Kết quả bóng đá hạng 3 Ba Lan hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 3 Ba Lan
22/07 00:35 Zaglebie Sosnowiec 2-1 Olimpia Grudziadz Zaglebie Sosnowiec - Olimpia Grudziadz
21/07 22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-0 Olimpia Elblag Podbeskidzie Bielsko-Biala - Olimpia Elblag
21/07 22:00 Swit Szczecin 1-1 KP Calisia Kalisz Swit Szczecin - KP Calisia Kalisz
20/07 19:45 KS Wieczysta Krakow 0-1 Resovia Rzeszow KS Wieczysta Krakow - Resovia Rzeszow
20/07 17:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 2-0 Polonia Bytom Pogon Grodzisk Mazowiecki - Polonia Bytom
20/07 17:00 LKS Lodz II 3-1 Skra Czestochowa LKS Lodz II - Skra Czestochowa
20/07 00:30 Chojniczanka Chojnice 2-0 Rekord Bielsko-Biala Chojniczanka Chojnice - Rekord Bielsko-Biala
19/07 22:59 GKS Jastrzebie 5-0 Hutnik Krakow GKS Jastrzebie - Hutnik Krakow
01/06 21:30 KP Calisia Kalisz 1-2 Stal Stalowa Wola KP Calisia Kalisz - Stal Stalowa Wola
29/05 23:45 Stal Stalowa Wola 2-1 Chojniczanka Chojnice Stal Stalowa Wola - Chojniczanka Chojnice
29/05 21:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Polonia Bytom KP Calisia Kalisz - Polonia Bytom
25/05 19:00 OKS Stomil Olsztyn 2-3 Radunia Stezyca OKS Stomil Olsztyn - Radunia Stezyca
25/05 19:00 Stal Stalowa Wola 2-1 Zaglebie Lubin B Stal Stalowa Wola - Zaglebie Lubin B
25/05 19:00 Wisla Pulawy 0-3 Pogon Siedlce Wisla Pulawy - Pogon Siedlce
25/05 19:00 Chojniczanka Chojnice 3-1 Olimpia Elblag Chojniczanka Chojnice - Olimpia Elblag
25/05 19:00 Hutnik Krakow 1-2 Olimpia Grudziadz Hutnik Krakow - Olimpia Grudziadz
25/05 19:00 KP Calisia Kalisz 4-1 Skra Czestochowa KP Calisia Kalisz - Skra Czestochowa
25/05 19:00 LKS Lodz II 0-3 GKS Jastrzebie LKS Lodz II - GKS Jastrzebie
25/05 19:00 Polonia Bytom 3-0 Lech II Poznan Polonia Bytom - Lech II Poznan
25/05 19:00 Sandecja Nowy Sacz 3-1 Kotwica Kolobrzeg Sandecja Nowy Sacz - Kotwica Kolobrzeg
20/05 01:15 Kotwica Kolobrzeg 2-0 Hutnik Krakow Kotwica Kolobrzeg - Hutnik Krakow
19/05 22:30 Skra Czestochowa 2-2 OKS Stomil Olsztyn Skra Czestochowa - OKS Stomil Olsztyn
19/05 21:00 Zaglebie Lubin B 1-0 LKS Lodz II Zaglebie Lubin B - LKS Lodz II
18/05 22:30 Olimpia Elblag 1-3 Polonia Bytom Olimpia Elblag - Polonia Bytom
18/05 20:00 Olimpia Grudziadz 0-1 KP Calisia Kalisz Olimpia Grudziadz - KP Calisia Kalisz
18/05 17:45 Pogon Siedlce 2-3 Chojniczanka Chojnice Pogon Siedlce - Chojniczanka Chojnice
18/05 17:00 Lech II Poznan 0-1 Sandecja Nowy Sacz Lech II Poznan - Sandecja Nowy Sacz
18/05 01:30 GKS Jastrzebie 0-0 Wisla Pulawy GKS Jastrzebie - Wisla Pulawy
17/05 21:00 Radunia Stezyca 0-2 Stal Stalowa Wola Radunia Stezyca - Stal Stalowa Wola
13/05 23:15 Pogon Siedlce 3-4 GKS Jastrzebie Pogon Siedlce - GKS Jastrzebie
