Kết quả bóng đá giao hữu Câu lạc bộ hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
giao hữu Câu lạc bộ
16/07 01:30 Knockbreda 1-1 Dundela Knockbreda - Dundela
16/07 01:00 Mousehole 1-4 Exeter City Mousehole - Exeter City
16/07 00:30 Galatasaray(N) 2-5 Fortuna Dusseldorf Galatasaray(N) - Fortuna Dusseldorf
16/07 00:00 Hallwang 3-7 OTSU Hallein Hallwang - OTSU Hallein
16/07 00:00 Al-Sadd(N) 8-0 Manchester 62 FC Al-Sadd(N) - Manchester 62 FC
15/07 22:59 Rosenborg 1-0 Manchester United Rosenborg - Manchester United
15/07 22:59 Al Duhail 3-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Al Duhail - FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15/07 22:30 Al-Sharjah(N) 3-1 Lisen Al-Sharjah(N) - Lisen
15/07 22:30 Hapoel Rishon Lezion 1-0 Hapoel Raanana Hapoel Rishon Lezion - Hapoel Raanana
15/07 22:00 FC Vorskla Poltava 2-1 Skala 1911 Stryi FC Vorskla Poltava - Skala 1911 Stryi
15/07 22:00 Kayserispor 1-3 Samsunspor Kayserispor - Samsunspor
15/07 21:00 Ferencvarosi TC(N) 2-2 West Ham United Ferencvarosi TC(N) - West Ham United
15/07 21:00 Ostersunds FK 0-1 Levanger FK Ostersunds FK - Levanger FK
15/07 19:00 Degerfors IF 3-1 Vasteras SK FK Degerfors IF - Vasteras SK FK
15/07 19:00 UCSA 0-1 FC Victoria Mykolaivka UCSA - FC Victoria Mykolaivka
15/07 18:00 Spartak Moscow 3-0 Nasaf Qarshi Spartak Moscow - Nasaf Qarshi
15/07 13:00 Hapoel Umm Al Fahm 0-2 Hapoel Afula Hapoel Umm Al Fahm - Hapoel Afula
15/07 02:40 CF Atlante 0-2 Tampico Madero CF Atlante - Tampico Madero
15/07 00:00 FC Koper 2-2 Istra 1961 Pula FC Koper - Istra 1961 Pula
15/07 00:00 FK Napredak Krusevac 0-0 Radnik Surdulica FK Napredak Krusevac - Radnik Surdulica
15/07 00:00 Montaneses FC 4-5 Alebrijes de Oaxaca Montaneses FC - Alebrijes de Oaxaca
14/07 22:59 Zaglebie Lubin B 2-0 Miedz Legnica II Zaglebie Lubin B - Miedz Legnica II
14/07 22:30 FK Bashkimi 1-1 Sileks FK Bashkimi - Sileks
14/07 22:30 Detonit Plachkovica 0-4 FK Trajal Krusevac Detonit Plachkovica - FK Trajal Krusevac
14/07 22:30 Septemvri Sofia 0-0 Yantra Gabrovo Septemvri Sofia - Yantra Gabrovo
14/07 22:00 CSKA Sofia 1-0 Gjilani CSKA Sofia - Gjilani
14/07 22:00 Hradec Kralove 0-0 FK MAS Taborsko Hradec Kralove - FK MAS Taborsko
14/07 22:00 Antalyaspor 2-3 Akron Togliatti Antalyaspor - Akron Togliatti
14/07 22:00 Caykur Rizespor(N) 0-5 FC Shakhtar Donetsk Caykur Rizespor(N) - FC Shakhtar Donetsk
14/07 22:00 Obolon Kiev 2-4 FK Epitsentr Dunayivtsi Obolon Kiev - FK Epitsentr Dunayivtsi
14/07 22:00 NK Mura 05 0-0 Zorya NK Mura 05 - Zorya
