Kết quả bóng đá Belarus Pershaya Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Pershaya Liga
21/07 19:30 Dnepr Rohachev 3-1 Ostrowitz Dnepr Rohachev - Ostrowitz
21/07 19:00 FC Baranovichi 0-3 FC Molodechno FC Baranovichi - FC Molodechno
20/07 22:00 Volna Pinsk 2-1 BATE-2 Borisov Volna Pinsk - BATE-2 Borisov
20/07 21:00 Niva Dolbizno 2-1 Shakhter Soligorsk II Niva Dolbizno - Shakhter Soligorsk II
20/07 20:00 FK Bumprom 4-1 FK Lida FK Bumprom - FK Lida
20/07 19:00 FC Belshina Babruisk 3-1 Dinamo-2 Minsk FC Belshina Babruisk - Dinamo-2 Minsk
19/07 22:00 Kommunalnik Slonim 2-3 Energetik-BGU Minsk Kommunalnik Slonim - Energetik-BGU Minsk
19/07 21:30 Torpedo-2 Zhodino 1-3 Lokomotiv Gomel Torpedo-2 Zhodino - Lokomotiv Gomel
19/07 21:00 Belarus U17 1-2 FK Orsha Belarus U17 - FK Orsha
07/07 21:00 FC Molodechno 1-0 Dnepr Rohachev FC Molodechno - Dnepr Rohachev
07/07 20:00 Ostrowitz 3-3 Niva Dolbizno Ostrowitz - Niva Dolbizno
07/07 19:00 FK Orsha 2-0 Kommunalnik Slonim FK Orsha - Kommunalnik Slonim
07/07 18:00 BATE-2 Borisov 6-2 Torpedo-2 Zhodino BATE-2 Borisov - Torpedo-2 Zhodino
06/07 22:00 Dinamo-2 Minsk 1-2 FK Bumprom Dinamo-2 Minsk - FK Bumprom
06/07 20:00 Energetik-BGU Minsk 0-0 FC Baranovichi Energetik-BGU Minsk - FC Baranovichi
06/07 19:00 Lokomotiv Gomel 0-2 FC Belshina Babruisk Lokomotiv Gomel - FC Belshina Babruisk
05/07 22:00 FK Lida 1-2 Belarus U17 FK Lida - Belarus U17
05/07 21:00 Shakhter Soligorsk II 1-4 Volna Pinsk Shakhter Soligorsk II - Volna Pinsk
30/06 22:00 FC Belshina Babruisk 1-0 BATE-2 Borisov FC Belshina Babruisk - BATE-2 Borisov
30/06 21:00 Dnepr Rohachev 1-2 FC Baranovichi Dnepr Rohachev - FC Baranovichi
30/06 21:00 Volna Pinsk 3-2 Ostrowitz Volna Pinsk - Ostrowitz
30/06 20:00 Torpedo-2 Zhodino 1-1 Shakhter Soligorsk II Torpedo-2 Zhodino - Shakhter Soligorsk II
29/06 22:00 FK Bumprom 0-0 Lokomotiv Gomel FK Bumprom - Lokomotiv Gomel
29/06 21:00 FK Orsha 2-2 Energetik-BGU Minsk FK Orsha - Energetik-BGU Minsk
29/06 20:00 Kommunalnik Slonim 2-2 FK Lida Kommunalnik Slonim - FK Lida
29/06 19:00 Niva Dolbizno 0-0 FC Molodechno Niva Dolbizno - FC Molodechno
28/06 21:30 Belarus U17 0-2 Dinamo-2 Minsk Belarus U17 - Dinamo-2 Minsk
23/06 22:59 FC Molodechno 3-0 Volna Pinsk FC Molodechno - Volna Pinsk
23/06 22:00 BATE-2 Borisov 1-0 FK Bumprom BATE-2 Borisov - FK Bumprom
23/06 20:00 FC Baranovichi 1-3 Niva Dolbizno FC Baranovichi - Niva Dolbizno
23/06 19:00 FK Lida 0-1 FK Orsha FK Lida - FK Orsha
23/06 00:00 Dinamo-2 Minsk 2-0 Kommunalnik Slonim Dinamo-2 Minsk - Kommunalnik Slonim