12/05 19:30 OKS Stomil Olsztyn 0-1 Olimpia Grudziadz OKS Stomil Olsztyn - Olimpia Grudziadz
12/05 17:00 LKS Lodz II 2-2 Radunia Stezyca LKS Lodz II - Radunia Stezyca
11/05 22:00 Sandecja Nowy Sacz 0-0 Olimpia Elblag Sandecja Nowy Sacz - Olimpia Elblag
11/05 21:15 KP Calisia Kalisz 0-2 Kotwica Kolobrzeg KP Calisia Kalisz - Kotwica Kolobrzeg
11/05 21:00 Zaglebie Lubin B 2-2 Wisla Pulawy Zaglebie Lubin B - Wisla Pulawy
11/05 21:00 Hutnik Krakow 3-0 Lech II Poznan Hutnik Krakow - Lech II Poznan
11/05 19:00 Chojniczanka Chojnice 1-4 Polonia Bytom Chojniczanka Chojnice - Polonia Bytom
11/05 01:30 Stal Stalowa Wola 3-1 Skra Czestochowa Stal Stalowa Wola - Skra Czestochowa
22/04 23:15 Olimpia Elblag 1-1 OKS Stomil Olsztyn Olimpia Elblag - OKS Stomil Olsztyn
21/04 19:00 Kotwica Kolobrzeg 0-1 LKS Lodz II Kotwica Kolobrzeg - LKS Lodz II
21/04 19:00 Zaglebie Lubin B 2-1 Chojniczanka Chojnice Zaglebie Lubin B - Chojniczanka Chojnice
21/04 18:00 Radunia Stezyca 3-0 GKS Jastrzebie Radunia Stezyca - GKS Jastrzebie
21/04 17:00 Lech II Poznan 0-0 Stal Stalowa Wola Lech II Poznan - Stal Stalowa Wola
20/04 22:30 Sandecja Nowy Sacz 0-1 Hutnik Krakow Sandecja Nowy Sacz - Hutnik Krakow
20/04 17:30 Olimpia Grudziadz 1-0 Wisla Pulawy Olimpia Grudziadz - Wisla Pulawy
20/04 01:30 Polonia Bytom 1-1 KP Calisia Kalisz Polonia Bytom - KP Calisia Kalisz
20/04 00:00 Skra Czestochowa 0-1 Pogon Siedlce Skra Czestochowa - Pogon Siedlce
15/04 23:15 LKS Lodz II 2-2 Lech II Poznan LKS Lodz II - Lech II Poznan
14/04 22:00 GKS Jastrzebie 2-0 Skra Czestochowa GKS Jastrzebie - Skra Czestochowa
14/04 21:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Radunia Stezyca Zaglebie Lubin B - Radunia Stezyca
14/04 17:00 Wisla Pulawy 1-3 Kotwica Kolobrzeg Wisla Pulawy - Kotwica Kolobrzeg
14/04 00:00 Chojniczanka Chojnice 2-2 Hutnik Krakow Chojniczanka Chojnice - Hutnik Krakow
13/04 22:00 KP Calisia Kalisz 1-2 Sandecja Nowy Sacz KP Calisia Kalisz - Sandecja Nowy Sacz
13/04 20:10 Stal Stalowa Wola 0-0 Olimpia Elblag Stal Stalowa Wola - Olimpia Elblag
13/04 01:00 OKS Stomil Olsztyn 0-1 Polonia Bytom OKS Stomil Olsztyn - Polonia Bytom
12/04 21:30 Pogon Siedlce 0-0 Olimpia Grudziadz Pogon Siedlce - Olimpia Grudziadz
10/04 17:00 Lech II Poznan 2-0 GKS Jastrzebie Lech II Poznan - GKS Jastrzebie
10/04 01:30 Kotwica Kolobrzeg 1-2 Zaglebie Lubin B Kotwica Kolobrzeg - Zaglebie Lubin B
07/04 22:30 Polonia Bytom 4-3 Stal Stalowa Wola Polonia Bytom - Stal Stalowa Wola
07/04 17:15 Radunia Stezyca 1-2 Chojniczanka Chojnice Radunia Stezyca - Chojniczanka Chojnice
Xem kqbd hạng 3 Ba Lan hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng 3 Ba Lan chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng 3 Ba Lan chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.