Bongdaso me - Dữ liệu bóng đá số trực tuyến mới nhất
Ngày/giờ | Trận đấu | Chủ | Tỷ lệ | Khách |
---|
Ngày/giờ | Trận đấu | |
---|---|---|
Cúp Quốc Gia Úc | ||||
28/03 17:30 | Eltham Redbacks | 4-4 | Brunswick Juventus | |
28/03 17:30 | Boroondara Eagles FC | 2-2 | Altona East Phoenix SC | |
28/03 17:10 | Berwick City | 4-5 | North Sunshine Eagles | |
28/03 17:00 | Upfield SC | 5-0 | Mill Park | |
28/03 17:00 | Sydenham Park | 3-1 | Pascoe Vale SC | |
28/03 17:00 | Ballarat City FC | 4-2 | Nunawading City | |
28/03 16:45 | Langwarrin | 3-1 | Doveton | |
28/03 16:30 | Heidelberg United | 8-0 | Sunbury United | |
28/03 16:30 | Springvale White Eagles | 1-4 | St Kilda | |
28/03 16:30 | Port Melbourne | 0-0 | Oakleigh Cannons | |
28/03 16:30 | Melbourne Knights | 0-2 | South Melbourne | |
VĐQG Uzbekistan | ||||
28/03 22:00 | Dinamo Samarqand | 2-1 | Metallurg Bekobod | |
giao hữu Câu lạc bộ | ||||
29/03 01:00 | Orebro (W) | 1-0 | IFK Norrkoping DFK (W) | |
28/03 22:15 | MP MIKELI | 2-0 | KuPS (Youth) | |
28/03 21:00 | Sivasspor | 3-0 | Sivas Dort Eylul Belediyespor | |
28/03 21:00 | FK Arendal | 5-1 | Mandalskameratene | |
28/03 21:00 | Besiktas JK | 1-1 | Karagumruk | |
28/03 21:00 | Skeid Oslo | 1-4 | Kjelsas | |
28/03 20:00 | Vard Haugesund | 3-2 | Brann 2 | |
28/03 20:00 | Eidsvold Turn | 3-0 | Notodden FK | |
28/03 19:00 | Orn-Horten | 4-0 | Askollen | |
28/03 18:30 | HJK Helsinki | 5-1 | TPS Turku | |
hạng 4 Ý | ||||
29/03 01:00 | Grosseto | 2-2 | Ponsacco | |
28/03 23:00 | SS Angri | 0-3 | ASD Martina Franca | |
28/03 22:30 | Citta di Fasano | 1-2 | Team Altamura | |
28/03 22:30 | Ligorna | 2-1 | Chieri | |
28/03 22:00 | ASD San Luca | 0-0 | Trapani | |
28/03 22:00 | Matera | 0-1 | Rotonda | |
28/03 22:00 | Gallipoli | 2-3 | Palmese 1914 | |
28/03 22:00 | Cassino | 2-3 | AS Ostia Mare | |
28/03 22:00 | San Nicolo | 1-2 | Real Monterotondo | |
28/03 22:00 | San Donato Tavarnelle | 0-1 | US Pianese | |
28/03 22:00 | ASD Citta Di Varese | 2-1 | Sanremese | |
28/03 21:30 | Reggina | 5-1 | USD Akragas | |
28/03 21:30 | Acireale | 1-0 | Vibonese | |
28/03 21:30 | US Siracusa | 0-0 | ASD Ragusa Calcio | |
28/03 21:30 | Portici 1906 | 1-1 | Citta Di S. Agata | |
28/03 21:30 | ASD Licata | 4-0 | Nuova Gioiese | |
28/03 21:30 | Igea Virtus | 3-1 | Real Casalnuovo | |
28/03 21:30 | Santa Maria | 3-4 | Casarano | |
28/03 21:30 | Paganese | 2-5 | FBC Gravina | |
28/03 21:30 | Manfredonia | 1-0 | Nardo | |
28/03 21:30 | USD Bitonto | 0-4 | Gelbison | |
28/03 21:30 | Barletta | 1-2 | A.S Andria Bat | |
28/03 21:30 | San Marzano Calcio | 1-0 | Ardea | |
28/03 21:30 | Romana FC | 0-2 | Nocerina | |
28/03 21:30 | USD Latte Dolce | 1-3 | Gladiator | |
28/03 21:30 | Cynthiabalonga | 2-0 | Ischia Isolaverde | |
28/03 21:30 | Boreale | 2-0 | COS Sarrabus Ogliastra | |
28/03 21:30 | Atletico Uri | 0-1 | Trastevere Calcio | |
