Kết quả bóng đá Austria Amateur cup hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austria Amateur cup
22/05 00:00 Deutschlandsberger SC 2-1 TUS Bad Gleichenberg Deutschlandsberger SC - TUS Bad Gleichenberg
20/05 22:30 SK Pama 0-2 Andelsbuch SK Pama - Andelsbuch
20/05 22:00 SVG Reichenau 4-0 FC Volders SVG Reichenau - FC Volders
15/05 23:45 SV Kuchl 1-2 FC Pinzgau Saalfelden SV Kuchl - FC Pinzgau Saalfelden
15/05 22:45 ASKO Kottmannsdorf 3-2 SV Dellach Gail ASKO Kottmannsdorf - SV Dellach Gail
24/04 00:30 Helfort 15 8-0 Sportunion Mauer Helfort 15 - Sportunion Mauer
16/04 22:30 TSV Grafenstein 6-2 SVG Bleiburg TSV Grafenstein - SVG Bleiburg
10/04 22:30 Lustenau 1-3 RW Rankweil Lustenau - RW Rankweil
01/04 21:00 Deutschlandsberger SC 3-2 SV Tillmitsch Deutschlandsberger SC - SV Tillmitsch
01/04 21:00 FC Wacker Innsbruck 3-2 SK Ebbs FC Wacker Innsbruck - SK Ebbs
01/04 21:00 Weinland Gamlitz 5-0 Usv Hengsberg Weinland Gamlitz - Usv Hengsberg
29/03 02:30 SK Cro Vienna 2-1 SC Red Star Penzing SK Cro Vienna - SC Red Star Penzing
28/03 02:00 Helfort 15 4-2 Sportunion Schonbrunn Helfort 15 - Sportunion Schonbrunn
27/03 01:45 Loipersdorf 4-3 USC Eichkogl Loipersdorf - USC Eichkogl
14/03 02:00 FC 1980 Wien 0-3 SV Donau FC 1980 Wien - SV Donau
22/02 02:30 SV Hirschstetten 1-2 SV Schwechat SV Hirschstetten - SV Schwechat
21/02 01:45 SC Red Star Penzing 3-1 Stadlau SC Red Star Penzing - Stadlau
11/02 17:30 Slovan HAC 4-2 SC Maccabi Wien Slovan HAC - SC Maccabi Wien
10/02 20:30 SV Essling 1-4 SV Donau SV Essling - SV Donau
27/01 20:00 Waf Brigittenau 2-2 Stadlau Waf Brigittenau - Stadlau
06/12 01:30 SV Wienerberger 0-1 DSV Fortuna 05 SV Wienerberger - DSV Fortuna 05
02/12 01:30 FC Royal Persia 3-4 SV Essling FC Royal Persia - SV Essling
01/12 01:30 LAC Inter 3-3 SV Donau LAC Inter - SV Donau
30/11 02:30 FC Akdenizgucu Wien 1-9 Sportunion Schonbrunn FC Akdenizgucu Wien - Sportunion Schonbrunn
30/11 02:30 RSV Marianum 0-5 Hellas Kagran RSV Marianum - Hellas Kagran
30/11 02:00 FC 1980 Wien 1-0 SV Gerasdorf Stammer FC 1980 Wien - SV Gerasdorf Stammer
29/11 01:30 Post SV Wien 3-5 SV Schwechat Post SV Wien - SV Schwechat
23/11 03:00 SV Rojava 3-4 SV Hirschstetten SV Rojava - SV Hirschstetten
23/11 01:00 Sportunion Mauer 6-3 SC Ostbahn XI Sportunion Mauer - SC Ostbahn XI
11/11 21:00 SVG Bleiburg 2-0 KAC 1909 SVG Bleiburg - KAC 1909
26/10 22:00 SC Wacker Vienna 2-4 Stadlau SC Wacker Vienna - Stadlau
26/10 22:00 DSG SKV Ukraina Wien 0-8 SV Gerasdorf Stammer DSG SKV Ukraina Wien - SV Gerasdorf Stammer
26/10 21:00 Kurd Wien 1-4 ASV 13 Vienna Kurd Wien - ASV 13 Vienna
26/10 20:30 FC Natters 0-1 SV Fugen FC Natters - SV Fugen
26/10 20:00 ASV St. Martin an der Raab 2-1 SPG Edelserpentin ASV St. Martin an der Raab - SPG Edelserpentin
26/10 20:00 DSG Ledenitzen 5-4 Launsdorf DSG Ledenitzen - Launsdorf
26/10 20:00 SV Oberglan 1-4 ATSV Wolfsberg SV Oberglan - ATSV Wolfsberg
26/10 19:00 FC Inzersdorf 1-8 SC Maccabi Wien FC Inzersdorf - SC Maccabi Wien
26/10 19:00 FC Yellow Star 2-7 FC Brigittenau FC Yellow Star - FC Brigittenau
26/10 19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 4-2 PD Koblach FC Blau Weiss Feldkirch - PD Koblach
26/10 18:00 FC Eintracht Vienna 0-4 Ask Ober Sankt Veit FC Eintracht Vienna - Ask Ober Sankt Veit
26/10 17:00 FC Akdenizgucu Wien 2-2 SC Wollers FC Akdenizgucu Wien - SC Wollers
26/10 16:00 Union Innsbruck 0-2 SK St Johann Union Innsbruck - SK St Johann
26/10 15:30 SV Hirschstetten 2-1 FC Kapellerfeld SV Hirschstetten - FC Kapellerfeld
26/10 15:15 Rennweger SV 0-2 Helfort 15 Rennweger SV - Helfort 15
26/10 01:30 RSV Marianum 4-2 Nussdorfer AC RSV Marianum - Nussdorfer AC
26/10 01:00 Besiktas Wien 1-4 SV Wienerberger Besiktas Wien - SV Wienerberger
26/10 00:30 FC Royal Persia 3-3 Simmeringer SC FC Royal Persia - Simmeringer SC
26/10 00:30 SK Cro Vienna 4-0 SV Aspern SK Cro Vienna - SV Aspern
26/10 00:00 SV Hall 1-0 Innsbrucker AC SV Hall - Innsbrucker AC
25/10 23:30 SC Austria Lustenau B 2-2 FC Alberschwende SC Austria Lustenau B - FC Alberschwende
25/10 22:59 TSV Grafenstein 1-1 SAK Klagenfurt TSV Grafenstein - SAK Klagenfurt
25/10 22:59 Post SV Wien 7-0 KSV Siemens Post SV Wien - KSV Siemens
25/10 00:30 SC Ostbahn XI 6-1 SC Kalksburg/Rodaun SC Ostbahn XI - SC Kalksburg/Rodaun
25/10 00:00 Elite Wien 0-11 Red Star-Penzing Elite Wien - Red Star-Penzing
25/10 00:00 Deutschlandsberger SC 0-0 Allerheiligen Deutschlandsberger SC - Allerheiligen
25/10 00:00 SK Furstenfeld 2-0 SC Gleisdorf SK Furstenfeld - SC Gleisdorf
20/10 00:30 FC Bahnhof Favoriten 2-3 LAC Inter FC Bahnhof Favoriten - LAC Inter
18/10 00:00 SV Grosspetersdorf 0-4 SC Pinkafeld SV Grosspetersdorf - SC Pinkafeld
18/10 00:00 Sportunion Schonbrunn 5-2 SC Mannsworth Sportunion Schonbrunn - SC Mannsworth
Xem kqbd Austria Amateur cup hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Austria Amateur cup chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Austria Amateur cup chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.