Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Úc hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Cúp Quốc Gia Úc
22/05 17:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-1 Brisbane City Sunshine Coast Wanderers FC - Brisbane City
22/05 16:30 Wollongong United 2-4 Sydney United Wollongong United - Sydney United
22/05 16:30 Altona Magic 0-4 Heidelberg United Altona Magic - Heidelberg United
22/05 16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-1 Capalaba Bulldogs Eastern Suburbs Brisbane - Capalaba Bulldogs
22/05 16:30 Gold Coast United 4-0 Caboolture FC Gold Coast United - Caboolture FC
22/05 16:30 Hume City 4-2 Bayside Argonauts FC Hume City - Bayside Argonauts FC
22/05 16:30 Kingston City 2-0 Langwarrin Kingston City - Langwarrin
22/05 16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 5-2 Blacktown Spartans A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Blacktown Spartans
22/05 16:00 Adamstown Rosebuds FC 0-2 Lambton Jaffas FC Adamstown Rosebuds FC - Lambton Jaffas FC
22/05 16:00 Moreton Bay United 3-1 North Star Moreton Bay United - North Star
22/05 15:30 Tuggeranong United 0-4 Monaro Panthers Tuggeranong United - Monaro Panthers
21/05 17:00 Preston Lions 2-5 South Melbourne Preston Lions - South Melbourne
21/05 17:00 St Albans Saints 1-0 Green Gully Cavaliers St Albans Saints - Green Gully Cavaliers
21/05 16:40 Maroochydore Swans FC 3-5 Queensland Lions SC Maroochydore Swans FC - Queensland Lions SC
21/05 16:30 Coogee United 0-1 Marconi Stallions Coogee United - Marconi Stallions
21/05 16:30 Essendon Royals 1-3 Bentleigh greens Essendon Royals - Bentleigh greens
21/05 16:30 Magic United TFA 2-2 Surfers Paradise Magic United TFA - Surfers Paradise
21/05 16:30 Moreland City 0-3 Oakleigh Cannons Moreland City - Oakleigh Cannons
21/05 16:30 North Sunshine Eagles 2-5 Avondale FC North Sunshine Eagles - Avondale FC
21/05 16:30 Brisbane Olympic United FC 8-0 North Lakes United Brisbane Olympic United FC - North Lakes United
21/05 16:30 Wollongong Wolves 0-2 Rockdale City Suns Wollongong Wolves - Rockdale City Suns
21/05 15:30 Gungahlin United 1-3 OConnor Knights Gungahlin United - OConnor Knights
19/05 10:00 Devonport City 2-2 Glenorchy Knights FC Devonport City - Glenorchy Knights FC
18/05 11:00 Riverside Olympic 1-2 Kingborough Lions Riverside Olympic - Kingborough Lions
16/05 17:30 Cringila Lions 0-3 Phoenix (AUS) Cringila Lions - Phoenix (AUS)
15/05 17:30 Cessnock City Hornets 0-4 Adamstown Rosebuds FC Cessnock City Hornets - Adamstown Rosebuds FC
15/05 17:00 Northern Demons 0-4 Adelaide Olympic Northern Demons - Adelaide Olympic
15/05 16:30 Hoppers Crossing SC 0-5 FC Melbourne Srbija Hoppers Crossing SC - FC Melbourne Srbija
15/05 16:30 Cooks Hill United 0-1 Newcastle Olympic Cooks Hill United - Newcastle Olympic
15/05 16:10 Broadmeadow Magic 6-1 Lake Macquarie Broadmeadow Magic - Lake Macquarie
15/05 16:00 Bulls Academy 0-4 Bankstown City Lions Bulls Academy - Bankstown City Lions
15/05 16:00 Coniston FC 3-5 Inter Lions Coniston FC - Inter Lions
15/05 16:00 Northbridge Bulls 0-4 Blacktown City Demons Northbridge Bulls - Blacktown City Demons
15/05 16:00 Newcastle Croatia 3-1 Kotara South FC Newcastle Croatia - Kotara South FC
15/05 16:00 Edgeworth Eagles FC 4-3 Valentine Edgeworth Eagles FC - Valentine
14/05 17:15 Adelaide Comets FC(N) 3-0 White City Woodville Adelaide Comets FC(N) - White City Woodville
14/05 15:50 Majura FC 0-7 Gungahlin United Majura FC - Gungahlin United
14/05 14:30 Dulwich Hill SC(N) 1-1 Spirit FC Dulwich Hill SC(N) - Spirit FC
11/05 16:00 Bayswater City 1-2 Western Knights Bayswater City - Western Knights
11/05 14:00 FC Ashfield 1-1 Inglewood United FC Ashfield - Inglewood United
11/05 14:00 Wanneroo City 2-7 Perth SC Wanneroo City - Perth SC
11/05 14:00 Stirling Macedonia 1-0 Balcatta FC Stirling Macedonia - Balcatta FC
11/05 13:30 Fremantle City 1-4 Sorrento F.C. Fremantle City - Sorrento F.C.
11/05 13:30 Willip 0-3 Perth RedStar Willip - Perth RedStar
11/05 13:30 Mandurah City 1-5 Olympic Kingsway SC Mandurah City - Olympic Kingsway SC
25/04 16:00 Murdoch Uni Melville 0-1 Rocking ham City Murdoch Uni Melville - Rocking ham City
25/04 16:00 Perth SC 5-1 Cockburn City Perth SC - Cockburn City
25/04 15:30 Bayswater City 1-0 Kingsley Westside Bayswater City - Kingsley Westside
25/04 14:00 Fremantle City 4-1 Quinns FC Fremantle City - Quinns FC
24/04 17:00 Eschol Park 1-4 Sydney United Eschol Park - Sydney United
24/04 16:30 SD Raiders FC 2-4 Marconi Stallions SD Raiders FC - Marconi Stallions
24/04 16:30 Blacktown City Demons 3-0 Fraser Park FC Blacktown City Demons - Fraser Park FC
24/04 16:30 Bundoora United 0-1 Bayside Argonauts FC Bundoora United - Bayside Argonauts FC
24/04 16:30 Rockdale City Suns 2-1 Hake Ya Dong in Sydney City Rockdale City Suns - Hake Ya Dong in Sydney City
24/04 16:30 South Melbourne 4-3 Eastern Lions SC South Melbourne - Eastern Lions SC
24/04 16:30 Western Eagles 2-2 Hoppers Crossing SC Western Eagles - Hoppers Crossing SC
24/04 16:30 Wollongong United 2-1 Central Coast United FC Wollongong United - Central Coast United FC
24/04 16:15 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 5-0 Berkeley Vale A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Berkeley Vale
24/04 16:00 Northbridge Bulls 2-1 Sutherland Sharks Northbridge Bulls - Sutherland Sharks
23/04 17:00 Altona East 0-0 Avondale FC Altona East - Avondale FC
Xem kqbd Cúp Quốc Gia Úc hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Cúp Quốc Gia Úc chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Cúp Quốc Gia Úc chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.