28/03 21:30 | ASD Anziolavinio | 0-6 | ASD Flaminia Civita Castellana | |
28/03 21:30 | Vastogirardi | 1-0 | FC Matese | |
28/03 21:30 | Riccione | 0-1 | ASD Termoli Calcio | |
28/03 21:30 | Tivoli Calcio | 0-2 | Roma City | |
28/03 21:30 | Sora | 0-1 | Vigor Senigallia | |
28/03 21:30 | Sambenedettese | 1-1 | Chieti | |
28/03 21:30 | FC Fossombrone 1949 | 1-1 | Nuovo Campobasso | |
28/03 21:30 | Alma Juventus Fano | 1-1 | ASD Atletico Ascoli | |
28/03 21:30 | Avezzano | 0-1 | L\Aquila | |
28/03 21:30 | Sansepolcro ASD | 0-1 | Poggibonsi | |
28/03 21:30 | Tau calcio | 4-0 | ASD Sporting Trestina | |
28/03 21:30 | ASD Seravezza Calcio | 1-4 | Sangiovannese | |
28/03 21:30 | SC Cenaia | 1-1 | Livorno | |
28/03 21:30 | Montevarchi | 3-2 | Real Forte Querceta | |
28/03 21:30 | Gavorrano | 1-1 | Figline | |
28/03 21:30 | SCD Progresso Calcio | 2-0 | US Corticella | |
28/03 21:30 | Borgo San Donnino | 1-0 | Pistoiese | |
28/03 21:30 | Sammaurese | 1-0 | ASD Victor San Marino | |
28/03 21:30 | Prato | 1-0 | Sangiuliano City Nova | |
28/03 21:30 | Mezzolara | 0-4 | Ravenna | |
28/03 21:30 | Imolese | 2-0 | ASD Fanfulla | |
28/03 21:30 | Forli | 1-3 | Lentigione | |
28/03 21:30 | Certaldo | 1-0 | ACD SantAngelo | |
28/03 21:30 | Aglianese | 1-2 | Athletic Carpi | |
28/03 21:30 | Portogruaro | 0-3 | AC Mestre | |
28/03 21:30 | ASD Mori S Stefano | 1-2 | US Breno | |
28/03 21:30 | Montebelluna | 0-0 | ASD Rigamonti Castegnato | |
28/03 21:30 | Luparense FC | 1-2 | APDC Chions | |
28/03 21:30 | Bassano | 4-5 | Montecchio Maggiore | |
28/03 21:30 | US Adriese | 0-0 | Cjarlins Muzane | |
28/03 21:30 | Tritium | 0-0 | US Folgore Caratese | |
28/03 21:30 | Ponte San Pietro | 1-0 | Clivense | |
28/03 21:30 | Legnano | 1-0 | ASD Brusaporto | |
28/03 21:30 | Desenzano Calvina | 2-1 | Villa dAlme Valbrembana | |
28/03 21:30 | A.C. Crema 1908 | 0-2 | USD Castellanzese | |
28/03 21:30 | Club Milano | 2-1 | Varesina Calcio | |
28/03 21:30 | Caravaggio | 1-1 | USD Casatese | |
28/03 21:30 | ASD Caldiero Terme | 2-1 | Piacenza | |
28/03 21:30 | Arconatese | 1-3 | Virtus Ciserano Bergamo | |
28/03 21:30 | FC Vado | 2-3 | Chisola | |
28/03 21:30 | ASD RG Ticino | 5-2 | USD Pont Donnaz | |
28/03 21:30 | Fezzanese | 3-1 | Alba(ITA) | |
28/03 21:30 | A.S.D. Bra | 1-1 | Lavagnese | |
28/03 21:30 | Borgosesia | 0-2 | Gozzano | |
28/03 21:30 | Asti | 2-1 | Derthona | |
28/03 21:30 | ASD Alcione | 3-1 | AVC Vogherese | |
28/03 21:30 | US Albenga | 1-1 | Pinerolo FC | |
28/03 21:00 | Cavese | 3-0 | Budoni | |
hạng 3 Thuỵ Sĩ | ||||
29/03 01:00 | Breitenrain | 1-1 | FC Paradiso | |
FFSA Premier League | ||||
28/03 17:00 | Adelaide United FC (Youth) | 0-4 | Metrostars SC | |
28/03 17:00 | Adelaide Raiders SC | 2-0 | Adelaide City FC | |
GER D5 | ||||
28/03 23:59 | SV Atlas Delmenhorst | 1-0 | BSV Rehden | |
Croatia 3.Division | ||||
28/03 23:00 | NK Maksimir | 0-1 | HASK Zagreb | |