14/07 21:30 Veres 1-4 Nyva Ternopil Veres - Nyva Ternopil
14/07 21:00 UC Dublin 2-2 Salford City UC Dublin - Salford City
14/07 21:00 SV Schalding Heining(N) 0-4 TSV 1860 Munchen SV Schalding Heining(N) - TSV 1860 Munchen
14/07 21:00 Bohemians 1905 4-0 Trencin Bohemians 1905 - Trencin
14/07 21:00 HW Welders 0-2 Glentoran FC HW Welders - Glentoran FC
14/07 21:00 Kolos Kovalyovka 3-1 Chernomorets Odessa Kolos Kovalyovka - Chernomorets Odessa
14/07 21:00 Vfb Bottrop 1900 0-0 Mulheimer FC 97 Vfb Bottrop 1900 - Mulheimer FC 97
14/07 20:30 Holzheimer SG 4-5 SpVg Schonnebeck Holzheimer SG - SpVg Schonnebeck
14/07 20:00 FC Kray 2-2 Westfalia Herne FC Kray - Westfalia Herne
14/07 20:00 TSV Sasel 3-3 SV Todesfelde TSV Sasel - SV Todesfelde
14/07 20:00 Jahn Regensburg(N) 2-2 SC Eltersdorf Jahn Regensburg(N) - SC Eltersdorf
14/07 20:00 FC Karpaty Lviv 2-3 FC Bukovyna chernivtsi FC Karpaty Lviv - FC Bukovyna chernivtsi
14/07 20:00 LNZ Cherkasy 2-1 FC Livyi Bereh LNZ Cherkasy - FC Livyi Bereh
14/07 20:00 SC 04 Schwabach 2-0 ATSV Erlangen SC 04 Schwabach - ATSV Erlangen
14/07 20:00 VFB Homberg 3-0 Luner SV VFB Homberg - Luner SV
14/07 20:00 Sandvikens IF 2-1 IK Brage Sandvikens IF - IK Brage
14/07 19:00 FC Bruchsal(N) 3-1 TUS Mechtersheim FC Bruchsal(N) - TUS Mechtersheim
14/07 19:00 SG Dynamo Schwerin(N) 1-2 SC Concordia Hamburg SG Dynamo Schwerin(N) - SC Concordia Hamburg
14/07 19:00 SC Freital 1-2 Dynamo Dresden SC Freital - Dynamo Dresden
14/07 19:00 SC Vorwarts Wacker Billstedt 0-4 Phonix Lubeck SC Vorwarts Wacker Billstedt - Phonix Lubeck
14/07 19:00 SG Barockstadt 1-0 FC Hanau 93 SG Barockstadt - FC Hanau 93
14/07 19:00 Polonia Lidzbark 2-1 Olimpia Elblag Polonia Lidzbark - Olimpia Elblag
14/07 19:00 Brondby IF(N) 0-4 Dynamo Kyiv Brondby IF(N) - Dynamo Kyiv
14/07 19:00 FC Giessen 1-1 SV Wehen Wiesbaden FC Giessen - SV Wehen Wiesbaden
14/07 18:30 TuS Bersenbruck 1-7 Monchengladbach AM. TuS Bersenbruck - Monchengladbach AM.
14/07 18:00 VfB Hilden 1-0 TSG Sprockhovel VfB Hilden - TSG Sprockhovel
14/07 18:00 FC Iserlohn 0-3 SV Westfalia Rhynern FC Iserlohn - SV Westfalia Rhynern
14/07 18:00 Rot-Weiss Essen 0-0 TSG Hoffenheim (Youth) Rot-Weiss Essen - TSG Hoffenheim (Youth)
14/07 18:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Carina Gubin Zaglebie Lubin B - Carina Gubin
Xem kqbd giao hữu Câu lạc bộ hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số giao hữu Câu lạc bộ chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc giao hữu Câu lạc bộ chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.