Kết quả bóng đá Japan Emperor\s Cup hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Japan Emperor\s Cup
17/07 17:00 Japan Soccer College 0-3 Renofa Yamaguchi Japan Soccer College - Renofa Yamaguchi
10/07 17:00 Albirex Niigata 1-6 V-Varen Nagasaki Albirex Niigata - V-Varen Nagasaki
10/07 17:00 Avispa Fukuoka 0-2 Ehime FC Avispa Fukuoka - Ehime FC
10/07 17:00 Cerezo Osaka 1-1 Ventforet Kofu Cerezo Osaka - Ventforet Kofu
10/07 17:00 FC Tokyo 1-1 JEF United Ichihara Chiba FC Tokyo - JEF United Ichihara Chiba
10/07 17:00 Gamba Osaka 2-1 Miyazaki Gamba Osaka - Miyazaki
10/07 17:00 Consadole Sapporo 6-3 Montedio Yamagata Consadole Sapporo - Montedio Yamagata
10/07 17:00 Kashima Antlers 2-1 Fujieda MYFC Kashima Antlers - Fujieda MYFC
10/07 17:00 Kashiwa Reysol 1-1 Tsukuba University Kashiwa Reysol - Tsukuba University
10/07 17:00 Kawasaki Frontale 1-3 Oita Trinita Kawasaki Frontale - Oita Trinita
10/07 17:00 Kyoto Sanga 3-1 Shimizu S-Pulse Kyoto Sanga - Shimizu S-Pulse
10/07 17:00 Hiroshima Sanfrecce 4-0 Iwaki FC Hiroshima Sanfrecce - Iwaki FC
10/07 17:00 Shonan Bellmare 1-0 Tokyo Verdy Shonan Bellmare - Tokyo Verdy
10/07 17:00 Yokohama Marinos 2-2 Mito Hollyhock Yokohama Marinos - Mito Hollyhock
10/07 16:30 Sagan Tosu 3-1 Yokohama FC Sagan Tosu - Yokohama FC
10/07 16:30 Vissel Kobe 2-0 Tokushima Vortis Vissel Kobe - Tokushima Vortis
12/06 17:00 Albirex Niigata 4-4 Giravanz Kitakyushu Albirex Niigata - Giravanz Kitakyushu
12/06 17:00 Avispa Fukuoka 8-0 Fukuyama City FC Avispa Fukuoka - Fukuyama City FC
12/06 17:00 Cerezo Osaka 3-1 J-Lease FC Cerezo Osaka - J-Lease FC
12/06 17:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Chukyo University JEF United Ichihara Chiba - Chukyo University
12/06 17:00 FC Tokyo 3-0 Veertien Kuwana FC Tokyo - Veertien Kuwana
12/06 17:00 Gamba Osaka 3-0 Fukushima United FC Gamba Osaka - Fukushima United FC
12/06 17:00 Consadole Sapporo 3-1 Tochigi City Consadole Sapporo - Tochigi City
12/06 17:00 Jubilo Iwata 1-2 Miyazaki Jubilo Iwata - Miyazaki
12/06 17:00 Kashima Antlers 2-1 Nara Club Kashima Antlers - Nara Club
12/06 17:00 Kashiwa Reysol 2-0 Grulla Morioka Kashiwa Reysol - Grulla Morioka
12/06 17:00 Kawasaki Frontale 2-0 Sony Sendai Kawasaki Frontale - Sony Sendai
12/06 17:00 Kyoto Sanga 2-0 Omiya Ardija Kyoto Sanga - Omiya Ardija
12/06 17:00 Montedio Yamagata 3-2 SC Sagamihara Montedio Yamagata - SC Sagamihara
12/06 17:00 Sagan Tosu 2-1 Kochi United Sagan Tosu - Kochi United
12/06 17:00 Shimizu S-Pulse 9-0 Mitsubishi Nagasaki Shimizu S-Pulse - Mitsubishi Nagasaki
12/06 17:00 Shonan Bellmare 3-1 Konan University Shonan Bellmare - Konan University