hạng Ba Đan Mạch | ||||
28/03 21:00 | Young Boys FD | 1-1 | BK Frem | |
28/03 21:00 | SfB Oure | 0-0 | VSK Arhus | |
28/03 20:10 | Vegar | 0-0 | Vanlose | |
28/03 20:00 | Holstebro BK | 1-0 | Naesby | |
28/03 20:00 | Holbaek | 1-0 | IF Lyseng | |
28/03 20:00 | BK Avarta | 0-1 | Ishoj IF | |
Israel B League | ||||
29/03 00:15 | Kiryat Yam SC | 3-1 | Hapoel Bueine | |
28/03 23:59 | Hapoel Kfar Shalem | 4-4 | Shimshon Tel Aviv | |
28/03 21:00 | Hapoel Migdal HaEmek | 1-0 | Tzeirey Kafr Kana | |
28/03 20:00 | Maccabi Shaarayim | 1-2 | Hapoel Holon Yaniv | |
hạng Nhất khu vực Bắc NSW | ||||
28/03 17:15 | West Wallsend SC | 2-2 | Toronto Awaba | |
SVK U19 A | ||||
28/03 19:00 | FK Senica U19 | 3-0 | Spartak Banovce Nad Bebravou U19 | |
U19 Tây Ban Nha | ||||
28/03 23:30 | Alboraya U19 | 1-0 | Atletico Madrileno U19 | |
28/03 20:00 | CD Sobradillo U19 | 3-0 | Mensajero U19 | |
28/03 20:00 | Sporting Gijon U19 | 2-0 | CF Bansander U19 | |
28/03 19:30 | Osasuna U19 | 7-0 | Arenas Club de Getxo U19 | |
28/03 19:00 | Alcorcon U19 | 0-2 | Rayo Vallecano U19 | |
28/03 19:00 | SD San Jose U19 | 0-4 | CD La Oliva U19 | |
28/03 18:30 | Deportivo La Coruna U19 | 4-0 | Atletico Perines U19 | |
hạng Nhất U-19 Séc | ||||
28/03 20:00 | Brno U19 | 1-3 | Pardubice U19 | |
28/03 18:00 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | |
India Shillong Premier League | ||||
28/03 17:30 | Langsning SC | 0-1 | Mawlai SC | |
South Australian Premier League | ||||
28/03 17:45 | Adelaide Victory | 1-2 | Playford City Patriots | |
28/03 17:45 | Adelaide Blue Eagles | 3-0 | Adelaide Vipers | |
28/03 17:00 | Cumberland United FC | 4-0 | West Adelaide SC | |
Uganda Premier League | ||||
28/03 23:59 | Kampala City Council FC | 4-1 | Busoga United | |
28/03 21:00 | Ma Lu | 2-0 | Express FC | |
Belarus Womens Premier League | ||||
28/03 21:00 | Bobruichanka Bobruisk (W) | 1-1 | ABFF U19 (W) | |
28/03 20:00 | Lokomotiv Vitebsk (W) | 1-4 | Dinamo-BGUFK Minsk (W) | |
28/03 19:00 | Smorgon (W) | 0-14 | FK Minsk (W) | |
Liga Nacional de Guatemala | ||||
29/03 01:00 | CD Zacapa | 1-1 | Xelaju MC | |
hạng 3 Ba Lan | ||||
28/03 23:59 | Wisla Pulawy | 4-0 | Olimpia Elblag | |
Denmark - 4.Liga | ||||
28/03 21:00 | B 1909 Odense | 0-3 | OKS | |
28/03 21:00 | Nr. sundby | 4-1 | Allerod | |
28/03 20:00 | Odder IGF | 3-1 | AaB 2 | |
28/03 20:00 | AC Horsens 2 | 4-1 | B 1913 Odense | |
28/03 20:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-6 | Viby IF | |
28/03 19:00 | Ringsted | 1-2 | Ledoje-Smorum Fodbold | |
28/03 19:00 | Skjold | 0-3 | Glostrup FK | |
28/03 19:00 | Karlslunde IF | 3-2 | Slagelse BI | |
Croatia 2.HNL | ||||
28/03 22:30 | Bijelo Brdo | 2-1 | Radnik Sesvete | |
28/03 22:30 | NK Dugopolje | 0-0 | NK Dubrava Zagreb | |
Iceland League Cup B | ||||
28/03 23:00 | Fjardabyggd Leiknir | 1-1 | KF Fjallabyggdar | |
Albania Division 2 | ||||
