Kết quả bóng đá Angola Girabola League hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Angola Girabola League
20/05 14:00 CD Sao Salvador 1-0 Bravos do Maquis CD Sao Salvador - Bravos do Maquis
19/05 21:30 Academica Do Lobito 0-0 Interclube Luanda Academica Do Lobito - Interclube Luanda
19/05 21:30 Santa Rita FC 1-0 Primeiro de Agosto Santa Rita FC - Primeiro de Agosto
19/05 21:00 Sagrada Esperanca 3-0 Desportivo Huila Sagrada Esperanca - Desportivo Huila
18/05 22:00 Petro Atletico de Luanda 3-2 Kabuscorp do Palanca Petro Atletico de Luanda - Kabuscorp do Palanca
15/05 22:59 Petro Atletico de Luanda 0-0 Primeiro de Agosto Petro Atletico de Luanda - Primeiro de Agosto
15/05 21:00 Bravos do Maquis 0-1 Academica Do Lobito Bravos do Maquis - Academica Do Lobito
12/05 22:00 Wiliete 2-1 CD Sao Salvador Wiliete - CD Sao Salvador
12/05 21:30 Desportivo Huila 3-0 CR Uniao Malanje Desportivo Huila - CR Uniao Malanje
11/05 22:00 Kabuscorp do Palanca 2-3 Sagrada Esperanca Kabuscorp do Palanca - Sagrada Esperanca
11/05 21:30 Interclube Luanda 1-0 CRD Libolo Interclube Luanda - CRD Libolo
24/04 22:00 Petro Atletico de Luanda 5-0 CD Sao Salvador Petro Atletico de Luanda - CD Sao Salvador
21/04 22:00 Wiliete 3-1 Desportivo Huila Wiliete - Desportivo Huila
20/04 21:00 Sagrada Esperanca 4-1 Progresso da Lunda Sul Sagrada Esperanca - Progresso da Lunda Sul
14/04 21:30 Desportivo Huila 3-0 Academica Do Lobito Desportivo Huila - Academica Do Lobito
13/04 22:00 Kabuscorp do Palanca 0-0 Wiliete Kabuscorp do Palanca - Wiliete
13/04 22:00 Petro Atletico de Luanda 0-1 Sagrada Esperanca Petro Atletico de Luanda - Sagrada Esperanca
13/04 21:30 Interclube Luanda 2-0 Santa Rita FC Interclube Luanda - Santa Rita FC
10/04 22:00 Primeiro de Agosto 2-0 Interclube Luanda Primeiro de Agosto - Interclube Luanda
10/04 21:30 Academica Do Lobito 1-0 Sagrada Esperanca Academica Do Lobito - Sagrada Esperanca
10/04 21:30 Desportivo Huila 1-0 Kabuscorp do Palanca Desportivo Huila - Kabuscorp do Palanca
10/04 21:00 Santa Rita FC 1-0 CRD Libolo Santa Rita FC - CRD Libolo
10/04 21:00 CD Sao Salvador 0-1 Progresso da Lunda Sul CD Sao Salvador - Progresso da Lunda Sul
09/04 21:00 CR Uniao Malanje 0-2 Petro Atletico de Luanda CR Uniao Malanje - Petro Atletico de Luanda
07/04 22:00 Kabuscorp do Palanca 0-0 Academica Do Lobito Kabuscorp do Palanca - Academica Do Lobito
07/04 21:00 CRD Libolo 2-2 Primeiro de Agosto CRD Libolo - Primeiro de Agosto
06/04 22:00 Sagrada Esperanca 1-0 CR Uniao Malanje Sagrada Esperanca - CR Uniao Malanje
06/04 21:30 Interclube Luanda 1-1 Bravos do Maquis Interclube Luanda - Bravos do Maquis
03/04 22:00 Wiliete 1-2 Interclube Luanda Wiliete - Interclube Luanda
03/04 21:00 Bravos do Maquis 1-0 CRD Libolo Bravos do Maquis - CRD Libolo
03/04 21:00 CD Sao Salvador 2-0 Sagrada Esperanca CD Sao Salvador - Sagrada Esperanca
