Kết quả bóng đá Brazil Mineiluo group B League hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Brazil Mineiluo group B League
21/05 06:00 EC Mamore MG 0-0 Caldense MG EC Mamore MG - Caldense MG
20/05 02:00 Varginha EC 1-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Varginha EC - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
19/05 21:00 Betim FC 1-1 Nacional AC MG Betim FC - Nacional AC MG
19/05 01:00 Aymores 0-0 Democrata SL/MG Aymores - Democrata SL/MG
19/05 01:00 Tupi Juiz de Fora MG 0-0 Valeriodoce Esporte Clube (MG) Tupi Juiz de Fora MG - Valeriodoce Esporte Clube (MG)
16/05 06:00 North Esporte Clube 1-0 Varginha EC North Esporte Clube - Varginha EC
16/05 06:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 EC Mamore MG Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - EC Mamore MG
16/05 06:00 Caldense MG 0-0 Boa Esporte Clube Caldense MG - Boa Esporte Clube
16/05 06:00 Nacional AC MG 1-1 Democrata SL/MG Nacional AC MG - Democrata SL/MG
16/05 05:30 Aymores 2-0 Tupi Juiz de Fora MG Aymores - Tupi Juiz de Fora MG
16/05 01:00 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 0-0 Betim FC Valeriodoce Esporte Clube (MG) - Betim FC
13/05 04:00 EC Mamore MG 1-0 North Esporte Clube EC Mamore MG - North Esporte Clube
12/05 21:00 Betim FC 1-1 Aymores Betim FC - Aymores
12/05 20:00 Boa Esporte Clube 1-1 Varginha EC Boa Esporte Clube - Varginha EC
12/05 01:30 Nacional AC MG 4-4 Valeriodoce Esporte Clube (MG) Nacional AC MG - Valeriodoce Esporte Clube (MG)
11/05 05:30 Democrata SL/MG 4-0 Tupi Juiz de Fora MG Democrata SL/MG - Tupi Juiz de Fora MG
21/11 07:00 EC Mamore MG 2-2 Guarani MG EC Mamore MG - Guarani MG
22/10 01:00 Pocos de Caldas FC 1-4 Guarani MG Pocos de Caldas FC - Guarani MG
15/10 01:30 Nacional Uberaba 1-1 Araxa Nacional Uberaba - Araxa
29/09 02:00 Uberaba MG 0-0 EC Mamore MG Uberaba MG - EC Mamore MG
13/08 01:00 Betim FC 0-1 Uberlandia MG Betim FC - Uberlandia MG
06/08 20:00 Uberlandia MG 5-1 Aymores Uberlandia MG - Aymores
06/08 00:30 Itabirito 1-1 Betim FC Itabirito - Betim FC
03/08 05:30 Aymores 4-0 Boa Esporte Clube Aymores - Boa Esporte Clube
03/08 05:30 Uberlandia MG 2-3 Itabirito Uberlandia MG - Itabirito
02/08 05:30 Betim FC 2-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Betim FC - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
30/07 01:30 Aymores 3-4 Itabirito Aymores - Itabirito
30/07 01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 2-0 Uberlandia MG Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - Uberlandia MG
29/07 05:30 Boa Esporte Clube 0-2 Betim FC Boa Esporte Clube - Betim FC
23/07 20:00 Uberlandia MG 1-0 Boa Esporte Clube Uberlandia MG - Boa Esporte Clube
23/07 03:00 Betim FC 3-2 Aymores Betim FC - Aymores
23/07 00:30 Itabirito 2-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Itabirito - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
18/07 05:30 Boa Esporte Clube 1-3 Uberlandia MG Boa Esporte Clube - Uberlandia MG
16/07 01:30 Aymores 1-1 Betim FC Aymores - Betim FC
13/07 05:30 Betim FC 1-0 Boa Esporte Clube Betim FC - Boa Esporte Clube
13/07 05:30 Uberlandia MG 3-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uberlandia MG - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
13/07 00:30 Itabirito 1-0 Aymores Itabirito - Aymores
09/07 01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-2 Betim FC Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - Betim FC
09/07 00:30 Itabirito 0-0 Uberlandia MG Itabirito - Uberlandia MG
08/07 05:30 Boa Esporte Clube 1-0 Aymores Boa Esporte Clube - Aymores
02/07 03:00 Betim FC 0-1 Itabirito Betim FC - Itabirito
02/07 02:00 Boa Esporte Clube 0-4 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Boa Esporte Clube - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
02/07 01:30 Aymores 1-1 Uberlandia MG Aymores - Uberlandia MG
25/06 20:00 Uberlandia MG 0-0 Betim FC Uberlandia MG - Betim FC
25/06 01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 2-2 Aymores Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - Aymores
18/06 01:00 Boa Esporte Clube 1-0 Uberlandia MG Boa Esporte Clube - Uberlandia MG
18/06 01:00 Nacional AC MG 4-1 Varginha EC Nacional AC MG - Varginha EC
11/06 20:00 Uberlandia MG 4-1 Uniao Luziense Uberlandia MG - Uniao Luziense
11/06 03:00 Betim FC 2-0 Boa Esporte Clube Betim FC - Boa Esporte Clube
11/06 00:30 Itabirito 1-0 Tupi Juiz de Fora MG Itabirito - Tupi Juiz de Fora MG
08/06 07:00 Uniao Luziense 0-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uniao Luziense - Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
08/06 06:00 Boa Esporte Clube 3-1 Tupynambas Boa Esporte Clube - Tupynambas
08/06 06:00 Tupi Juiz de Fora MG 0-2 Betim FC Tupi Juiz de Fora MG - Betim FC
08/06 05:30 Aymores 0-0 Nacional AC MG Aymores - Nacional AC MG
08/06 00:30 Itabirito 4-0 Varginha EC Itabirito - Varginha EC
04/06 03:00 Betim FC 3-0 Aymores Betim FC - Aymores
04/06 02:00 Varginha EC 1-0 Boa Esporte Clube Varginha EC - Boa Esporte Clube
04/06 01:30 Tupi Juiz de Fora MG 0-1 North Esporte Clube Tupi Juiz de Fora MG - North Esporte Clube
04/06 01:00 Nacional AC MG 1-1 Uniao Luziense Nacional AC MG - Uniao Luziense
02/06 05:30 CAP Uberlandia 1-1 Tupynambas CAP Uberlandia - Tupynambas
Xem kqbd Brazil Mineiluo group B League hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Brazil Mineiluo group B League chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Brazil Mineiluo group B League chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.