28/03 21:00 | Lushnja KS | 4-3 | FK Vora | |
Slovakia 2. Liga | ||||
28/03 22:00 | Povazska Bystrica | 1-3 | Humenne | |
Senegal Premier League | ||||
29/03 00:30 | US Goree | 2-0 | Casamance | |
29/03 00:30 | SONACOS | 0-0 | ASC Jaraaf | |
29/03 00:30 | US Ouakam Dakar | 1-1 | Generation Foot | |
29/03 00:30 | Linguere | 1-1 | Jamono Fatick | |
29/03 00:30 | Guediawaye | 3-1 | Mbour | |
29/03 00:30 | AS Dakar Sacre Coeur | 0-2 | Teunhueth FC | |
Indonesia Liga 1 | ||||
28/03 21:30 | Persik Kediri | 5-2 | Persikabo 1973 | |
28/03 21:30 | Persib Bandung | 0-0 | Bhayangkara Solo FC | |
Argentina Reserve League | ||||
28/03 23:59 | Sportivo Italiano Reserves | 0-2 | Excursionistas Reserves | |
28/03 21:20 | Deportivo Armenio Reserves | 3-1 | Canuelas FC Reserves | |
28/03 20:00 | Deportivo Liniers Reserves | 2-0 | Deportivo Merlo Reserves | |
Kyrgyzstan Top Liga | ||||
28/03 20:30 | Muras United FC | 1-3 | Neftchi Kochkor-Ata | |
Uruguay Reserve League | ||||
28/03 22:00 | Defensor Sporting Reserve | 2-0 | Juventud De Las Piedras Reserves | |
Hungary U19 2nd Division | ||||
28/03 18:00 | BVSC Zuglo U19 | 2-4 | Kecskemeti TE U19 | |
Vietnam Second Division | ||||
28/03 17:00 | Kon Tum | 0-1 | Da Nang II | |
Azerbaijan Division 2 | ||||
28/03 20:00 | Araz Saatli | 4-0 | E Nel G Tick | |
28/03 19:00 | Qaradag Lokbatan | 3-0 | Irəvan FK | |
28/03 19:00 | Karvan Evlakh | 0-0 | Difai Agsu FK | |
WAUS WD1 | ||||
28/03 19:00 | Murdoch University Melville FC (W) | 1-7 | Balcatta (W) | |
North Macedonia League Women | ||||
28/03 22:00 | ZFK Recica (W) | 1-1 | ZFK Top Gol (W) | |
Hungary U19 A League | ||||
28/03 19:00 | Debrecin VSC U19 | 4-0 | Vasas U19 | |
Algeria U21 Cup | ||||
28/03 22:00 | JS Saoura U21 | 0-2 | CS Constantine U21 | |
Uzbekistan Second League | ||||
28/03 19:00 | Buxoro FK | 0-0 | Xorazm Urganch | |
Romania - Liga 2 Seria | ||||
29/03 01:00 | Corvinul Hunedoara | 1-1 | Gloria Buzau | |
Denmark - 2.Liga | ||||
28/03 22:00 | Thisted FC | 0-1 | Brabrand | |
28/03 22:00 | AB Copenhagen | 2-3 | Nykobing FC | |
28/03 21:00 | Esbjerg | 4-2 | Roskilde | |
28/03 21:00 | Aarhus Fremad | 0-1 | Skive IK | |
28/03 20:00 | HIK Hellerup | 4-2 | FA 2000 | |
28/03 20:00 | Fremad Amager | 1-3 | Middelfart G og | |
Israel C League | ||||
28/03 23:59 | SC Ramla | 4-1 | Hapoel Ironi Gedera | |
Sweden Div 3 Mellersta | ||||
28/03 23:59 | Kiruna FF | 0-1 | Bergnasets AIK | |
28/03 23:00 | Skelleftea FF | 6-1 | IFK Ostersunds | |
Zimbabwe Premier | ||||
28/03 21:00 | ZPC Kariba | 0-0 | Ngezi Platinum | |
28/03 21:00 | FC Platinum | 2-2 | Chicken Inn | |
28/03 21:00 | Manica Diamond | 0-0 | Chegutu Pirates | |
28/03 21:00 | GreenFuel | 1-1 | Tron | |
28/03 21:00 | Capps linked | 0-1 | Bikita Minerals FC | |
28/03 21:00 | Arenel Movers | 0-0 | Herentals FC | |
Slovakia 3.Liga | ||||
28/03 22:00 | MFK Dubnica nad Vahom | 3-3 | OK castkovce | |