31/03 21:00 Sporting Cabinda 2-4 Kabuscorp do Palanca Sporting Cabinda - Kabuscorp do Palanca
30/03 22:30 Interclube Luanda 1-0 Desportivo Huila Interclube Luanda - Desportivo Huila
29/03 22:00 Progresso da Lunda Sul 1-1 Bravos do Maquis Progresso da Lunda Sul - Bravos do Maquis
20/03 22:00 Sporting Cabinda 1-1 Academica Do Lobito Sporting Cabinda - Academica Do Lobito
16/03 23:00 Petro Atletico de Luanda 2-1 Academica Do Lobito Petro Atletico de Luanda - Academica Do Lobito
13/03 23:00 Academica Do Lobito 0-0 Primeiro de Agosto Academica Do Lobito - Primeiro de Agosto
13/03 22:00 Bravos do Maquis 0-1 Sagrada Esperanca Bravos do Maquis - Sagrada Esperanca
10/03 23:00 Wiliete 0-2 Petro Atletico de Luanda Wiliete - Petro Atletico de Luanda
10/03 22:00 CD Sao Salvador 2-0 Academica Do Lobito CD Sao Salvador - Academica Do Lobito
07/03 23:00 Sagrada Esperanca 1-0 Primeiro de Agosto Sagrada Esperanca - Primeiro de Agosto
07/03 23:00 Petro Atletico de Luanda 0-0 Progresso da Lunda Sul Petro Atletico de Luanda - Progresso da Lunda Sul
03/03 22:00 Progresso da Lunda Sul 1-0 Wiliete Progresso da Lunda Sul - Wiliete
02/03 22:30 Interclube Luanda 0-1 Kabuscorp do Palanca Interclube Luanda - Kabuscorp do Palanca
27/02 23:00 Petro Atletico de Luanda 4-0 Bravos do Maquis Petro Atletico de Luanda - Bravos do Maquis
25/02 23:00 Primeiro de Agosto 1-0 CR Uniao Malanje Primeiro de Agosto - CR Uniao Malanje
25/02 22:00 Santa Rita FC 3-0 CD Sao Salvador Santa Rita FC - CD Sao Salvador
23/02 23:59 Kabuscorp do Palanca 4-0 CRD Libolo Kabuscorp do Palanca - CRD Libolo
21/02 22:00 CR Uniao Malanje 0-0 Desportivo Huila CR Uniao Malanje - Desportivo Huila
18/02 23:00 Petro Atletico de Luanda 1-0 Desportivo Huila Petro Atletico de Luanda - Desportivo Huila
18/02 22:00 CD Sao Salvador 1-1 Primeiro de Agosto CD Sao Salvador - Primeiro de Agosto
18/02 22:00 Progresso da Lunda Sul 3-1 Kabuscorp do Palanca Progresso da Lunda Sul - Kabuscorp do Palanca
17/02 23:00 Sagrada Esperanca 2-0 Wiliete Sagrada Esperanca - Wiliete
14/02 23:00 Sagrada Esperanca 0-0 Petro Atletico de Luanda Sagrada Esperanca - Petro Atletico de Luanda
14/02 22:30 Desportivo Huila 1-0 CD Sao Salvador Desportivo Huila - CD Sao Salvador
14/02 22:00 Progresso da Lunda Sul 3-0 Academica Do Lobito Progresso da Lunda Sul - Academica Do Lobito
11/02 23:00 Primeiro de Agosto 4-1 Santa Rita FC Primeiro de Agosto - Santa Rita FC
11/02 23:00 Wiliete 4-1 CR Uniao Malanje Wiliete - CR Uniao Malanje
10/02 22:30 Interclube Luanda 1-0 Academica Do Lobito Interclube Luanda - Academica Do Lobito
09/02 23:00 Kabuscorp do Palanca 0-3 Petro Atletico de Luanda Kabuscorp do Palanca - Petro Atletico de Luanda
Xem kqbd Angola Girabola League hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Angola Girabola League chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Angola Girabola League chi tiết trong từng trận đấu tại bongdaso.