Kết quả bóng đá Bulgaria B PFG hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Bulgaria B PFG
24/05 22:00 FC Bdin Vidin 4-3 Sportist Svoge FC Bdin Vidin - Sportist Svoge
24/05 22:00 Belasitsa Petrich 0-2 CSKA 1948 Sofia II Belasitsa Petrich - CSKA 1948 Sofia II
24/05 22:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 2-2 Yantra Gabrovo FK Chernomorets 1919 Burgas - Yantra Gabrovo
24/05 22:00 FC Dobrudzha 0-2 PFK Montana FC Dobrudzha - PFK Montana
24/05 22:00 FC Dunav Ruse 2-0 Litex Lovech FC Dunav Ruse - Litex Lovech
24/05 22:00 Marek Dupnitza 0-0 Strumska Slava Marek Dupnitza - Strumska Slava
24/05 22:00 FC Maritsa 1921 1-1 Ludogorets Razgrad II FC Maritsa 1921 - Ludogorets Razgrad II
24/05 22:00 Septemvri Sofia 3-0 Chernomorets Balchik Septemvri Sofia - Chernomorets Balchik
24/05 22:00 Spartak Varna 2-0 Spartak Pleven Spartak Varna - Spartak Pleven
20/05 19:00 PFK Montana 0-2 Septemvri Sofia PFK Montana - Septemvri Sofia
20/05 19:00 Strumska Slava 2-0 FC Dobrudzha Strumska Slava - FC Dobrudzha
20/05 19:00 Yantra Gabrovo 1-2 Marek Dupnitza Yantra Gabrovo - Marek Dupnitza
18/05 22:00 Chernomorets Balchik 2-0 FC Dunav Ruse Chernomorets Balchik - FC Dunav Ruse
18/05 22:00 Sportist Svoge 1-0 FK Chernomorets 1919 Burgas Sportist Svoge - FK Chernomorets 1919 Burgas
13/05 19:00 Marek Dupnitza 2-1 FC Dobrudzha Marek Dupnitza - FC Dobrudzha
12/05 22:00 Belasitsa Petrich 2-0 Ludogorets Razgrad II Belasitsa Petrich - Ludogorets Razgrad II
12/05 22:00 FC Dunav Ruse 1-1 PFK Montana FC Dunav Ruse - PFK Montana
12/05 22:00 Septemvri Sofia 0-2 Strumska Slava Septemvri Sofia - Strumska Slava
12/05 22:00 Yantra Gabrovo 1-1 Sportist Svoge Yantra Gabrovo - Sportist Svoge
11/05 22:00 FC Bdin Vidin 0-1 Spartak Pleven FC Bdin Vidin - Spartak Pleven
11/05 22:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 1-2 CSKA 1948 Sofia II FK Chernomorets 1919 Burgas - CSKA 1948 Sofia II
11/05 22:00 FC Maritsa 1921 0-2 Chernomorets Balchik FC Maritsa 1921 - Chernomorets Balchik
11/05 22:00 Spartak Varna 2-1 Litex Lovech Spartak Varna - Litex Lovech
22/04 21:00 CSKA 1948 Sofia II 0-1 Marek Dupnitza CSKA 1948 Sofia II - Marek Dupnitza
22/04 21:00 Septemvri Sofia 1-2 FC Dunav Ruse Septemvri Sofia - FC Dunav Ruse
21/04 21:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 Yantra Gabrovo Ludogorets Razgrad II - Yantra Gabrovo
20/04 21:00 FC Dobrudzha 4-1 FC Maritsa 1921 FC Dobrudzha - FC Maritsa 1921
20/04 21:00 Litex Lovech 2-0 FK Chernomorets 1919 Burgas Litex Lovech - FK Chernomorets 1919 Burgas
20/04 21:00 PFK Montana 1-3 Belasitsa Petrich PFK Montana - Belasitsa Petrich
20/04 21:00 Spartak Pleven 0-1 Sportist Svoge Spartak Pleven - Sportist Svoge
16/04 21:00 CSKA 1948 Sofia II 1-1 Spartak Pleven CSKA 1948 Sofia II - Spartak Pleven