28/03 22:00 | Lipany | 0-1 | MFK Snina | |
Israel Women First National | ||||
29/03 01:00 | Ironi Ramat Hasharon (W) | 1-1 | Hapoel Raanana (W) | |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | ||||
29/03 01:00 | UE Vilassar de Mar | 2-1 | CF Peralada | |
29/03 00:30 | Huracan de Balazote | 1-3 | Albacete B | |
29/03 00:15 | CD Llanes | 2-1 | Real Titanico Laviana | |
29/03 00:15 | CD Praviano | 1-0 | CD Tuilla | |
28/03 23:59 | CD Diocesano | 1-0 | CD Don Alvaro | |
28/03 23:59 | Castro | 2-1 | Atletico Albericia | |
28/03 23:59 | SP Villafranca | 0-1 | Atletico Pueblonuevo | |
28/03 23:59 | CD Villacanas | 2-0 | CD Marchamalo | |
28/03 23:59 | UD Fraga | 4-0 | CF Illueca | |
28/03 23:59 | CA Bembibre | 0-1 | Almazan | |
28/03 23:59 | CD Bezana | 1-2 | Samanod | |
28/03 23:59 | Paiosaco | 0-1 | Sarriana | |
28/03 23:59 | Betanzos CF | 1-2 | Arosa SC | |
28/03 23:59 | UD Barbadas | 2-1 | CF Alondras | |
28/03 23:59 | CSD Arzua | 1-2 | UD Somozas | |
28/03 23:30 | Villanueva del Pardillo | 0-1 | CD Galapagar | |
28/03 23:30 | Tamar Ritter | 2-2 | Fuentes | |
28/03 23:30 | CD Ebro | 3-1 | CD Utrillas | |
28/03 23:30 | CD Caspe | 4-0 | CD Carinena | |
28/03 23:30 | CD Mirandes B | 1-0 | Ponferradina B | |
28/03 23:30 | CD Laguna de Duero | 0-2 | Atletico Astorga | |
28/03 23:30 | Aurrera Ondarroa | 0-1 | CD Lagun Onak | |
28/03 23:00 | CE Mercadal | 3-1 | CD Manacor | |
28/03 23:00 | Llosetense | 0-2 | UD Alcudia | |
28/03 20:00 | Alaves C | 0-1 | SD Deusto | |
28/03 20:00 | CD La Cuadra | 0-1 | CD Union Sur Yaiza | |
28/03 20:00 | CD Santa Ursula | 1-0 | UD Ibarra | |
28/03 20:00 | Panaderia Pulido | 2-1 | Lanzarote | |
28/03 20:00 | UD Tamaraceite | 1-1 | Teror | |
28/03 19:30 | Arroyo Club Polideportivo | 1-1 | CF Trujillo | |
28/03 19:30 | CD La Virgen Del Camino | 1-0 | UD Santa Marta | |
28/03 19:30 | Huetor Tajar | 0-0 | Poli Almeria | |
28/03 19:30 | UC Ceares | 0-1 | L Entregu CF | |
28/03 19:15 | Silva SD | 0-2 | Bergantinos CF | |
28/03 19:00 | Castuera | 3-1 | CD Calamonte | |
28/03 19:00 | Villaralbo CF | 1-2 | Burgos Promesas | |
28/03 19:00 | CD Tedeon | 0-0 | Rio Sports | |
28/03 19:00 | CA River Ebro | 0-1 | Haro Deportivo | |
28/03 19:00 | Oyonesa Tudelano | 7-0 | CCD Alberite | |
28/03 19:00 | CDFC La Calzada | 0-1 | UD Logrones B | |
28/03 19:00 | Calahorra B | 0-1 | CD Varea | |
28/03 19:00 | CD Berceo | 0-2 | CD Anguiano | |
28/03 19:00 | Quintanar Del Rey | 1-0 | CD Tarancon | |
28/03 19:00 | CD Azuqueca | 3-0 | CD Torrijos | |
28/03 19:00 | CP Villarrobledo | 2-1 | Tomelloso | |
28/03 19:00 | Villarrubia CF | 1-0 | Suokuaili Moss | |
28/03 19:00 | Cazalegas | 2-0 | La Solana | |
28/03 19:00 | Bell Bridget | 1-2 | SD Ejea | |
28/03 19:00 | Beti Kozkor KE | 1-0 | Bidzala | |
28/03 19:00 | CD Cabecense | 1-0 | CD Pozoblanco | |
28/03 19:00 | CD Binissalem | 1-2 | Portmany | |
