Kết quả bóng đá hạng nhất Séc hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng nhất Séc
15/06 22:30 TJ Start Brno 1-1 Slovan Rosice TJ Start Brno - Slovan Rosice
15/06 20:00 Uhersky Brod 4-4 Frydek-Mistek Uhersky Brod - Frydek-Mistek
15/06 15:15 Slavia Prague B 2-1 Slovan Velvary Slavia Prague B - Slovan Velvary
15/06 00:00 Hranice KUNZ 4-2 Unicov Hranice KUNZ - Unicov
14/06 22:30 SC Znojmo 2-1 Hodonin Sardice SC Znojmo - Hodonin Sardice
14/06 22:00 Blansko 3-0 MFK Karvina B Blansko - MFK Karvina B
13/06 22:30 TJ Tatran Bohunice 0-2 Slovacko II TJ Tatran Bohunice - Slovacko II
12/06 22:59 Slovan Velvary 0-0 Slavia Prague B Slovan Velvary - Slavia Prague B
12/06 22:30 Zlinsko 0-3 Trinec Zlinsko - Trinec
11/06 22:59 Hlucin 1-1 Zlin B Hlucin - Zlin B
09/06 22:00 Sokol Hostoun 1-3 Slavia Prague B Sokol Hostoun - Slavia Prague B
09/06 15:15 MFK Karvina B 3-0 Hranice KUNZ MFK Karvina B - Hranice KUNZ
09/06 15:15 Slovacko II 2-1 TJ Start Brno Slovacko II - TJ Start Brno
09/06 15:15 Unicov 3-0 TJ Tatran Bohunice Unicov - TJ Tatran Bohunice
08/06 22:00 Frydek-Mistek 1-3 SC Znojmo Frydek-Mistek - SC Znojmo
08/06 22:00 Frydlant 1-4 Uhersky Brod Frydlant - Uhersky Brod
08/06 22:00 Zivanice 1-0 Pardubice B Zivanice - Pardubice B
08/06 19:30 Preddie J 3-2 SK Motorlet Praha Preddie J - SK Motorlet Praha
08/06 15:30 FK Kraluv Dvur 0-1 Taborsko Akademie FK Kraluv Dvur - Taborsko Akademie
08/06 15:30 Viktoria Plzen B 3-3 Dukla Praha B Viktoria Plzen B - Dukla Praha B
08/06 15:15 Trinec 2-3 Banik Ostrava B Trinec - Banik Ostrava B
08/06 15:15 Mlada Boleslav B 0-0 FK Prepere Mlada Boleslav B - FK Prepere
08/06 15:15 Chlumec nad Cidlinou 3-2 Arsenal Ceska Lipa Chlumec nad Cidlinou - Arsenal Ceska Lipa
08/06 15:15 Jablonec B 1-4 SK Zapy Jablonec B - SK Zapy
08/06 15:15 Admira Praha 0-2 Domazlice Admira Praha - Domazlice
08/06 15:15 Loko Vltavin 5-1 FC Pisek Loko Vltavin - FC Pisek
08/06 15:15 Ceske Budejovice B 5-2 Karlovy Vary Dvory Ceske Budejovice B - Karlovy Vary Dvory
07/06 22:59 Slovan Rosice 2-0 Hlucin Slovan Rosice - Hlucin
07/06 22:59 Banik Most-Sous 2-1 Usti nad Labem Banik Most-Sous - Usti nad Labem
07/06 22:30 Hodonin Sardice 0-0 Blansko Hodonin Sardice - Blansko
07/06 22:00 Zlinsko 2-2 Zlin B Zlinsko - Zlin B
05/06 22:59 Hradec Kralove B 1-0 Slovan Velvary Hradec Kralove B - Slovan Velvary
05/06 21:30 Banik Ostrava B 3-2 Frydlant Banik Ostrava B - Frydlant
05/06 15:00 Slovan Liberec II 0-2 Teplice B Slovan Liberec II - Teplice B
02/06 15:30 Taborsko Akademie 1-2 Admira Praha Taborsko Akademie - Admira Praha
02/06 15:15 Bohemians1905 B(N) 1-3 Loko Vltavin Bohemians1905 B(N) - Loko Vltavin
02/06 15:15 Dukla Praha B 1-1 Preddie J Dukla Praha B - Preddie J
02/06 15:15 Slavia Prague B 5-4 Ceske Budejovice B Slavia Prague B - Ceske Budejovice B
01/06 22:59 Usti nad Labem 3-0 Zivanice Usti nad Labem - Zivanice
01/06 22:00 Uhersky Brod 3-3 Trinec Uhersky Brod - Trinec
01/06 22:00 SC Znojmo 3-0 Frydlant SC Znojmo - Frydlant
01/06 22:00 Slovan Velvary 3-3 Mlada Boleslav B Slovan Velvary - Mlada Boleslav B
01/06 22:00 Domazlice 2-1 Sokol Hostoun Domazlice - Sokol Hostoun
01/06 16:00 Teplice B 2-3 Hradec Kralove B Teplice B - Hradec Kralove B
01/06 15:30 Zlin B 1-0 Slovan Rosice Zlin B - Slovan Rosice
01/06 15:30 Sokol Brozany 1-0 Chlumec nad Cidlinou Sokol Brozany - Chlumec nad Cidlinou
01/06 15:30 FK Prepere 3-1 Jablonec B FK Prepere - Jablonec B
01/06 15:15 TJ Tatran Bohunice 0-2 MFK Karvina B TJ Tatran Bohunice - MFK Karvina B
01/06 15:15 Pardubice B 0-4 FK Kolin Pardubice B - FK Kolin
01/06 15:15 SK Motorlet Praha 1-2 Povltava FA SK Motorlet Praha - Povltava FA
01/06 00:00 Hlucin 2-2 Slovacko II Hlucin - Slovacko II
01/06 00:00 Hranice KUNZ 3-4 Hodonin Sardice Hranice KUNZ - Hodonin Sardice
31/05 22:59 TJ Start Brno 3-3 Unicov TJ Start Brno - Unicov
31/05 22:59 Arsenal Ceska Lipa 4-1 Slovan Liberec II Arsenal Ceska Lipa - Slovan Liberec II
31/05 22:59 SK Zapy 2-1 Banik Most-Sous SK Zapy - Banik Most-Sous
31/05 22:59 FC Pisek 1-1 FK Kraluv Dvur FC Pisek - FK Kraluv Dvur
31/05 22:59 Karlovy Vary Dvory 1-0 Viktoria Plzen B Karlovy Vary Dvory - Viktoria Plzen B
31/05 22:00 Blansko 2-2 Frydek-Mistek Blansko - Frydek-Mistek
31/05 22:00 Zlinsko 1-3 Banik Ostrava B Zlinsko - Banik Ostrava B
29/05 22:59 Bohemians1905 B 4-0 Povltava FA Bohemians1905 B - Povltava FA
Xem kqbd hạng nhất Séc hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng nhất Séc chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng nhất Séc chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.