13/04 21:00 FC Bdin Vidin 2-3 PFK Montana FC Bdin Vidin - PFK Montana
13/04 21:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 2-0 Chernomorets Balchik FK Chernomorets 1919 Burgas - Chernomorets Balchik
13/04 21:00 Marek Dupnitza 1-1 FC Dunav Ruse Marek Dupnitza - FC Dunav Ruse
13/04 21:00 Sportist Svoge 1-0 Ludogorets Razgrad II Sportist Svoge - Ludogorets Razgrad II
13/04 21:00 Yantra Gabrovo 1-2 Litex Lovech Yantra Gabrovo - Litex Lovech
13/04 19:00 FC Maritsa 1921 0-2 Septemvri Sofia FC Maritsa 1921 - Septemvri Sofia
12/04 19:00 Spartak Varna 2-1 FC Dobrudzha Spartak Varna - FC Dobrudzha
08/04 21:00 Ludogorets Razgrad II 2-2 CSKA 1948 Sofia II Ludogorets Razgrad II - CSKA 1948 Sofia II
07/04 21:00 FC Dobrudzha 1-0 Belasitsa Petrich FC Dobrudzha - Belasitsa Petrich
06/04 21:00 Chernomorets Balchik 2-1 Yantra Gabrovo Chernomorets Balchik - Yantra Gabrovo
06/04 21:00 FC Dunav Ruse 2-1 FC Maritsa 1921 FC Dunav Ruse - FC Maritsa 1921
06/04 21:00 Litex Lovech 0-0 Sportist Svoge Litex Lovech - Sportist Svoge
06/04 21:00 PFK Montana 2-2 FK Chernomorets 1919 Burgas PFK Montana - FK Chernomorets 1919 Burgas
06/04 21:00 Spartak Pleven 0-0 Marek Dupnitza Spartak Pleven - Marek Dupnitza
06/04 21:00 Strumska Slava 2-0 FC Bdin Vidin Strumska Slava - FC Bdin Vidin
05/04 21:00 Septemvri Sofia 0-2 Spartak Varna Septemvri Sofia - Spartak Varna
01/04 21:00 CSKA 1948 Sofia II 1-0 Litex Lovech CSKA 1948 Sofia II - Litex Lovech
01/04 20:30 Yantra Gabrovo 2-1 PFK Montana Yantra Gabrovo - PFK Montana
31/03 21:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 1-1 Strumska Slava FK Chernomorets 1919 Burgas - Strumska Slava
31/03 21:00 Spartak Pleven 1-1 Ludogorets Razgrad II Spartak Pleven - Ludogorets Razgrad II
31/03 21:00 Sportist Svoge 1-2 Chernomorets Balchik Sportist Svoge - Chernomorets Balchik
30/03 21:30 FC Bdin Vidin 0-1 FC Dobrudzha FC Bdin Vidin - FC Dobrudzha
30/03 21:30 Belasitsa Petrich 1-2 Septemvri Sofia Belasitsa Petrich - Septemvri Sofia
30/03 21:30 Marek Dupnitza 1-0 FC Maritsa 1921 Marek Dupnitza - FC Maritsa 1921
30/03 21:30 Spartak Varna 3-1 FC Dunav Ruse Spartak Varna - FC Dunav Ruse
16/03 21:30 Chernomorets Balchik 1-3 CSKA 1948 Sofia II Chernomorets Balchik - CSKA 1948 Sofia II
16/03 21:30 FC Dobrudzha 1-0 FK Chernomorets 1919 Burgas FC Dobrudzha - FK Chernomorets 1919 Burgas
16/03 21:30 FC Dunav Ruse 1-1 Belasitsa Petrich FC Dunav Ruse - Belasitsa Petrich
16/03 21:30 FC Maritsa 1921 0-2 Spartak Varna FC Maritsa 1921 - Spartak Varna
Xem kqbd Bulgaria B PFG hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Bulgaria B PFG chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Bulgaria B PFG chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.