Kết quả bóng đá Cup quốc gia Séc hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Cup quốc gia Séc
21/07 22:00 Petrvald na Morave 3-2 TJ Repiste Petrvald na Morave - TJ Repiste
21/07 22:00 FS Trebic 2-2 Velke Mezirici FS Trebic - Velke Mezirici
21/07 22:00 Sokol Cechovice 5-2 FC Kostelec Na Hane Sokol Cechovice - FC Kostelec Na Hane
20/07 22:00 Ticha 1-1 Novy Jicin Ticha - Novy Jicin
20/07 22:00 Tatran Rousinov 0-1 FC Kurim Tatran Rousinov - FC Kurim
22/05 22:59 FC Viktoria Plzen 1-2 Sparta Praha FC Viktoria Plzen - Sparta Praha
24/04 22:59 FC Viktoria Plzen 3-0 Tescoma Zlin FC Viktoria Plzen - Tescoma Zlin
03/04 22:59 Opava 0-2 Sparta Praha Opava - Sparta Praha
02/04 22:59 Baumit Jablonec 0-3 FC Viktoria Plzen Baumit Jablonec - FC Viktoria Plzen
29/02 01:00 Slavia Praha 2-2 Sparta Praha Slavia Praha - Sparta Praha
28/02 23:59 Tescoma Zlin 1-1 Slovan Liberec Tescoma Zlin - Slovan Liberec
25/02 21:00 Opava 2-0 Dukla Prague Opava - Dukla Prague
07/12 01:00 Hradec Kralove 0-0 Slavia Praha Hradec Kralove - Slavia Praha
17/11 20:00 Slovan Velvary 1-2 Opava Slovan Velvary - Opava
16/11 23:59 Dynamo Ceske Budejovice 1-2 Baumit Jablonec Dynamo Ceske Budejovice - Baumit Jablonec
16/11 22:00 Sigma Olomouc 1-3 FC Viktoria Plzen Sigma Olomouc - FC Viktoria Plzen
02/11 00:30 Bohemians 1905 1-2 Sparta Praha Bohemians 1905 - Sparta Praha
02/11 00:30 Banik Ostrava 0-1 Tescoma Zlin Banik Ostrava - Tescoma Zlin
01/11 23:30 Slovan Liberec 1-0 Mlada Boleslav Slovan Liberec - Mlada Boleslav
01/11 20:30 Dukla Prague 3-1 Vyskov Dukla Prague - Vyskov
12/10 21:00 Marianske Lazne 0-10 FC Viktoria Plzen Marianske Lazne - FC Viktoria Plzen
11/10 22:59 Viktoria Zizkov 0-1 Sigma Olomouc Viktoria Zizkov - Sigma Olomouc
11/10 20:30 FK Kolin 1-7 Bohemians 1905 FK Kolin - Bohemians 1905
11/10 20:00 Unicov 1-2 Tescoma Zlin Unicov - Tescoma Zlin
10/10 22:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Chrudim Dynamo Ceske Budejovice - Chrudim
27/09 22:59 Vysocina jihlava 0-1 Hradec Kralove Vysocina jihlava - Hradec Kralove
27/09 22:59 Synot Slovacko 3-4 Dukla Prague Synot Slovacko - Dukla Prague
27/09 21:00 Vyskov 1-0 Teplice Vyskov - Teplice
27/09 21:00 Slavia Kromeriz 0-2 Slavia Praha Slavia Kromeriz - Slavia Praha
27/09 21:00 Lisen 0-1 Sparta Praha Lisen - Sparta Praha
27/09 20:30 Opava 3-2 Brno Opava - Brno
27/09 20:30 SK Zapy 1-2 Banik Ostrava SK Zapy - Banik Ostrava
27/09 20:30 Domazlice 1-1 Baumit Jablonec Domazlice - Baumit Jablonec
27/09 20:30 Slovan Velvary 1-1 Pardubice Slovan Velvary - Pardubice
26/09 22:00 Mlada Boleslav 4-2 SK Prostejov Mlada Boleslav - SK Prostejov
26/09 21:00 SK Kladno 0-2 Slovan Liberec SK Kladno - Slovan Liberec
20/09 21:00 Slovan Velvary 1-1 FK Graffin Vlasim Slovan Velvary - FK Graffin Vlasim
06/09 22:00 SK Petrin Plzen 0-1 Marianske Lazne SK Petrin Plzen - Marianske Lazne
06/09 22:00 Spartak Sobeslav 2-4 Hradec Kralove Spartak Sobeslav - Hradec Kralove
06/09 22:00 Povltava FA 1-6 Viktoria Zizkov Povltava FA - Viktoria Zizkov
06/09 22:00 Arsenal Ceska Lipa 1-2 Chrudim Arsenal Ceska Lipa - Chrudim
06/09 22:00 Loko Vltavin 0-3 Dukla Prague Loko Vltavin - Dukla Prague
06/09 22:00 SK Zapy 1-0 FK MAS Taborsko SK Zapy - FK MAS Taborsko
06/09 22:00 SK Kladno 2-1 SK Slovan Varnsdorf SK Kladno - SK Slovan Varnsdorf
06/09 22:00 Hlinsko 0-0 Lisen Hlinsko - Lisen
06/09 21:30 Unicov 1-0 MFK Karvina Unicov - MFK Karvina
05/09 22:00 Admira Praha 1-5 Baumit Jablonec Admira Praha - Baumit Jablonec
05/09 22:00 SC Znojmo 2-4 SK Prostejov SC Znojmo - SK Prostejov
30/08 22:59 Mlada Boleslav 4-2 Usti nad Labem Mlada Boleslav - Usti nad Labem
30/08 22:30 Banik Most-Sous 0-3 Pardubice Banik Most-Sous - Pardubice
30/08 22:30 Sokol Brozany 3-4 Teplice Sokol Brozany - Teplice
30/08 22:00 Domazlice 0-0 Marila Pribram Domazlice - Marila Pribram
30/08 22:00 Unie Hlubina 0-8 Synot Slovacko Unie Hlubina - Synot Slovacko
30/08 22:00 Sokol Lanzho 0-1 Tescoma Zlin Sokol Lanzho - Tescoma Zlin
30/08 22:00 FC Vsetin 0-4 Brno FC Vsetin - Brno
30/08 22:00 FK Kolin 3-1 Chlumec nad Cidlinou FK Kolin - Chlumec nad Cidlinou
30/08 22:00 FC Strani 1-2 Slavia Kromeriz FC Strani - Slavia Kromeriz
30/08 21:30 Trinec 1-4 Sigma Olomouc Trinec - Sigma Olomouc
29/08 22:59 Hlucin 0-2 Banik Ostrava Hlucin - Banik Ostrava
29/08 22:30 Sokol Nespeky 1-6 Vysocina jihlava Sokol Nespeky - Vysocina jihlava
Xem kqbd Cup quốc gia Séc hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Cup quốc gia Séc chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Cup quốc gia Séc chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.