Kết quả bóng đá Austria Erste Division hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austria Erste Division
25/05 22:30 SC Bregenz 1-0 Trenkwalder Admira Wacker SC Bregenz - Trenkwalder Admira Wacker
25/05 22:30 First Wien 1894 4-1 SKU Amstetten First Wien 1894 - SKU Amstetten
25/05 22:30 Grazer AK 4-2 Kapfenberg Grazer AK - Kapfenberg
25/05 22:30 SV Horn 1-3 St.Polten SV Horn - St.Polten
25/05 22:30 Leoben 2-1 Sturm Graz (Youth) Leoben - Sturm Graz (Youth)
25/05 22:30 FC Liefering 4-3 Lafnitz FC Liefering - Lafnitz
25/05 22:30 SV Ried 1-0 FC Dornbirn 1913 SV Ried - FC Dornbirn 1913
25/05 22:30 SV Stripfing Weiden 2-2 Floridsdorfer AC SV Stripfing Weiden - Floridsdorfer AC
20/05 21:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-3 First Wien 1894 Trenkwalder Admira Wacker - First Wien 1894
20/05 21:00 SKU Amstetten 1-1 SV Horn SKU Amstetten - SV Horn
20/05 21:00 FC Dornbirn 1913 2-1 Leoben FC Dornbirn 1913 - Leoben
20/05 21:00 Floridsdorfer AC 0-0 Grazer AK Floridsdorfer AC - Grazer AK
20/05 21:00 Kapfenberg 1-3 FC Liefering Kapfenberg - FC Liefering
20/05 21:00 Lafnitz 0-4 SV Ried Lafnitz - SV Ried
20/05 21:00 St.Polten 2-2 SC Bregenz St.Polten - SC Bregenz
20/05 21:00 Sturm Graz (Youth) 2-0 SV Stripfing Weiden Sturm Graz (Youth) - SV Stripfing Weiden
17/05 23:10 SKU Amstetten 1-1 FC Liefering SKU Amstetten - FC Liefering
17/05 23:10 FC Dornbirn 1913 3-1 St.Polten FC Dornbirn 1913 - St.Polten
17/05 23:10 First Wien 1894 4-2 Kapfenberg First Wien 1894 - Kapfenberg
17/05 23:10 SV Horn 2-3 Floridsdorfer AC SV Horn - Floridsdorfer AC
17/05 23:10 Lafnitz 1-3 Trenkwalder Admira Wacker Lafnitz - Trenkwalder Admira Wacker
17/05 23:10 Leoben 2-0 SC Bregenz Leoben - SC Bregenz
17/05 23:10 SV Ried 1-0 Sturm Graz (Youth) SV Ried - Sturm Graz (Youth)
17/05 23:10 SV Stripfing Weiden 2-5 Grazer AK SV Stripfing Weiden - Grazer AK
12/05 15:30 Kapfenberg 4-2 SKU Amstetten Kapfenberg - SKU Amstetten
12/05 15:30 Sturm Graz (Youth) 1-4 Lafnitz Sturm Graz (Youth) - Lafnitz
11/05 19:30 Floridsdorfer AC 1-1 FC Dornbirn 1913 Floridsdorfer AC - FC Dornbirn 1913
11/05 19:30 Grazer AK 1-1 SV Horn Grazer AK - SV Horn
11/05 01:30 St.Polten 0-4 SV Ried St.Polten - SV Ried
10/05 23:10 Trenkwalder Admira Wacker 2-0 Leoben Trenkwalder Admira Wacker - Leoben
10/05 23:10 SC Bregenz 0-2 SV Stripfing Weiden SC Bregenz - SV Stripfing Weiden
10/05 23:10 FC Liefering 0-1 First Wien 1894 FC Liefering - First Wien 1894
21/04 15:30 Grazer AK 3-1 St.Polten Grazer AK - St.Polten
20/04 19:30 SV Stripfing Weiden 2-2 FC Dornbirn 1913 SV Stripfing Weiden - FC Dornbirn 1913
20/04 01:30 SC Bregenz 0-2 Floridsdorfer AC SC Bregenz - Floridsdorfer AC
19/04 23:10 First Wien 1894 2-0 Lafnitz First Wien 1894 - Lafnitz
19/04 23:10 SV Horn 0-2 SV Ried SV Horn - SV Ried
19/04 23:10 Leoben 1-2 FC Liefering Leoben - FC Liefering
19/04 23:10 Trenkwalder Admira Wacker 1-0 Kapfenberg Trenkwalder Admira Wacker - Kapfenberg
19/04 23:10 SKU Amstetten 1-4 Sturm Graz (Youth) SKU Amstetten - Sturm Graz (Youth)
14/04 15:30 Lafnitz 2-2 SKU Amstetten Lafnitz - SKU Amstetten
14/04 15:30 Sturm Graz (Youth) 2-1 SV Horn Sturm Graz (Youth) - SV Horn
14/04 01:00 SV Ried 5-0 SC Bregenz SV Ried - SC Bregenz
13/04 01:30 Floridsdorfer AC 0-2 Leoben Floridsdorfer AC - Leoben
12/04 23:10 FC Dornbirn 1913 1-0 First Wien 1894 FC Dornbirn 1913 - First Wien 1894
12/04 23:10 Kapfenberg 3-1 SV Stripfing Weiden Kapfenberg - SV Stripfing Weiden
12/04 23:10 FC Liefering 2-0 Grazer AK FC Liefering - Grazer AK
12/04 23:10 St.Polten 0-3 Trenkwalder Admira Wacker St.Polten - Trenkwalder Admira Wacker
07/04 15:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-0 Floridsdorfer AC Trenkwalder Admira Wacker - Floridsdorfer AC
06/04 19:30 SKU Amstetten 0-1 FC Dornbirn 1913 SKU Amstetten - FC Dornbirn 1913
06/04 19:30 SC Bregenz 3-3 Sturm Graz (Youth) SC Bregenz - Sturm Graz (Youth)
06/04 19:30 Grazer AK 1-1 Leoben Grazer AK - Leoben
05/04 23:10 First Wien 1894 7-3 St.Polten First Wien 1894 - St.Polten
05/04 23:10 SV Horn 2-1 Lafnitz SV Horn - Lafnitz
05/04 23:10 Kapfenberg 1-3 SV Ried Kapfenberg - SV Ried
05/04 23:10 SV Stripfing Weiden 1-2 FC Liefering SV Stripfing Weiden - FC Liefering
31/03 17:30 FC Liefering 4-1 Floridsdorfer AC FC Liefering - Floridsdorfer AC
31/03 15:30 SV Stripfing Weiden 3-2 First Wien 1894 SV Stripfing Weiden - First Wien 1894
31/03 15:30 Sturm Graz (Youth) 1-3 Trenkwalder Admira Wacker Sturm Graz (Youth) - Trenkwalder Admira Wacker
30/03 21:30 FC Dornbirn 1913 4-0 SV Horn FC Dornbirn 1913 - SV Horn
Xem kqbd Austria Erste Division hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Austria Erste Division chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Austria Erste Division chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.