12/06 17:00 Vissel Kobe 2-0 Kataller Toyama Vissel Kobe - Kataller Toyama
12/06 17:00 V-Varen Nagasaki 3-2 Kamatamare Sanuki V-Varen Nagasaki - Kamatamare Sanuki
12/06 17:00 Yokohama FC 1-1 Vanraure Hachinohe FC Yokohama FC - Vanraure Hachinohe FC
12/06 17:00 Yokohama Marinos(N) 2-2 FC Gifu Yokohama Marinos(N) - FC Gifu
12/06 17:00 Tokushima Vortis 1-0 Vegalta Sendai Tokushima Vortis - Vegalta Sendai
12/06 17:00 Thespa Kusatsu 1-1 Renofa Yamaguchi Thespa Kusatsu - Renofa Yamaguchi
12/06 17:00 Fujieda MYFC 2-0 Tochigi SC Fujieda MYFC - Tochigi SC
12/06 17:00 Ventforet Kofu 2-0 Honda FC Ventforet Kofu - Honda FC
12/06 17:00 Oita Trinita 1-0 Kagoshima United Oita Trinita - Kagoshima United
12/06 17:00 Fagiano Okayama 1-7 Ehime FC Fagiano Okayama - Ehime FC
12/06 17:00 Blaublitz Akita 0-2 Iwaki FC Blaublitz Akita - Iwaki FC
12/06 17:00 Roasso Kumamoto 1-2 Mito Hollyhock Roasso Kumamoto - Mito Hollyhock
12/06 16:30 Machida Zelvia 1-1 Tsukuba University Machida Zelvia - Tsukuba University
12/06 16:30 Nagoya Grampus 0-1 Japan Soccer College Nagoya Grampus - Japan Soccer College
12/06 16:30 Hiroshima Sanfrecce(N) 11-2 Baleine Shimonoseki Hiroshima Sanfrecce(N) - Baleine Shimonoseki
12/06 16:30 Tokyo Verdy 5-0 AC Nagano Parceiro Tokyo Verdy - AC Nagano Parceiro
26/05 11:00 Tsukuba University(N) 1-0 Meiji University Tsukuba University(N) - Meiji University
26/05 11:00 Fukushima United FC 9-0 Oyama SC Fukushima United FC - Oyama SC
26/05 11:00 AC Nagano Parceiro(N) 7-0 Saruta Kogyo AC Nagano Parceiro(N) - Saruta Kogyo
26/05 11:00 Fukuyama City FC(N) 3-0 Okinawa SV Fukuyama City FC(N) - Okinawa SV
26/05 11:00 Gainare Tottori 1-1 Baleine Shimonoseki Gainare Tottori - Baleine Shimonoseki
26/05 11:00 Vanraure Hachinohe FC 2-0 Briobecca Urayasu Vanraure Hachinohe FC - Briobecca Urayasu
26/05 11:00 Kochi United 1-0 Beluga Rosso Iwami Kochi United - Beluga Rosso Iwami
26/05 11:00 Mitsubishi Motors Mizushima(N) 2-2 Kamatamare Sanuki Mitsubishi Motors Mizushima(N) - Kamatamare Sanuki
26/05 11:00 Celeste Tokushima 0-0 J-Lease FC Celeste Tokushima - J-Lease FC
26/05 11:00 Arterivo Wakayama 1-2 Japan Soccer College Arterivo Wakayama - Japan Soccer College
26/05 11:00 Kataller Toyama 3-0 Kansai University Kataller Toyama - Kansai University
26/05 11:00 Grulla Morioka 3-1 Hokkaido Tokachi Grulla Morioka - Hokkaido Tokachi
Xem kqbd Japan Emperor\s Cup hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Japan Emperor\s Cup chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Japan Emperor\s Cup chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.