28/03 19:00 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 | Torrejon CF | |
28/03 19:00 | Elche CF Ilicitano | 3-0 | Villarreal C | |
28/03 19:00 | Luarca CF | 0-3 | CD Colunga | |
28/03 19:00 | CD Lealtad | 2-1 | Urraca | |
28/03 19:00 | Rapido de Bouzas | 1-2 | Viveiro CF | |
28/03 19:00 | Polvorin | 4-2 | UD Ourense | |
28/03 19:00 | Gran Pena | 3-3 | Atletico Arteixo | |
28/03 19:00 | CD Estradense | 2-1 | Pontevedra CF B | |
28/03 19:00 | Toledo | 3-2 | CS Puertollano | |
28/03 19:00 | UD Gijon Industrial | 0-1 | Condal CF | |
28/03 19:00 | Arucas CF | 1-1 | Tenerife B | |
28/03 19:00 | AD Cartaya | 1-0 | CD Utrera | |
28/03 19:00 | Atletico Espeleno | 1-0 | La Palma | |
28/03 19:00 | CD Colonia Moscardo | 0-3 | CU Collado Villalba | |
28/03 18:45 | AD Siete Villas | 1-1 | Solares | |
28/03 18:30 | Comillas | 0-2 | CD Arnedo | |
28/03 18:30 | UB Conquense | 4-1 | AD San Clemente | |
28/03 18:30 | Epila CF | 1-1 | CD Cuarte Industrial | |
28/03 18:30 | Alesves | 2-2 | CD Ardoi Draw | |
28/03 18:30 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-3 | Constancia | |
28/03 18:30 | UD Collerense | 0-2 | UD Poblense | |
28/03 18:30 | CF Trival Valderas | 0-0 | Las Rozas | |
28/03 18:30 | Portugalete | 3-1 | CD Padura | |
28/03 18:30 | SD Beasain | 1-1 | CD Touring | |
28/03 18:30 | CD Basconia | 1-1 | Cultural de Durango | |
28/03 18:00 | SD Huesca II | 0-0 | SD Borja | |
28/03 18:00 | CF Calamocha | 0-0 | CD Binefar | |
28/03 18:00 | CD Beti Onak | 1-0 | UDC Txantrea KKE | |
28/03 17:30 | CD Canillas | 1-2 | Leganes B | |
Cameroon Elite One | ||||
29/03 00:20 | UMS de Loum | 0-0 | APEJES Academy | |
28/03 23:50 | Union Douala | 1-0 | Aigle Royal Menoua | |
28/03 23:50 | Young Sports | 3-2 | Dynamo de Douala | |
28/03 23:00 | Coton Sport | 1-0 | Colombe du Dja et Lobo | |
28/03 22:20 | Les Astres FC De Douala | 3-0 | PWD de Bamenda | |
28/03 21:40 | FC Gazelle | 0-1 | Victoria Utd Limbe | |
28/03 21:30 | Fauve Azur Elite | 2-3 | AS Fortuna Mfou | |
28/03 21:00 | Stade Renard de Melong | 1-1 | Canon Yaounde | |
Ethiopia Premier League | ||||
28/03 23:59 | Ethiopia Bunna | 1-1 | Fasil Kenema | |
28/03 21:00 | Mekelakeya | 1-0 | Wolaita Dicha | |
Rwanda National League | ||||
28/03 21:00 | Gasogi Utd | 0-1 | Etoile de LEst | |
FFSA SLR | ||||
28/03 15:30 | Adelaide Victory Reserves | 0-0 | Playford Reserves | |
28/03 15:30 | Adelaide Blue Eagles Reserve | 4-3 | Adelaide Vipers Reserve | |
Finland Championship U20 | ||||
29/03 00:30 | VJS Vantaa U20 | 2-3 | PPJ U20 | |
Cameroon Elite two | ||||
28/03 23:59 | Djiko FC de Bandjoun | 0-0 | Racing de Bafoussam | |
28/03 23:20 | nternational Sporting De Douala | 1-3 | Unisport Bafang | |
28/03 22:30 | AS Fap | 0-0 | Yaounde FC II | |
28/03 22:00 | Bafmeng United | 0-2 | Panthere Sportive du Nde | |
28/03 21:20 | Foncha Street Bamenda | 0-0 | Rangers FC of Bafut | |
