Kết quả bóng đá Paraguayan Division 2 hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Paraguayan Division 2
23/07 06:30 Independiente Luque 0-2 Sol de America Pastoreo Independiente Luque - Sol de America Pastoreo
23/07 04:00 Rubio nu 0-2 Atletico Tembetary Rubio nu - Atletico Tembetary
21/07 21:00 Deportivo Santani 0-0 Deportivo Recoleta Deportivo Santani - Deportivo Recoleta
21/07 21:00 Club Fernando de la Mora 0-0 Deportivo Carapegua Club Fernando de la Mora - Deportivo Carapegua
20/07 21:00 resistencia SC 0-4 12 de Junio VH resistencia SC - 12 de Junio VH
20/07 21:00 Atletico Colegiales 1-1 Martin Ledesma Atletico Colegiales - Martin Ledesma
20/07 06:30 Sportivo San Lorenzo 0-0 Guairena Sportivo San Lorenzo - Guairena
20/07 00:50 3 De Febrero 1-2 Encarnacion FC 3 De Febrero - Encarnacion FC
16/07 04:00 3 De Febrero 2-1 Club Fernando de la Mora 3 De Febrero - Club Fernando de la Mora
16/07 01:30 Atletico Tembetary 3-2 Deportivo Santani Atletico Tembetary - Deportivo Santani
14/07 21:00 Martin Ledesma 0-1 Sportivo San Lorenzo Martin Ledesma - Sportivo San Lorenzo
14/07 21:00 12 de Junio VH 0-0 Rubio nu 12 de Junio VH - Rubio nu
14/07 02:00 Benjamin Aceval 2-0 3 de Noviembre Benjamin Aceval - 3 de Noviembre
14/07 02:00 Club Sport Colombia 0-2 Cristobal Colon JAS Club Sport Colombia - Cristobal Colon JAS
14/07 02:00 Cristobal Colon 2-4 Silvio Pettirossi Cristobal Colon - Silvio Pettirossi
13/07 21:00 Deportivo Recoleta 2-0 Deportivo Carapegua Deportivo Recoleta - Deportivo Carapegua
13/07 21:00 Guairena 2-1 Independiente Luque Guairena - Independiente Luque
13/07 06:30 Encarnacion FC 5-1 Atletico Colegiales Encarnacion FC - Atletico Colegiales
13/07 01:30 Sol de America Pastoreo 0-1 resistencia SC Sol de America Pastoreo - resistencia SC
09/07 04:30 Encarnacion FC 0-0 Sportivo San Lorenzo Encarnacion FC - Sportivo San Lorenzo
09/07 02:00 3 De Febrero 1-0 Atletico Colegiales 3 De Febrero - Atletico Colegiales
07/07 21:00 Club Fernando de la Mora 2-1 Deportivo Recoleta Club Fernando de la Mora - Deportivo Recoleta
07/07 21:00 Martin Ledesma 2-0 Independiente Luque Martin Ledesma - Independiente Luque
06/07 21:00 12 de Junio VH 0-1 Deportivo Santani 12 de Junio VH - Deportivo Santani
06/07 21:00 Sol de America Pastoreo 0-1 Rubio nu Sol de America Pastoreo - Rubio nu
06/07 04:30 Atletico Tembetary 2-1 Deportivo Carapegua Atletico Tembetary - Deportivo Carapegua
06/07 02:00 Guairena 0-0 resistencia SC Guairena - resistencia SC
02/07 03:45 Independiente Luque 3-1 Encarnacion FC Independiente Luque - Encarnacion FC
02/07 01:30 Atletico Colegiales 1-1 Club Fernando de la Mora Atletico Colegiales - Club Fernando de la Mora
30/06 21:00 Sportivo San Lorenzo 1-0 3 De Febrero Sportivo San Lorenzo - 3 De Febrero
30/06 21:00 Deportivo Carapegua 1-1 12 de Junio VH Deportivo Carapegua - 12 de Junio VH
29/06 21:00 Deportivo Recoleta 1-1 Atletico Tembetary Deportivo Recoleta - Atletico Tembetary
29/06 21:00 Deportivo Santani 3-1 Sol de America Pastoreo Deportivo Santani - Sol de America Pastoreo
28/06 04:15 Rubio nu 1-0 Guairena Rubio nu - Guairena
28/06 02:00 resistencia SC 1-2 Martin Ledesma resistencia SC - Martin Ledesma
26/06 01:30 3 De Febrero 1-1 Independiente Luque 3 De Febrero - Independiente Luque
26/06 01:30 Club Fernando de la Mora 1-1 Atletico Tembetary Club Fernando de la Mora - Atletico Tembetary
23/06 21:00 Atletico Colegiales 1-3 Sportivo San Lorenzo Atletico Colegiales - Sportivo San Lorenzo
23/06 21:00 Encarnacion FC 0-1 resistencia SC Encarnacion FC - resistencia SC
22/06 21:00 12 de Junio VH 2-1 Deportivo Recoleta 12 de Junio VH - Deportivo Recoleta
22/06 21:00 Sol de America Pastoreo 1-3 Deportivo Carapegua Sol de America Pastoreo - Deportivo Carapegua
22/06 04:00 Guairena 1-1 Deportivo Santani Guairena - Deportivo Santani
22/06 01:30 Martin Ledesma 4-4 Rubio nu Martin Ledesma - Rubio nu
18/06 06:30 Rubio nu 1-1 Encarnacion FC Rubio nu - Encarnacion FC
18/06 04:00 Independiente Luque 1-1 Atletico Colegiales Independiente Luque - Atletico Colegiales
16/06 21:00 Deportivo Santani 1-1 Martin Ledesma Deportivo Santani - Martin Ledesma
16/06 21:00 Sportivo San Lorenzo 2-2 Club Fernando de la Mora Sportivo San Lorenzo - Club Fernando de la Mora
15/06 21:00 Deportivo Recoleta 3-0 Sol de America Pastoreo Deportivo Recoleta - Sol de America Pastoreo
15/06 21:00 Deportivo Carapegua 0-0 Guairena Deportivo Carapegua - Guairena
15/06 06:30 Atletico Tembetary 1-0 12 de Junio VH Atletico Tembetary - 12 de Junio VH
15/06 04:00 resistencia SC 0-0 3 De Febrero resistencia SC - 3 De Febrero
11/06 06:30 Guairena 2-1 Deportivo Recoleta Guairena - Deportivo Recoleta
11/06 04:00 Sportivo San Lorenzo 1-2 Independiente Luque Sportivo San Lorenzo - Independiente Luque
09/06 21:00 Sol de America Pastoreo 1-1 Atletico Tembetary Sol de America Pastoreo - Atletico Tembetary
09/06 21:00 Martin Ledesma 0-0 Deportivo Carapegua Martin Ledesma - Deportivo Carapegua
08/06 21:00 Club Fernando de la Mora 2-0 12 de Junio VH Club Fernando de la Mora - 12 de Junio VH
08/06 21:00 Atletico Colegiales 0-1 resistencia SC Atletico Colegiales - resistencia SC
08/06 05:30 Encarnacion FC 3-2 Deportivo Santani Encarnacion FC - Deportivo Santani
08/06 03:00 3 De Febrero 1-2 Rubio nu 3 De Febrero - Rubio nu
04/06 06:30 Rubio nu 3-2 Atletico Colegiales Rubio nu - Atletico Colegiales
Xem kqbd Paraguayan Division 2 hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Paraguayan Division 2 chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Paraguayan Division 2 chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.