Kết quả bóng đá Romania - Liga 3 Seria hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Romania - Liga 3 Seria
17/05 22:00 ACS Sepsi II 2-0 ACS KSE Targu Secuiesc ACS Sepsi II - ACS KSE Targu Secuiesc
17/05 18:00 Muscelul Campulung 4-2 FC Pucioasa Muscelul Campulung - FC Pucioasa
14/05 22:00 ACS Targu Mures 1898 0-2 Unirea Alba Iulia ACS Targu Mures 1898 - Unirea Alba Iulia
11/05 22:00 CS Tricolorul Breaza 2-1 Muscelul Campulung CS Tricolorul Breaza - Muscelul Campulung
10/05 22:00 Ghiroda SI Giarmata VII 4-3 ACSO Filiasi Ghiroda SI Giarmata VII - ACSO Filiasi
20/04 21:00 Stiinta Miroslava 1-1 SC Bacau Stiinta Miroslava - SC Bacau
20/04 21:00 FC Voluntari II 1-2 ACS Progresul Fundulea FC Voluntari II - ACS Progresul Fundulea
20/04 21:00 CS Blejoi 1-1 Gloria Popesti-Leordeni CS Blejoi - Gloria Popesti-Leordeni
20/04 21:00 CS Soimii Lipova 0-0 CS Avantul Periam CS Soimii Lipova - CS Avantul Periam
20/04 21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 4-1 ACS Olimpic Zarnesti ACS Olimpic Cetate Rasnov - ACS Olimpic Zarnesti
20/04 21:00 Unirea Alba Iulia 2-1 Avantul Reghin Unirea Alba Iulia - Avantul Reghin
20/04 21:00 ACS Cozia Calimanesti 0-1 CSO Petrolul Potcoava ACS Cozia Calimanesti - CSO Petrolul Potcoava
20/04 21:00 CSC Peciu Nou 0-2 FC Timisoara CSC Peciu Nou - FC Timisoara
20/04 21:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1 ACS Sepsi II ACS KSE Targu Secuiesc - ACS Sepsi II
20/04 21:00 ACS Progresul Pecica 4-1 Gloria Lunca Teuz Cermei ACS Progresul Pecica - Gloria Lunca Teuz Cermei
20/04 21:00 CSM Flacara Moreni 1-0 CSO Plopeni CSM Flacara Moreni - CSO Plopeni
20/04 21:00 CS Paulesti 1-2 CS Tricolorul Breaza CS Paulesti - CS Tricolorul Breaza
19/04 21:00 CS Phoenix Buzias 0-3 FC Bihor Oradea CS Phoenix Buzias - FC Bihor Oradea
19/04 21:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 0-0 AFC Vointa Lupac CS Gilortul Targu Carbunesti - AFC Vointa Lupac
19/04 21:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Industria Galda ACS Viitorul Cluj - Industria Galda
19/04 21:00 Odorheiu Secuiesc 1-0 AS Viitorul Curita Odorheiu Secuiesc - AS Viitorul Curita
19/04 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-2 CSM Ramnicu Valcea ACS Vedita Colonesti MS - CSM Ramnicu Valcea
19/04 21:00 CNS Cetate Deva 3-3 Ghiroda SI Giarmata VII CNS Cetate Deva - Ghiroda SI Giarmata VII
19/04 21:00 ACS Targu Mures 1898 4-0 Metalurgistul Cugir ACS Targu Mures 1898 - Metalurgistul Cugir
19/04 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-2 Muscelul Campulung ACS Kids Tampa Brasov - Muscelul Campulung
13/04 21:00 CS Blejoi 2-0 CS Dinamo Bucuresti CS Blejoi - CS Dinamo Bucuresti
13/04 21:00 Oltul Curtisoara 7-2 CSO Petrolul Potcoava Oltul Curtisoara - CSO Petrolul Potcoava
13/04 21:00 ACSO Filiasi 3-3 CNS Cetate Deva ACSO Filiasi - CNS Cetate Deva
13/04 21:00 ACS Viitorul Simian 2-0 Ghiroda SI Giarmata VII ACS Viitorul Simian - Ghiroda SI Giarmata VII
13/04 21:00 Stiinta Miroslava 2-2 Bucovina Radauti Stiinta Miroslava - Bucovina Radauti
13/04 21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-2 Dunarea Giurgiu Gloria Popesti-Leordeni - Dunarea Giurgiu