28/03 20:30 | Isohsa Limbe | 2-0 | Renaissance Ngoumou | |
Mali Cup | ||||
28/03 23:59 | Djoliba | 4-0 | US Bougouni | |
Australia W-League | ||||
28/03 16:00 | Central Coast Mariners (W) | 1-1 | Western United (W) | |
National Premier Leagues Western Australia | ||||
28/03 19:00 | Perth SC | 6-0 | Inglewood United | |
Portugal Women Cup | ||||
28/03 23:00 | Braga (W) | 1-2 | Racing Power (W) | |
Ethiopia Higher League | ||||
28/03 21:00 | Woldia SC | 2-3 | Ethio Electric FC | |
28/03 18:00 | Kafa Bunna | 0-1 | Debre Birhan Ketema | |
28/03 16:00 | Gamo Chencha | 5-0 | Yeka Sub City FC | |
28/03 14:00 | Bench Maji Buna FC | 4-2 | Addis Ababa Ketema | |
Poland Mloda Ekstraklasa | ||||
28/03 22:00 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 | Warta Poznan Youth | |
28/03 21:00 | Wisla Krakow (Youth) | 1-2 | Legia Warszawa (Youth) | |
28/03 19:00 | Sandecja Youth | 0-3 | Pogon Szczecin(Youth) | |
28/03 19:00 | Lech Poznan (Youth) | 3-1 | Zaglebie Lubin (Youth) | |
28/03 18:00 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-0 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | |
New Zealand South Premier League | ||||
28/03 14:30 | Christchurch United | 3-0 | Nomads | |
28/03 14:15 | Ferrymead Bays | 1-0 | Joseph Kanter Gabriel di Univis | |
Gambia Division 2 | ||||
29/03 00:30 | BK Milan | 2-2 | RS Tallinding | |
29/03 00:30 | Latrikunda Utd | 2-2 | Gambia Ports Authority | |
29/03 00:30 | Wagadu FC | 0-0 | Serrekunda Utd | |
Italy Campionato Primavera 4 | ||||
28/03 21:30 | Trento U19 | 0-0 | Pontedera U19 | |
India League Division 1 | ||||
28/03 22:30 | Aizawl FC | 4-0 | Churchill Brothers | |
28/03 18:00 | Delhi FC | 3-1 | Shillong Lajong FC | |
Liberia FA Cup | ||||
28/03 22:00 | Jubilee FC | 1-1 | Paynesville | |
Poland III Liga | ||||
28/03 23:00 | Unia Swarzedz | 4-0 | Vineta Wolin | |
28/03 22:30 | Gawin Sleza Wroclaw | 1-1 | Lechia Zielona Gora |
Giới thiệu Bongdaso
Bongdaso là cụm từ viết tắt không dấu của Bóng đá số - Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu Việt Nam. Với gần hai mươi năm xây dựng và phát triển, đến nay bongdaso đã trở thành tượng đài dữ liệu bóng đá tại Việt Nam, qua nhiều thế hệ người hâm mộ. Bóng đá số - Dữ liệu khổng lồ được tích hợp qua hai chục năm mang tới mọi thông tin người dùng có thể tìm kiếm. Với những giá trị cung cấp miễn phí, nơi đây trở thành địa chỉ đỏ của hàng triệu lượt người yêu thích môn túc cầu tới lui mỗi cuối tuần.
Chuyên mục nổi bật Bongdaso
Tuy rằng hiện nay trên Việt Nam có rất nhiều website chuyên trang bóng đá khác như Flashcore, Bongdalu, Bóng đá 7M,... nhưng với những cảm giác thân quen, dễ sử dụng, Bongdaso luôn có được dấu ấn riêng của mình trong mắt anh em yêu thích cập nhật thông tin bóng đá nói chung, bộ môn soi kèo nói riêng. Những tiện ích chuyên trang này mang tới luôn có được bản sắc và tiện ích vượt trội của mình.
