Kết quả bóng đá Poland Mloda Ekstraklasa hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Poland Mloda Ekstraklasa
01/06 17:00 Wisla Krakow (Youth) 7-0 Cracovia Krakow (Youth) Wisla Krakow (Youth) - Cracovia Krakow (Youth)
01/06 17:00 Gornik Zabrze (Youth) 1-2 Zaglebie Lubin (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Zaglebie Lubin (Youth)
01/06 17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-3 Legia Warszawa (Youth) Jagiellonia Bialystok (Youth) - Legia Warszawa (Youth)
01/06 17:00 Pogon Szczecin(Youth) 1-7 Korona Kielce U19 Pogon Szczecin(Youth) - Korona Kielce U19
01/06 17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 1-2 Lech Poznan (Youth) Rakow Czestochowa (Youth) - Lech Poznan (Youth)
01/06 17:00 Warta Poznan Youth 2-1 Odra Opole Youth Warta Poznan Youth - Odra Opole Youth
01/06 17:00 Widzew lodz (Youth) 1-1 Arka Gdynia (Youth) Widzew lodz (Youth) - Arka Gdynia (Youth)
30/05 19:00 Sandecja Youth 4-2 Polonia Warszawa (Youth) Sandecja Youth - Polonia Warszawa   (Youth)
29/05 19:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki U19 1-5 Polonia Warszawa (Youth) Pogon Grodzisk Mazowiecki U19 - Polonia Warszawa   (Youth)
26/05 21:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-2 Warta Poznan Youth Jagiellonia Bialystok (Youth) - Warta Poznan Youth
26/05 20:30 Korona Kielce U19 3-4 Legia Warszawa (Youth) Korona Kielce U19 - Legia Warszawa (Youth)
26/05 18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-4 Pogon Szczecin(Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Pogon Szczecin(Youth)
26/05 17:00 Lech Poznan (Youth) 3-4 Wisla Krakow (Youth) Lech Poznan (Youth) - Wisla Krakow (Youth)
26/05 15:30 Arka Gdynia (Youth) 1-2 Gornik Zabrze (Youth) Arka Gdynia (Youth) - Gornik Zabrze (Youth)
24/05 17:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-2 Sandecja Youth Cracovia Krakow (Youth) - Sandecja Youth
19/05 21:30 Widzew lodz (Youth) 2-2 Cracovia Krakow (Youth) Widzew lodz (Youth) - Cracovia Krakow (Youth)
19/05 19:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-1 Polonia Warszawa (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Polonia Warszawa   (Youth)
19/05 17:00 Legia Warszawa (Youth) 2-1 Zaglebie Lubin (Youth) Legia Warszawa (Youth) - Zaglebie Lubin (Youth)
19/05 17:00 Sandecja Youth 0-5 Lech Poznan (Youth) Sandecja Youth - Lech Poznan (Youth)
16/05 21:00 Pogon Szczecin(Youth) 3-1 Arka Gdynia (Youth) Pogon Szczecin(Youth) - Arka Gdynia (Youth)
12/05 22:30 Arka Gdynia (Youth) 1-0 Legia Warszawa (Youth) Arka Gdynia (Youth) - Legia Warszawa (Youth)
12/05 16:00 Zaglebie Lubin (Youth) 1-2 Jagiellonia Bialystok (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Jagiellonia Bialystok (Youth)
11/05 17:00 Lech Poznan (Youth) 3-1 Widzew lodz (Youth) Lech Poznan (Youth) - Widzew lodz (Youth)
11/05 17:00 Polonia Warszawa (Youth) 3-1 Pogon Szczecin(Youth) Polonia Warszawa   (Youth) - Pogon Szczecin(Youth)
21/04 17:00 Gornik Zabrze (Youth) 1-3 Rakow Czestochowa (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Rakow Czestochowa (Youth)
21/04 16:00 Zaglebie Lubin (Youth) 0-1 Arka Gdynia (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Arka Gdynia (Youth)
19/04 21:00 Legia Warszawa (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth) Legia Warszawa (Youth) - Lech Poznan (Youth)
17/04 17:00 Warta Poznan Youth 0-0 Gornik Zabrze (Youth) Warta Poznan Youth - Gornik Zabrze (Youth)
14/04 20:30 Sandecja Youth 3-1 Widzew lodz (Youth) Sandecja Youth - Widzew lodz (Youth)
14/04 19:15 Rakow Czestochowa (Youth) 3-3 Pogon Szczecin(Youth) Rakow Czestochowa (Youth) - Pogon Szczecin(Youth)
13/04 17:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-1 Korona Kielce U19 Cracovia Krakow (Youth) - Korona Kielce U19