13/04 21:00 Unirea Ungheni 3-1 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud Unirea Ungheni - CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
13/04 21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 1-2 Muscelul Campulung ACS Olimpic Cetate Rasnov - Muscelul Campulung
12/04 21:00 ACS Targu Mures 1898 3-0 ACS Viitorul Cluj ACS Targu Mures 1898 - ACS Viitorul Cluj
12/04 21:00 Unirea Bascov 2-0 ACS Flacara Horezu Unirea Bascov - ACS Flacara Horezu
12/04 21:00 CS Sanatatea Cluj 3-0 Baile Felix CS Sanatatea Cluj - Baile Felix
12/04 21:00 Muscelul Campulung 2-0 CS Tricolorul Breaza Muscelul Campulung - CS Tricolorul Breaza
12/04 21:00 Dunarea Calarasi 2-0 ACS LPS HD Clinceni Dunarea Calarasi - ACS LPS HD Clinceni
12/04 21:00 CS Sporting Rosiori 5-0 ACS Cozia Calimanesti CS Sporting Rosiori - ACS Cozia Calimanesti
12/04 21:00 CSM Ramnicu Valcea 3-0 CS Viitorul Daesti CSM Ramnicu Valcea - CS Viitorul Daesti
12/04 21:00 ACS Sepsi II 2-1 Odorheiu Secuiesc ACS Sepsi II - Odorheiu Secuiesc
12/04 21:00 CS Avantul Periam 0-3 ACS Progresul Pecica CS Avantul Periam - ACS Progresul Pecica
12/04 21:00 Inainte Modelu 2-1 ACS Progresul Fundulea Inainte Modelu - ACS Progresul Fundulea
06/04 21:00 Vaslui 1-1 ACS Somuz Falticeni Vaslui - ACS Somuz Falticeni
06/04 21:00 CS Viitorul Daesti 1-3 ACS Vedita Colonesti MS CS Viitorul Daesti - ACS Vedita Colonesti MS
06/04 21:00 FC Voluntari II 3-0 Inainte Modelu FC Voluntari II - Inainte Modelu
06/04 21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Unirea Bascov CSO Petrolul Potcoava - Unirea Bascov
06/04 21:00 Afumati 2-1 Dunarea Calarasi Afumati - Dunarea Calarasi
06/04 21:00 SR Brasov 3-3 AS Viitorul Curita SR Brasov - AS Viitorul Curita
06/04 21:00 Industria Galda 2-3 Metalurgistul Cugir Industria Galda - Metalurgistul Cugir
06/04 21:00 CS Tricolorul Breaza 1-1 CSO Plopeni CS Tricolorul Breaza - CSO Plopeni
05/04 21:00 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud 1-1 ACS Medias 2022 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud - ACS Medias 2022
05/04 21:00 ACS Viitorul Cluj 3-1 Avantul Reghin ACS Viitorul Cluj - Avantul Reghin
05/04 21:00 CS Dinamo Bucuresti 2-1 Gloria Popesti-Leordeni CS Dinamo Bucuresti - Gloria Popesti-Leordeni
05/04 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2-0 ACS Olimpic Cetate Rasnov ACS Kids Tampa Brasov - ACS Olimpic Cetate Rasnov
05/04 21:00 FC Pucioasa 2-0 CSM Flacara Moreni FC Pucioasa - CSM Flacara Moreni
05/04 21:00 CS Phoenix Buzias 0-3 CSC Peciu Nou CS Phoenix Buzias - CSC Peciu Nou
05/04 21:00 Ghiroda SI Giarmata VII 4-0 ACSO Filiasi Ghiroda SI Giarmata VII - ACSO Filiasi
30/03 21:00 Recolta Gheorghe Doja 4-0 FC Voluntari II Recolta Gheorghe Doja - FC Voluntari II
30/03 21:00 ACS KSE Targu Secuiesc 3-0 ASC Ciucas Tarlungeni ACS KSE Targu Secuiesc - ASC Ciucas Tarlungeni
Xem kqbd Romania - Liga 3 Seria hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Romania - Liga 3 Seria chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Romania - Liga 3 Seria chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.