Kết quả bóng đá Austria Landesliga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austria Landesliga
16/06 22:00 ESV Murzzuschlag 2-1 SV Lassing ESV Murzzuschlag - SV Lassing
15/06 22:59 SV Vols 2-5 SV Telfs SV Vols - SV Telfs
15/06 22:59 SV Lebring 1-0 USV Draxler Mooskirc SV Lebring - USV Draxler Mooskirc
15/06 21:00 Hellas Kagran 2-5 SV Wienerberger Hellas Kagran - SV Wienerberger
15/06 21:00 FC 1980 Wien 4-2 SC Mannsworth FC 1980 Wien - SC Mannsworth
15/06 21:00 FV Austria XIII 2-0 Sportunion Mauer FV Austria XIII - Sportunion Mauer
15/06 20:30 Simmeringer SC 3-0 Waf Brigittenau Simmeringer SC - Waf Brigittenau
15/06 01:00 FC Magna Wiener Neustadt 3-0 USC Rohrbach FC Magna Wiener Neustadt - USC Rohrbach
15/06 01:00 Haitzendorf 7-0 HarreitherWaldhofen Haitzendorf - HarreitherWaldhofen
15/06 00:30 ASV Schrems 2-0 SC Korneuburg ASV Schrems - SC Korneuburg
15/06 00:30 USV Scheiblingkirchen-Warth 1-2 Zwettl SC USV Scheiblingkirchen-Warth - Zwettl SC
15/06 00:00 Worgl Obi SV 0-1 SC Kundl Worgl Obi SV - SC Kundl
15/06 00:00 SC Ortmann 1-1 SC Retz SC Ortmann - SC Retz
14/06 23:30 SV Donau 0-1 SC Red Star Penzing SV Donau - SC Red Star Penzing
14/06 22:59 Slovan HAC 5-1 Stadlau Slovan HAC - Stadlau
14/06 22:59 SV Gerasdorf Stammer 2-2 ASV 13 Vienna SV Gerasdorf Stammer - ASV 13 Vienna
13/06 23:30 SV Schwechat 1-4 Helfort 15 SV Schwechat - Helfort 15
12/06 23:30 USV Draxler Mooskirc 0-0 SV Lebring USV Draxler Mooskirc - SV Lebring
12/06 23:30 SV Ilztal 5-2 TUS Greinbach SV Ilztal - TUS Greinbach
09/06 22:00 Union St.Florian 7-1 SVL Flavia Solva Union St.Florian - SVL Flavia Solva
09/06 22:00 St Veit am Vogau 5-1 UFC Soding St Veit am Vogau - UFC Soding
09/06 15:30 Waf Brigittenau 1-2 FC 1980 Wien Waf Brigittenau - FC 1980 Wien
08/06 22:59 SC Pinkafeld 2-1 SC Bad Sauerbrunn SC Pinkafeld - SC Bad Sauerbrunn
08/06 22:59 Stadlau 0-0 SV Donau Stadlau - SV Donau
08/06 22:30 SC Retz 0-0 ASV Schrems SC Retz - ASV Schrems
08/06 22:30 Luders Dov 1-5 SV Leithaprodersdorf Luders Dov - SV Leithaprodersdorf
08/06 22:00 SV Kloch 2-7 SVU Halbenrain SV Kloch - SVU Halbenrain
08/06 22:00 1. FC Leibnitz 3-2 SV Lannach 1. FC Leibnitz - SV Lannach
08/06 22:00 SV Deutsch Goritz 2-3 FC Bad Radkersburg SV Deutsch Goritz - FC Bad Radkersburg
08/06 22:00 ATSV Wolfsberg 2-2 TUS St Peter/O ATSV Wolfsberg - TUS St Peter/O
08/06 22:00 USV RB Hof 1-3 St. Stefan Im Rosental USV RB Hof - St. Stefan Im Rosental
08/06 22:00 Salzburger AK 1914 3-0 UFV Thalgau Salzburger AK 1914 - UFV Thalgau
08/06 21:00 Helfort 15 2-1 Simmeringer SC Helfort 15 - Simmeringer SC
08/06 20:00 SV Wienerberger 3-1 Slovan HAC SV Wienerberger - Slovan HAC
08/06 19:00 Sportunion Mauer 6-0 SV Schwechat Sportunion Mauer - SV Schwechat
08/06 00:30 HarreitherWaldhofen 0-2 SCU Kilb HarreitherWaldhofen - SCU Kilb
08/06 00:30 SC Korneuburg 3-1 Langenrohr SC Korneuburg - Langenrohr
08/06 00:30 St.Polten Amateure 0-2 FC Magna Wiener Neustadt St.Polten Amateure - FC Magna Wiener Neustadt
08/06 00:30 Kottingbrunn 1-1 SC Ortmann Kottingbrunn - SC Ortmann
08/06 00:30 Zwettl SC 3-2 UFC St Peter Zwettl SC - UFC St Peter
08/06 00:10 SV Strasswalchen 1-4 OTSU Hallein SV Strasswalchen - OTSU Hallein
08/06 00:00 SV Tillmitsch 2-0 USV Gnas SV Tillmitsch - USV Gnas
08/06 00:00 SV Lebring 3-4 SV Wildon SV Lebring - SV Wildon
08/06 00:00 SC Kalsdorf 5-0 TUS Heiligenkreuz SC Kalsdorf - TUS Heiligenkreuz
08/06 00:00 SK Furstenfeld 3-3 Weinland Gamlitz SK Furstenfeld - Weinland Gamlitz
07/06 23:30 SAK Klagenfurt 2-3 SK Austria Klagenfurt Amateure SAK Klagenfurt - SK Austria Klagenfurt Amateure
07/06 23:30 Atus Velden 1-2 SV Lendorf Atus Velden - SV Lendorf
07/06 22:59 SC Mannsworth 2-3 Hellas Kagran SC Mannsworth - Hellas Kagran
07/06 22:59 SV Gerasdorf Stammer 2-2 FV Austria XIII SV Gerasdorf Stammer - FV Austria XIII
07/06 00:00 Usv Hengsberg 6-2 Usv Ragnitz Usv Hengsberg - Usv Ragnitz
06/06 00:30 ASV Siegendorf 2-1 Sportverein Schattendorf ASV Siegendorf - Sportverein Schattendorf
06/06 00:00 Puch 1-2 SV Grodig Puch - SV Grodig
02/06 22:30 Haitzendorf 0-0 St.Polten Amateure Haitzendorf - St.Polten Amateure
02/06 22:00 TUS Raiffeisen Paldau 3-2 FC Gleisdorf 09 II TUS Raiffeisen Paldau - FC Gleisdorf 09 II
02/06 22:00 FC Bad Radkersburg 0-2 SU Straden FC Bad Radkersburg - SU Straden
02/06 22:00 KAC 1909 1-3 Atus Velden KAC 1909 - Atus Velden
02/06 22:00 St Jakob/Rosental 2-1 SAK Klagenfurt St Jakob/Rosental - SAK Klagenfurt
02/06 22:00 SV Kuchl 12-1 Union Henndorf SV Kuchl - Union Henndorf
02/06 21:00 SC St Stefan 2-1 DSG Ferlach SC St Stefan - DSG Ferlach
02/06 18:30 SV Bad Ischl 6-0 Union Ostermiething SV Bad Ischl - Union Ostermiething
Xem kqbd Austria Landesliga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Austria Landesliga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Austria Landesliga chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.