07/04 16:00 Arka Gdynia (Youth) 2-4 Polonia Warszawa (Youth) Arka Gdynia (Youth) - Polonia Warszawa   (Youth)
06/04 17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-1 Odra Opole Youth Jagiellonia Bialystok (Youth) - Odra Opole Youth
06/04 17:00 Legia Warszawa (Youth) 3-1 Rakow Czestochowa (Youth) Legia Warszawa (Youth) - Rakow Czestochowa (Youth)
06/04 17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-0 Cracovia Krakow (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Cracovia Krakow (Youth)
06/04 16:30 Korona Kielce U19 3-1 Lech Poznan (Youth) Korona Kielce U19 - Lech Poznan (Youth)
30/03 19:00 Widzew lodz (Youth) 1-4 Gornik Zabrze (Youth) Widzew lodz (Youth) - Gornik Zabrze (Youth)
29/03 19:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-2 Arka Gdynia (Youth) Cracovia Krakow (Youth) - Arka Gdynia (Youth)
28/03 22:00 Polonia Warszawa (Youth) 3-2 Warta Poznan Youth Polonia Warszawa   (Youth) - Warta Poznan Youth
28/03 21:00 Wisla Krakow (Youth) 1-2 Legia Warszawa (Youth) Wisla Krakow (Youth) - Legia Warszawa (Youth)
28/03 19:00 Lech Poznan (Youth) 3-1 Zaglebie Lubin (Youth) Lech Poznan (Youth) - Zaglebie Lubin (Youth)
28/03 19:00 Sandecja Youth 0-3 Pogon Szczecin(Youth) Sandecja Youth - Pogon Szczecin(Youth)
28/03 18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0-0 Jagiellonia Bialystok (Youth) Rakow Czestochowa (Youth) - Jagiellonia Bialystok (Youth)
23/03 20:30 Korona Kielce U19 1-0 Rakow Czestochowa (Youth) Korona Kielce U19 - Rakow Czestochowa (Youth)
23/03 19:00 Legia Warszawa (Youth) 3-1 Sandecja Youth Legia Warszawa (Youth) - Sandecja Youth
23/03 19:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Odra Opole Youth Zaglebie Lubin (Youth) - Odra Opole Youth
22/03 18:00 Arka Gdynia (Youth) 3-1 Lech Poznan (Youth) Arka Gdynia (Youth) - Lech Poznan (Youth)
17/03 19:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-3 Warta Poznan Youth Cracovia Krakow (Youth) - Warta Poznan Youth
17/03 19:00 Widzew lodz (Youth) 4-3 Legia Warszawa (Youth) Widzew lodz (Youth) - Legia Warszawa (Youth)
16/03 19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0-1 Zaglebie Lubin (Youth) Rakow Czestochowa (Youth) - Zaglebie Lubin (Youth)
13/03 19:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-0 Pogon Szczecin(Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Pogon Szczecin(Youth)
09/03 19:00 Polonia Warszawa (Youth) 7-0 Odra Opole Youth Polonia Warszawa   (Youth) - Odra Opole Youth
09/03 18:00 Arka Gdynia (Youth) 2-0 Rakow Czestochowa (Youth) Arka Gdynia (Youth) - Rakow Czestochowa (Youth)
09/03 18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-0 Wisla Krakow (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Wisla Krakow (Youth)
03/03 21:00 Odra Opole Youth 2-2 Cracovia Krakow (Youth) Odra Opole Youth - Cracovia Krakow (Youth)
02/03 19:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-4 Jagiellonia Bialystok (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Jagiellonia Bialystok (Youth)
02/03 19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0-2 Polonia Warszawa (Youth) Rakow Czestochowa (Youth) - Polonia Warszawa   (Youth)
01/03 19:00 Sandecja Youth 3-0 Zaglebie Lubin (Youth) Sandecja Youth - Zaglebie Lubin (Youth)
02/12 21:30 Widzew lodz (Youth) 2-1 Korona Kielce U19 Widzew lodz (Youth) - Korona Kielce U19
01/12 19:00 Pogon Szczecin(Youth) 3-2 Legia Warszawa (Youth) Pogon Szczecin(Youth) - Legia Warszawa (Youth)
Xem kqbd Poland Mloda Ekstraklasa hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Poland Mloda Ekstraklasa chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Poland Mloda Ekstraklasa chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.