Kết quả bóng đá Belarus Womens Premier League hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Womens Premier League
07/07 18:00 Smorgon (W) 0-4 Bobruichanka Bobruisk (W) Smorgon (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
05/07 21:00 FC Gomel (W) 0-5 Dnepr Mogilev (W) FC Gomel (W) - Dnepr Mogilev (W)
04/07 21:00 Energetik-BGU Minsk (W) 14-0 Smorgon (W) Energetik-BGU Minsk (W) - Smorgon (W)
04/07 20:00 FK Minsk (W) 10-0 Dyussh Polesgu (W) FK Minsk (W) - Dyussh Polesgu (W)
04/07 17:00 ABFF U19 (W) 4-1 Lokomotiv Vitebsk (W) ABFF U19 (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
03/07 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 4-0 Dinamo Brest (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
29/06 22:30 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-2 Energetik-BGU Minsk (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
29/06 21:30 Dyussh Polesgu (W) 0-12 Dinamo-BGUFK Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
29/06 17:30 Smorgon (W) 0-9 ABFF U19 (W) Smorgon (W) - ABFF U19 (W)
29/06 16:00 Dinamo Brest (W) 5-0 FC Gomel (W) Dinamo Brest (W) - FC Gomel (W)
28/06 20:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 0-2 FK Minsk (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - FK Minsk (W)
24/06 22:59 ABFF U19 (W) 1-1 Bobruichanka Bobruisk (W) ABFF U19 (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
24/06 21:30 FK Minsk (W) 18-0 Smorgon (W) FK Minsk (W) - Smorgon (W)
24/06 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 5-1 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
24/06 16:00 Dnepr Mogilev (W) 1-3 Dinamo Brest (W) Dnepr Mogilev (W) - Dinamo Brest (W)
23/06 18:00 FC Gomel (W) 2-1 Dyussh Polesgu (W) FC Gomel (W) - Dyussh Polesgu (W)
15/06 21:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-5 FK Minsk (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - FK Minsk (W)
14/06 21:00 Dyussh Polesgu (W) 0-6 Dnepr Mogilev (W) Dyussh Polesgu (W) - Dnepr Mogilev (W)
14/06 20:00 FC Gomel (W) 0-5 Lokomotiv Vitebsk (W) FC Gomel (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
14/06 16:50 Energetik-BGU Minsk (W) 3-0 Belarus (W) U19 Energetik-BGU Minsk (W) - Belarus (W) U19
09/06 22:59 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 3-0 Bobruichanka Bobruisk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
09/06 20:00 FK Minsk (W) 1-0 Energetik-BGU Minsk (W) FK Minsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
09/06 17:00 FC Gomel (W) 1-1 Smorgon (W) FC Gomel (W) - Smorgon (W)
08/06 22:30 Dnepr Mogilev (W) 1-0 Lokomotiv Vitebsk (W) Dnepr Mogilev (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
08/06 20:30 Dinamo Brest (W) 7-0 Dyussh Polesgu (W) Dinamo Brest (W) - Dyussh Polesgu (W)
01/06 19:00 Dnepr Mogilev (W) 8-0 Smorgon (W) Dnepr Mogilev (W) - Smorgon (W)
24/05 18:00 Dinamo Brest (W) 0-2 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo Brest (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
23/05 22:30 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 3-1 Energetik-BGU Minsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
23/05 20:30 FK Minsk (W) 5-0 ABFF U19 (W) FK Minsk (W) - ABFF U19 (W)
19/05 21:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 3-1 Dnepr Mogilev (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Dnepr Mogilev (W)
19/05 18:00 Energetik-BGU Minsk (W) 7-0 FC Gomel (W) Energetik-BGU Minsk (W) - FC Gomel (W)
13/05 22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 2-1 FK Minsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - FK Minsk (W)
13/05 20:00 Dnepr Mogilev (W) 0-1 Energetik-BGU Minsk (W) Dnepr Mogilev (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
13/05 19:00 Dinamo Brest (W) 3-0 Bobruichanka Bobruisk (W) Dinamo Brest (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
13/05 18:00 FC Gomel (W) 0-6 ABFF U19 (W) FC Gomel (W) - ABFF U19 (W)
13/05 17:00 Dyussh Polesgu (W) 3-2 Smorgon (W) Dyussh Polesgu (W) - Smorgon (W)
24/04 18:00 Smorgon (W) 0-1 FC Gomel (W) Smorgon (W) - FC Gomel (W)
21/04 20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-16 FK Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - FK Minsk (W)
14/04 21:00 ABFF U19 (W) 6-0 Smorgon (W) ABFF U19 (W) - Smorgon (W)
28/03 21:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 1-1 ABFF U19 (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - ABFF U19 (W)
28/03 20:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 1-4 Dinamo-BGUFK Minsk (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
28/03 19:00 Smorgon (W) 0-14 FK Minsk (W) Smorgon (W) - FK Minsk (W)
22/03 20:00 FC Gomel (W) 0-3 Lokomotiv Vitebsk (W) FC Gomel (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
15/03 21:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 0-1 Dnepr Mogilev (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
19/11 19:00 Dnepr Mogilev (W) 0-1 ABFF U19 (W) Dnepr Mogilev (W) - ABFF U19 (W)
19/11 19:00 Dinamo Brest (W) 0-3 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo Brest (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
19/11 19:00 Dyussh Polesgu (W) 1-5 Bobruichanka Bobruisk (W) Dyussh Polesgu (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
19/11 19:00 FC Gomel (W) 0-14 Dinamo-BGUFK Minsk (W) FC Gomel (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
19/11 19:00 FK Minsk (W) 5-2 Energetik-BGU Minsk (W) FK Minsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
15/11 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 5-0 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
10/11 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 6-0 Dnepr Mogilev (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
15/10 19:30 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 4-0 Dinamo Brest (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
15/10 18:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-1 Smorgon (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Smorgon (W)
13/10 19:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 1-2 Energetik-BGU Minsk (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
08/10 22:59 FK Minsk (W) 0-2 Dinamo-BGUFK Minsk (W) FK Minsk (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
06/10 20:00 Dyussh Polesgu (W) 1-4 Dnepr Mogilev (W) Dyussh Polesgu (W) - Dnepr Mogilev (W)
01/10 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 2-0 Smorgon (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Smorgon (W)
15/09 21:30 FK Minsk (W) 3-0 Dnepr Mogilev (W) FK Minsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
15/09 19:30 Lokomotiv Vitebsk (W) 2-5 ABFF U19 (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - ABFF U19 (W)
10/09 19:00 ABFF U19 (W) 8-0 Bobruichanka Bobruisk (W) ABFF U19 (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
Xem kqbd Belarus Womens Premier League hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Belarus Womens Premier League chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Belarus Womens Premier League chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.