Kết quả bóng đá Paraguay reserve team league hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Paraguay reserve team league
10/06 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 2-0 Tacuary Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Tacuary Reserves
10/06 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-1 Sportivo Ameliano Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
07/06 18:30 Club General Caballero Reserves 2-1 Sol de America Reserves Club General Caballero Reserves - Sol de America Reserves
07/06 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 3-1 Tacuary Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Tacuary Reserves
06/06 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 1-1 Club Libertad Reserve Olimpia Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
06/06 18:30 Nacional Asuncion Reserves 2-5 Cerro Porteno Asuncion Reserves Nacional Asuncion Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
05/06 18:30 Club Guarani Reserve 1-1 Mayo Reserves Club Guarani Reserve - Mayo Reserves
04/06 19:00 Sol de America Reserves 1-2 Sportivo Ameliano Reserves Sol de America Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
03/06 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 0-1 Sportivo Luqueno Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
28/05 18:30 Club General Caballero Reserves 1-2 Mayo Reserves Club General Caballero Reserves - Mayo Reserves
27/05 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 4-0 Sportivo Trinidense Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
27/05 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 4-1 Club Libertad Reserve Sportivo Ameliano Reserves - Club Libertad Reserve
24/05 18:30 Sportivo Trinidense Reserves 0-1 Club General Caballero Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Club General Caballero Reserves
23/05 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 3-1 Club Guarani Reserve Cerro Porteno Asuncion Reserves - Club Guarani Reserve
23/05 18:30 Sol de America Reserves 0-2 Tacuary Reserves Sol de America Reserves - Tacuary Reserves
23/05 18:30 Sportivo Luqueno Reserves 0-3 Olimpia Asuncion Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
22/05 18:30 Club Libertad Reserve 0-3 Nacional Asuncion Reserves Club Libertad Reserve - Nacional Asuncion Reserves
22/04 18:30 Sol de America Reserves 4-2 Sportivo Luqueno Reserves Sol de America Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
22/04 18:30 Nacional Asuncion Reserves 0-1 Olimpia Asuncion Reserves Nacional Asuncion Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
22/04 18:30 Tacuary Reserves 1-1 Club Guarani Reserve Tacuary Reserves - Club Guarani Reserve
08/04 18:30 Sol de America Reserves 3-1 Olimpia Asuncion Reserves Sol de America Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
01/04 18:30 Mayo Reserves 1-1 Club Guarani Reserve Mayo Reserves - Club Guarani Reserve
18/03 18:30 Club Guarani Reserve 3-2 Sportivo Trinidense Reserves Club Guarani Reserve - Sportivo Trinidense Reserves
11/03 18:30 Sportivo Luqueno Reserves 1-4 Club Guarani Reserve Sportivo Luqueno Reserves - Club Guarani Reserve
11/03 18:30 Sportivo Trinidense Reserves 1-2 Olimpia Asuncion Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
11/03 18:30 Club Libertad Reserve 1-1 Sportivo Ameliano Reserves Club Libertad Reserve - Sportivo Ameliano Reserves
04/03 18:30 Tacuary Reserves 2-0 Sol de America Reserves Tacuary Reserves - Sol de America Reserves
03/03 18:30 Nacional Asuncion Reserves 3-3 Club Libertad Reserve Nacional Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
26/02 18:30 Club Guarani Reserve 1-1 Olimpia Asuncion Reserves Club Guarani Reserve - Olimpia Asuncion Reserves
26/02 18:30 Club Libertad Reserve 3-1 Tacuary Reserves Club Libertad Reserve - Tacuary Reserves
26/02 18:30 Sportivo Trinidense Reserves 1-5 Sportivo Ameliano Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
25/02 07:30 Mayo Reserves 1-3 Nacional Asuncion Reserves Mayo Reserves - Nacional Asuncion Reserves
19/02 18:30 Sol de America Reserves 0-2 Club Libertad Reserve Sol de America Reserves - Club Libertad Reserve
19/02 18:30 Tacuary Reserves 1-3 Mayo Reserves Tacuary Reserves - Mayo Reserves
19/02 18:30 Nacional Asuncion Reserves 1-3 Sportivo Trinidense Reserves Nacional Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
12/02 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-1 Club Libertad Reserve Cerro Porteno Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
12/02 18:30 Sportivo Luqueno Reserves 2-1 Nacional Asuncion Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Nacional Asuncion Reserves
07/02 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 2-3 Olimpia Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
05/02 18:30 Tacuary Reserves 3-0 Sportivo Luqueno Reserves Tacuary Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
30/01 18:30 Sportivo Trinidense Reserves 2-0 Club Libertad Reserve Sportivo Trinidense Reserves - Club Libertad Reserve
30/01 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-3 Mayo Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Mayo Reserves
29/01 18:30 Club General Caballero Reserves 0-2 Sportivo Ameliano Reserves Club General Caballero Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
26/01 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 2-2 Cerro Porteno Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
25/01 18:30 Sol de America Reserves 0-3 Club Guarani Reserve Sol de America Reserves - Club Guarani Reserve
25/01 18:30 Club Libertad Reserve 2-1 Sportivo Luqueno Reserves Club Libertad Reserve - Sportivo Luqueno Reserves
24/01 18:30 Tacuary Reserves 5-3 Olimpia Asuncion Reserves Tacuary Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
24/01 18:30 Nacional Asuncion Reserves 6-0 Club General Caballero Reserves Nacional Asuncion Reserves - Club General Caballero Reserves
22/01 18:30 Club Guarani Reserve 1-3 Club Libertad Reserve Club Guarani Reserve - Club Libertad Reserve
22/01 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-1 Sportivo Trinidense Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
30/11 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-0 Guarina reserve Sportivo Trinidense Reserves - Guarina reserve
29/11 18:30 Club Libertad Reserve 0-2 Tacuary Reserves Club Libertad Reserve - Tacuary Reserves
27/11 19:00 Nacional Asuncion Reserves 1-0 Cerro Porteno Asuncion Reserves Nacional Asuncion Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
20/11 19:00 Club Guarani Reserve 2-4 Guarina reserve Club Guarani Reserve - Guarina reserve
16/11 04:00 Tacuary Reserves 2-3 Club General Caballero Reserves Tacuary Reserves - Club General Caballero Reserves
14/11 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 1-0 Nacional Asuncion Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Nacional Asuncion Reserves
13/11 18:00 Sportivo Luqueno Reserves 2-1 Club Libertad Reserve Sportivo Luqueno Reserves - Club Libertad Reserve
08/11 19:00 Guarina reserve 2-2 Sportivo Ameliano Reserves Guarina reserve - Sportivo Ameliano Reserves
08/11 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 3-1 Sportivo Luqueno Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
06/11 18:30 Club Guarani Reserve 3-3 Club General Caballero Reserves Club Guarani Reserve - Club General Caballero Reserves
31/10 18:00 Sportivo Luqueno Reserves 2-2 Sportivo Trinidense Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
Xem kqbd Paraguay reserve team league hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Paraguay reserve team league chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Paraguay reserve team league chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.