburg - Dynamo Moscow
17/04 21:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-3 Rostov FK Ural Sverdlovsk Oblast - Rostov FK
16/04 23:30 CSKA Moscow 2-0 Baltika Kaliningrad CSKA Moscow - Baltika Kaliningrad
04/04 23:30 Terek Grozny 0-1 Gazovik Orenburg Terek Grozny - Gazovik Orenburg
04/04 00:30 Spartak Moscow 1-2 Zenit St. Petersburg Spartak Moscow - Zenit St. Petersburg
03/04 22:15 Baltika Kaliningrad 0-1 CSKA Moscow Baltika Kaliningrad - CSKA Moscow
03/04 20:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Lokomotiv Moscow Ural Sverdlovsk Oblast - Lokomotiv Moscow
03/04 00:00 Khimki 0-0 Rostov FK Khimki - Rostov FK
02/04 21:30 SKA Khabarovsk 1-2 Dynamo Moscow SKA Khabarovsk - Dynamo Moscow
14/03 23:00 Lokomotiv Moscow 1-1 Baltika Kaliningrad Lokomotiv Moscow - Baltika Kaliningrad
14/03 23:00 Spartak Moscow 3-1 Gazovik Orenburg Spartak Moscow - Gazovik Orenburg
14/03 20:30 FK Sochi 1-1 SKA Khabarovsk FK Sochi - SKA Khabarovsk
14/03 01:15 Zenit St. Petersburg 2-0 Dynamo Moscow Zenit St. Petersburg - Dynamo Moscow
13/03 23:00 Rodina Moskva 1-1 Ural Sverdlovsk Oblast Rodina Moskva - Ural Sverdlovsk Oblast
13/03 20:30 Volgar-Gazprom Astrachan 1-2 Terek Grozny Volgar-Gazprom Astrachan - Terek Grozny
13/03 01:15 CSKA Moscow 2-0 Rostov FK CSKA Moscow - Rostov FK
12/03 23:00 Khimki 2-0 FC Krasnodar Khimki - FC Krasnodar
29/11 23:15 Dynamo Moscow 1-0 Zenit St. Petersburg Dynamo Moscow - Zenit St. Petersburg
29/11 23:15 Rostov FK 1-1 CSKA Moscow Rostov FK - CSKA Moscow
29/11 21:00 Gazovik Orenburg 1-0 Spartak Moscow Gazovik Orenburg - Spartak Moscow
28/11 23:15 Baltika Kaliningrad 2-2 Lokomotiv Moscow Baltika Kaliningrad - Lokomotiv Moscow
03/11 01:45 Rostov FK 2-1 Ural Sverdlovsk Oblast Rostov FK - Ural Sverdlovsk Oblast
03/11 01:45 Dynamo Moscow 2-1 FK Nizhny Novgorod Dynamo Moscow - FK Nizhny Novgorod
02/11 23:30 CSKA Moscow 3-1 Gazovik Orenburg CSKA Moscow - Gazovik Orenburg
02/11 21:00 Akron Togliatti 0-1 Volgar-Gazprom Astrachan Akron Togliatti - Volgar-Gazprom Astrachan
02/11 01:45 Spartak Moscow 2-3 FC Krasnodar Spartak Moscow - FC Krasnodar
01/11 23:30 FK Sochi 2-0 Fakel FK Sochi - Fakel
01/11 23:30 Lokomotiv Moscow 3-0 Rubin Kazan Lokomotiv Moscow - Rubin Kazan
01/11 21:00 Khimki 4-0 Dinamo Vladivostok Khimki - Dinamo Vladivostok
01/11 19:00 FK Forte Taganrog 0-2 SKA Khabarovsk FK Forte Taganrog - SKA Khabarovsk
01/11 01:30 Baltika Kaliningrad 4-1 Terek Grozny Baltika Kaliningrad - Terek Grozny
01/11 00:30 Zenit St. Petersburg 1-0 Krylya Sovetov Zenit St. Petersburg - Krylya Sovetov
19/10 22:59 Arsenal Tula 1-2 Rodina Moskva Arsenal Tula - Rodina Moskva
19/10 20:30 Akron Togliatti 3-0 Shinnik Yaroslavl Akron Togliatti - Shinnik Yaroslavl
18/10 22:59 Chernomorets Novorossiysk 0-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny Chernomorets Novorossiysk - KAMAZ Naberezhnye Chelny
18/10 22:59 Khimki 1-0 FC Ufa Khimki - FC Ufa
18/10 21:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-2 FK Forte Taganrog Neftekhimik Nizhnekamsk - FK Forte Taganrog
18/10 20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Yenisey Krasnoyarsk Volgar-Gazprom Astrachan - Yenisey Krasnoyarsk
18/10 16:00 Dinamo Vladivostok 1-0 Rotor Volgograd Dinamo Vladivostok - Rotor Volgograd
17/10 16:00 SKA Khabarovsk 2-0 Amkar Perm SKA Khabarovsk - Amkar Perm
04/10 21:15 FC Krasnodar 3-0 FK Nizhny Novgorod FC Krasnodar - FK Nizhny Novgorod
04/10 20:45 Dynamo Moscow 3-0 Spartak Moscow Dynamo Moscow - Spartak Moscow
04/10 19:00 FK Sochi 1-2 Gazovik Orenburg FK Sochi - Gazovik Orenburg
04/10 18:30 Fakel 1-1 CSKA Moscow Fakel - CSKA Moscow
04/10 16:30 Krylya Sovetov 0-3 Terek Grozny Krylya Sovetov - Terek Grozny
03/10 21:15 Lokomotiv Moscow 3-1 Rostov FK Lokomotiv Moscow - Rostov FK
03/10 21:15 Zenit St. Petersburg 2-1 Baltika Kaliningrad Zenit St. Petersburg - Baltika Kaliningrad
03/10 19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-0 Rubin Kazan Ural Sverdlovsk Oblast - Rubin Kazan
28/09 20:30 Drots Moscow FC 0-2 Khimki Drots Moscow FC - Khimki
27/09 22:59 Rotor Volgograd 1-0 Alania Vladikavkaz Rotor Volgograd - Alania Vladikavkaz
27/09 22:59 Saturn Moscow 1-2 Arsenal Tula Saturn Moscow - Arsenal Tula
27/09 22:59 Tekstilshchik Ivanovo 1-3 Rodina Moskva Tekstilshchik Ivanovo - Rodina Moskva
27/09 22:30 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-0 FK Leningradets KAMAZ Naberezhnye Chelny - FK Leningradets
27/09 22:30 Luki Energiya 1-2 Yenisey Krasnoyarsk Luki Energiya - Yenisey Krasnoyarsk
27/09 22:00 Dinamo Briansk 1-3 Shinnik Yaroslavl Dinamo Briansk - Shinnik Yaroslavl
27/09 22:00 Znamya Truda 1-3 Volgar-Gazprom Astrachan Znamya Truda - Volgar-Gazprom Astrachan
Xem kqbd Russia Cup hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Russia Cup chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Russia Cup chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.