Tỷ lệ kèo trực tuyến
Bóng đá số - Dữ liệu tỷ lệ kèo trực tuyến hàng đầu Việt Nam trong suốt 20 năm qua. Bởi vậy, anh em coi bongdaso là địa chỉ đỏ để xem tỷ lệ kèo livescore. Với giao diện dễ sử dụng và quen thuộc, anh em có thể nhanh chóng truy cập vào chuyên mục livescore để theo dõi tỷ lệ kèo nhà cái trực tuyến mới nhất. Dữ liệu của chúng tôi được cập nhật realtime từ nhà cái hàng đầu, bởi vậy giúp cho những kèo running cũng được chạy realtime ngay trên bongdaso song song với kèo nhà cái trực tiếp. Từ đó những kèo thơm được anh em dễ dàng quan sát thấy, vào kèo hợp lý, thắng lớn ăn đậm.
Kq bóng đá số
Bongdaso me cập nhật nhanh chóng và mới nhất về kết quả các trận đấu hầu khắp các giải đấu trên toàn thế giới, đem tới những thông tin mới nhất cho anh em yêu thích bóng đá số. Phần lớn anh em yêu bóng đá đẹp quan tâm tới những trận cầu đinh, những giải đấu có chất lượng chuyên môn cao hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, Bundesliga, La Liga,... nên chúng tôi đã sắp xếp kết quả theo mức độ HOT của giải đấu và theo thời gian đang diễn ra trận đấu. Bởi vậy, anh em dễ dàng tìm kiếm thông tin kq mình yêu thích mà không cần tìm kiếm mệt nhọc như những website khác. Đồng thời, những trận đấu đang diễn ra cũng được chúng tôi cập nhật kq bongdaso liên tục, trực tuyến để đem lại cho anh em từng diễn biến trên sân, số phạt góc, thẻ phạt chạy running theo trận đấu mà không cần anh em phải theo dõi chi tiết.
Kèo nhà cái bongdaso
Kèo nhà cái là tỷ lệ kèo nhà cái đưa ra để anh em đánh giá được cửa thắng thua của cặp đấu. Dữ liệu kèo nhà cái được bóng đá số me cập nhật liên tục nên anh em yên tâm rằng tỷ lệ kèo lên trước cả tuần rồi mà vẫn luôn được cập nhật mới hàng giờ. Từ đó anh em có thể thấy được những kèo nào có biến động kèo mạnh, đây là một dấu hiệu quan trọng cho thấy tỷ lệ nhà cái đưa ra bị hớ, mang tới cho anh em những cơ hội kèo ngon. Với những thông tin keonhacai hữu ích này trong chuyên mục kèo nhà cái bong da so giúp anh em có đầy đủ thông tin, cơ sở nhận định để lựa chọn kèo chuẩn, tin tưởng xuống tiền đem về thắng lớn.
Soi kèo Bongdaso
Với hơn 10 thành viên cùng nhau xây dựng lên bongdaso me, trong đó có tới 8 thành viên là nhà báo của các trang báo bóng đá hàng đầu Việt Nam như bongdaplus, 24h.com.vn, Thethaovanhoa,... Bởi vậy, họ rất am hiểu về các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới, hiểu được tính chất, sức mạnh từng đội bóng họ theo dõi. Mỗi ngày, các chuyên gia bóng đá của chúng tôi sẽ tổng hợp, phân tích thông tin những trận cầu nhận được nhiều sự quan tâm của anh em, từ đó đưa ra những bài soi kèo chuẩn chi tiết từng trận đấu, dự đoán diễn biến từng hiệp đấu, đưa ra đội hình ra sân dự kiến. Bởi vậy, bongdaso me là địa chỉ đáng để anh em tin tưởng, tìm đọc thông tin soi kèo, giúp anh em có những cơ sở quan trọng để xuống kèo hợp lý, thời điểm hợp lý.
Lời kết
Nhìn tổng quan, bongdaso me là một chuyên trang dữ liệu tỷ số bóng đá hàng đầu tại Việt Nam với những dữ liệu bóng đá mới và chính xác nhất. Chúng tôi cung cấp mọi thứ hoàn toàn miễn phí, mong muốn trở thành một địa chỉ đỏ để anh em tới lui mỗi tối cuối tuần, mang tới thêm cho anh em những giây phút giải trí cùng đam mê bóng đá. Rất mong nhận được sự ủng hộ từ phía anh em, giới thiệu bạn bè, đồng nghiệp, những người cùng đam mê bóng đá trực tuyến biết tới bongdaso me nhiều hơn, đây là động lực quan trọng để những thành viên trong bongdaso phấn đấu phát triển, đầu tư website nhiều hơn nữa.