22/06 22:00 Shakhter Soligorsk II 3-5 FC Belshina Babruisk Shakhter Soligorsk II - FC Belshina Babruisk
22/06 21:00 Ostrowitz 3-0 Torpedo-2 Zhodino Ostrowitz - Torpedo-2 Zhodino
22/06 20:00 Energetik-BGU Minsk 2-5 Dnepr Rohachev Energetik-BGU Minsk - Dnepr Rohachev
22/06 20:00 Lokomotiv Gomel 3-2 Belarus U17 Lokomotiv Gomel - Belarus U17
16/06 22:59 Volna Pinsk 2-0 FC Baranovichi Volna Pinsk - FC Baranovichi
16/06 21:00 FK Orsha 1-0 Dinamo-2 Minsk FK Orsha - Dinamo-2 Minsk
16/06 19:00 Niva Dolbizno 3-1 Dnepr Rohachev Niva Dolbizno - Dnepr Rohachev
15/06 22:00 FK Lida 1-0 Energetik-BGU Minsk FK Lida - Energetik-BGU Minsk
15/06 21:00 FC Belshina Babruisk 1-1 Ostrowitz FC Belshina Babruisk - Ostrowitz
15/06 20:00 FK Bumprom 3-0 Shakhter Soligorsk II FK Bumprom - Shakhter Soligorsk II
14/06 22:59 Torpedo-2 Zhodino 0-2 FC Molodechno Torpedo-2 Zhodino - FC Molodechno
14/06 21:00 Kommunalnik Slonim 1-0 Lokomotiv Gomel Kommunalnik Slonim - Lokomotiv Gomel
14/06 17:00 Belarus U17 3-1 BATE-2 Borisov Belarus U17 - BATE-2 Borisov
09/06 21:00 Ostrowitz 0-0 FK Bumprom Ostrowitz - FK Bumprom
09/06 20:00 Energetik-BGU Minsk 0-4 Niva Dolbizno Energetik-BGU Minsk - Niva Dolbizno
09/06 19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 FK Orsha Lokomotiv Gomel - FK Orsha
09/06 18:00 FC Baranovichi 2-1 Torpedo-2 Zhodino FC Baranovichi - Torpedo-2 Zhodino
08/06 22:00 Shakhter Soligorsk II 2-0 Belarus U17 Shakhter Soligorsk II - Belarus U17
08/06 20:30 Dnepr Rohachev 2-0 Volna Pinsk Dnepr Rohachev - Volna Pinsk
08/06 20:00 Dinamo-2 Minsk 0-2 FK Lida Dinamo-2 Minsk - FK Lida
08/06 19:00 BATE-2 Borisov 0-0 Kommunalnik Slonim BATE-2 Borisov - Kommunalnik Slonim
08/06 18:00 FC Molodechno 5-0 FC Belshina Babruisk FC Molodechno - FC Belshina Babruisk
04/06 00:00 Dinamo-2 Minsk 3-2 Energetik-BGU Minsk Dinamo-2 Minsk - Energetik-BGU Minsk
03/06 22:00 Volna Pinsk 1-1 Niva Dolbizno Volna Pinsk - Niva Dolbizno
03/06 20:00 Torpedo-2 Zhodino 2-1 Dnepr Rohachev Torpedo-2 Zhodino - Dnepr Rohachev
02/06 22:00 FC Belshina Babruisk 5-0 FC Baranovichi FC Belshina Babruisk - FC Baranovichi
02/06 20:00 FK Bumprom 2-1 FC Molodechno FK Bumprom - FC Molodechno
02/06 19:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Shakhter Soligorsk II Kommunalnik Slonim - Shakhter Soligorsk II
Xem kqbd Belarus Pershaya Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Belarus Pershaya Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Belarus Pershaya Liga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.